WP Cerber Security - en to th translation catalogue (1292 entries)

en: Limit login attempts
th: จำกัดจำนวนครั้งในการเข้าสู่ระบบ

en: minutes
th: นาที

en: Site connection
th: การเชื่อมต่อไซต์

en: Proactive security rules
th: กฎการรักษาความปลอดภัยเชิงรุก

en: Custom login page
th: หน้าเข้าสู่ระบบแบบกำหนดเอง

en: Custom login URL
th: URL การเข้าสู่ระบบที่กำหนดเอง

en: Citadel mode
th: โหมดปราสาท

en: Duration
th: ระยะเวลา

en: Notifications
th: การแจ้งเตือน

en: Access Lists
th: รายการการเข้าถึง

en: Activity
th: กิจกรรม

en: Lockouts
th: การล็อคเอาท์

en: Date
th: วันที่

en: Local User
th: ผู้ใช้ในพื้นที่

en: Username used
th: ชื่อผู้ใช้ที่ใช้

en: Logged in
th: เข้าสู่ระบบแล้ว

en: Logged out
th: ออกจากระบบ

en: Login failed
th: การเข้าสู่ระบบล้มเหลว

en: IP blocked
th: ไอพีถูกบล็อค

en: Locked out
th: ล็อคเอาท์

en: IP blacklisted
th: IP ติดแบล็คลิสต์

en: Password changed
th: เปลี่ยนรหัสผ่านแล้ว

en: Remove
th: ลบ

en: Lockout for %s was removed
th: การล็อคเอาต์สำหรับ %s ได้ถูกลบออกแล้ว

en: White IP Access List
th: รายชื่อผู้เข้าใช้งาน IP สีขาว

en: Black IP Access List
th: รายชื่อผู้เข้าใช้งาน IP สีดำ

en: List is empty
th: รายการยังว่างเปล่า

en: View Activity
th: ดูกิจกรรม

en: Settings
th: การตั้งค่า

en: Last login
th: การเข้าสู่ระบบครั้งสุดท้าย

en: Never
th: ไม่เคย

en: Are you sure?
th: คุณแน่ใจมั้ย?

en: My site is behind a reverse proxy
th: ไซต์ของฉันอยู่หลังพร็อกซีแบบย้อนกลับ

en: Make your protection smarter!
th: ทำให้การป้องกันของคุณฉลาดขึ้น!

en: Please enable Permalinks to use this feature. Set Permalink Settings to something other than Default.
th: กรุณาเปิดใช้งาน Permalinks เพื่อใช้ฟีเจอร์นี้ ตั้งค่า Permalink เป็นอย่างอื่นที่ไม่ใช่ค่าเริ่มต้น

en: Main Settings
th: การตั้งค่าหลัก

en: Help
th: ช่วย

en: Increase lockout duration to %s hours after %s lockouts in the last %s hours
th: เพิ่มระยะเวลาการล็อคเอาต์เป็น %s ชั่วโมงหลังจาก %s การล็อคเอาต์ใน %s ชั่วโมงที่ผ่านมา

en: You are not allowed to log in. Ask your administrator for assistance.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าสู่ระบบ ขอความช่วยเหลือจากผู้ดูแลระบบของคุณ

en: Expires
th: หมดอายุ

en: No lockouts at the moment. The sky is clear.
th: ไม่มีการล็อคเอาต์ในขณะนี้ ท้องฟ้าแจ่มใส

en: Can't activate WP Cerber due to a database error.
th: ไม่สามารถเปิดใช้งาน WP Cerber ได้เนื่องจากข้อผิดพลาดของฐานข้อมูล

en: days
th: วัน

en: Cerber Quick View
th: ดูอย่างรวดเร็วของ Cerber

en: Click to send test
th: คลิกเพื่อส่งแบบทดสอบ

en: Attention! You have changed the login URL! The new login URL is
th: หมายเหตุ! คุณได้เปลี่ยน URL สำหรับการเข้าสู่ระบบแล้ว! URL สำหรับการเข้าสู่ระบบใหม่คือ

en: Comments
th: ความคิดเห็น

en: Tools
th: เครื่องมือ

en: Select file to import.
th: เลือกไฟล์ที่จะนำเข้า

en: What do you want to import?
th: คุณต้องการนำเข้าอะไร?

en: Upload file
th: อัพโหลดไฟล์

en: No file was uploaded or file is corrupted
th: ไม่มีการอัพโหลดไฟล์หรือไฟล์เสียหาย

en: Error while parsing file
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะวิเคราะห์ไฟล์

en: Hostname
th: ชื่อโฮสต์

en: unknown
th: ไม่ทราบ

en: active
th: คล่องแคล่ว

en: deactivate
th: ปิดการใช้งาน

en: not active
th: ไม่ได้ใช้งาน

en: disabled
th: พิการ

en: failed attempts
th: ความพยายามที่ล้มเหลว

en: in 24 hours
th: ภายใน 24 ชั่วโมง

en: view all
th: ดูทั้งหมด

en: lockouts
th: การล็อคเอาท์

en: Lockouts at the moment
th: การล็อคเอาท์ในขณะนี้

en: Last lockout
th: การล็อคเอาท์ครั้งสุดท้าย

en: entry | entries
th[0]: รายการ

en: New Custom login URL
th: URL การเข้าสู่ระบบแบบกำหนดเองใหม่

en: Use file
th: การใช้ไฟล์

en: Deactivate
th: ปิดการใช้งาน

en: Reason
th: เหตุผล

en: Add IP to the Black List
th: เพิ่ม IP ลงในบัญชีดำ

en: Hardening
th: การแข็งตัว

en: Email Address
th: ที่อยู่อีเมล์

en: Hardening WordPress
th: การเสริมความแข็งแกร่งให้กับ WordPress

en: Stop user enumeration
th: หยุดการนับจำนวนผู้ใช้

en: Disable XML-RPC
th: ปิดการใช้งาน XML-RPC

en: Block access to the XML-RPC server (including Pingbacks and Trackbacks)
th: บล็อกการเข้าถึงเซิร์ฟเวอร์ XML-RPC (รวมถึง Pingbacks และ Trackbacks)

en: Disable feeds
th: ปิดการใช้งานฟีด

en: Block access to the RSS, Atom and RDF feeds
th: บล็อกการเข้าถึงฟีด RSS, Atom และ RDF

en: Disable REST API
th: ปิดใช้งาน REST API

en: WP Cerber is now active and has started protecting your site
th: WP Cerber เปิดใช้งานแล้วและเริ่มปกป้องเว็บไซต์ของคุณ

en: Action
th: การกระทำ

en: Incorrect IP address or IP range
th: ที่อยู่ IP หรือช่วง IP ไม่ถูกต้อง

en: Network:
th: เครือข่าย:

en: Add network to the Black List
th: เพิ่มเครือข่ายเข้าบัญชีดำ

en: Attention! Citadel mode is now active. Nobody is able to log in.
th: หมายเหตุ! ขณะนี้โหมด Citadel เปิดใช้งานแล้ว ไม่มีใครสามารถเข้าสู่ระบบได้

en: Unknown
th: ไม่ทราบ

en: ERROR:
th: ข้อผิดพลาด:

en: Human verification failed. Please click the square box in the reCAPTCHA block below.
th: การตรวจสอบความเป็นมนุษย์ล้มเหลว โปรดคลิกที่ช่องสี่เหลี่ยมในบล็อก reCAPTCHA ด้านล่าง

en: Username is not allowed. Please choose another one.
th: ไม่อนุญาตให้ใช้ชื่อผู้ใช้ กรุณาเลือกชื่ออื่น

en: unspecified
th: ไม่ระบุ

en: Number of lockouts is increasing
th: จำนวนการล็อคเอาต์เพิ่มมากขึ้น

en: Website
th: เว็บไซต์

en: Import settings
th: การตั้งค่าการนำเข้า

en: Prohibited usernames
th: ชื่อผู้ใช้ต้องห้าม

en: reCAPTCHA settings
th: การตั้งค่า reCAPTCHA

en: Site key
th: รหัสไซต์

en: Secret key
th: รหัสลับ

en: Enable reCAPTCHA for WordPress registration form
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับแบบฟอร์มลงทะเบียน WordPress

en: Enable reCAPTCHA for WordPress login form
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับแบบฟอร์มการเข้าสู่ระบบ WordPress

en: Before you can start using reCAPTCHA, you have to obtain Site key and Secret key on the Google website
th: ก่อนที่คุณจะเริ่มใช้ reCAPTCHA คุณต้องได้รับรหัสไซต์และรหัสลับบนเว็บไซต์ Google

en: Know more
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: User created
th: สร้างผู้ใช้แล้ว

en: User registered
th: ผู้ใช้งานลงทะเบียนแล้ว

en: reCAPTCHA verification failed
th: การตรวจสอบ reCAPTCHA ล้มเหลว

en: reCAPTCHA settings are incorrect
th: การตั้งค่า reCAPTCHA ไม่ถูกต้อง

en: Attempt to access prohibited URL
th: พยายามเข้าถึง URL ที่ถูกห้าม

en: Attempt to log in with prohibited username
th: พยายามเข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ต้องห้าม

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce registration form
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับแบบฟอร์มลงทะเบียน WooCommerce

en: Enable reCAPTCHA for WordPress lost password form
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับแบบฟอร์มลืมรหัสผ่าน WordPress

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce lost password form
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับแบบฟอร์มที่ลืมรหัสผ่าน WooCommerce

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce login form
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับแบบฟอร์มการเข้าสู่ระบบ WooCommerce

en: Request to the Google reCAPTCHA service failed
th: การร้องขอไปยังบริการ Google reCAPTCHA ล้มเหลว

en: View all
th: ดูทั้งหมด

en: Recently locked out IP addresses
th: ที่อยู่ IP ที่ถูกล็อคเมื่อเร็ว ๆ นี้

en: OK, nail them all
th: โอเค ตอกมันให้หมด

en: NO, maybe later
th: ไม่หรอก บางทีอาจจะภายหลัง

en: Dashboard
th: แผงหน้าปัด

en: Want to make WP Cerber even more powerful?
th: ต้องการให้ WP Cerber มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้นหรือไม่

en: Allow WP Cerber to send locked out malicious IP addresses to Cerber Lab. This helps the plugin team to develop new algorithms for WP Cerber that will defend WordPress against new threats and botnets that are appearing  everyday. You can disable the sending in the plugin settings at any time.
th: อนุญาตให้ WP Cerber ส่งที่อยู่ IP ที่เป็นอันตรายที่ถูกล็อกไว้ไปยัง Cerber Lab ซึ่งช่วยให้ทีมงานปลั๊กอินสามารถพัฒนาอัลกอริทึมใหม่สำหรับ WP Cerber ที่จะป้องกัน WordPress จากภัยคุกคามและบอตเน็ตใหม่ๆ ที่เกิดขึ้นทุกวัน คุณสามารถปิดการส่งได้ในการตั้งค่าปลั๊กอินเมื่อใดก็ได้

en: IP address
th: ที่อยู่ IP

en: User login
th: เข้าสู่ระบบผู้ใช้

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: Export
th: ส่งออก

en: Search for IP or username
th: ค้นหา IP หรือ ชื่อผู้ใช้

en: Filter
th: กรอง

en: User
th: ผู้ใช้

en: Search string
th: สตริงการค้นหา

en: Date format
th: รูปแบบวันที่

en: if empty, the default format %s will be used
th: หากว่างเปล่า จะใช้รูปแบบเริ่มต้น %s

en: Push notifications
th: การแจ้งเตือนแบบพุช

en: Email notifications
th: การแจ้งเตือนทางอีเมล์

en: Use comma to specify multiple values
th: ใช้เครื่องหมายจุลภาคเพื่อระบุค่าหลายค่า

en: All connected devices
th: อุปกรณ์ที่เชื่อมต่อทั้งหมด

en: No devices found
th: ไม่พบอุปกรณ์

en: Not available
th: ไม่สามารถใช้งานได้

en: Password reset requested
th: ขอรีเซ็ตรหัสผ่าน

en: Apply limit login rules to IP addresses in the White IP Access List
th: ใช้กฎการจำกัดการเข้าสู่ระบบกับที่อยู่ IP ในรายการการเข้าถึง IP สีขาว

en: Invisible reCAPTCHA
th: reCAPTCHA ที่มองไม่เห็น

en: Enable invisible reCAPTCHA
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA ที่มองไม่เห็น

en: (do not enable it unless you get and enter the Site and Secret keys for the invisible version)
th: (อย่าเปิดใช้งานจนกว่าคุณจะได้รับและป้อนรหัสไซต์และรหัสลับสำหรับเวอร์ชันที่มองไม่เห็น)

en: Enable reCAPTCHA for WordPress comment form
th: เปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับแบบฟอร์มแสดงความคิดเห็น WordPress

en: Limit attempts
th: จำกัดจำนวนความพยายาม

en: Lock out IP address for %s minutes after %s failed attempts within %s minutes
th: ล็อคที่อยู่ IP เป็นเวลา %s นาทีหลังจากความพยายามที่ล้มเหลว %s ครั้งภายใน %s นาที

en: In the Citadel mode nobody is able to log in except IPs from the White IP Access List. Active user sessions will not be affected.
th: ในโหมด Citadel จะไม่มีใครสามารถเข้าสู่ระบบได้ ยกเว้น IP จาก White IP Access List เซสชันผู้ใช้ที่ใช้งานอยู่จะไม่ได้รับผลกระทบ

en: Event
th: เหตุการณ์

en: Spam comments denied
th: ความคิดเห็นที่เป็นสแปมถูกปฏิเสธ

en: Malicious IP addresses detected
th: ตรวจพบที่อยู่ IP ที่เป็นอันตราย

en: Lockouts occurred
th: เกิดการล็อคเอาท์

en: You are not allowed to register.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ลงทะเบียน

en: Spam comment denied
th: ความคิดเห็นที่เป็นสแปมถูกปฏิเสธ

en: Attempt to log in denied
th: ความพยายามในการเข้าสู่ระบบถูกปฏิเสธ

en: Attempt to register denied
th: ความพยายามในการลงทะเบียนถูกปฏิเสธ

en: Malicious activities mitigated
th: บรรเทากิจกรรมที่เป็นอันตราย

en: Diagnostic
th: การวินิจฉัย

en: License
th: ใบอนุญาต

en: Sorry, human verification failed.
th: ขออภัย การตรวจสอบความเป็นมนุษย์ล้มเหลว

en: Comment processing
th: การประมวลผลความคิดเห็น

en: If a spam comment detected
th: หากตรวจพบความคิดเห็นที่เป็นสแปม

en: Trash spam comments
th: ความคิดเห็นขยะสแปม

en: Move spam comments to trash after
th: ย้ายความคิดเห็นสแปมไปที่ถังขยะหลังจาก

en: Spam form submission denied
th: การส่งแบบฟอร์มสแปมถูกปฏิเสธ

en: Protect all forms on the website with bot detection engine
th: ปกป้องแบบฟอร์มทั้งหมดบนเว็บไซต์ด้วยเครื่องมือตรวจจับบอท

en: Country
th: ประเทศ

en: Security Rules
th: กฎการรักษาความปลอดภัย

en: Failed login attempts
th: ความพยายามในการเข้าสู่ระบบล้มเหลว

en: Registered
th: ลงทะเบียนแล้ว

en: You
th: คุณ

en: Spam form submissions denied
th: การส่งแบบฟอร์มสแปมถูกปฏิเสธ

en: Getting Started Guide
th: คู่มือการเริ่มต้นใช้งาน

en: Countries
th: ประเทศ

en: Permitted for one country | Permitted for %d countries
th[0]: อนุญาตสำหรับ %d ประเทศ

en: No rule
th: ไม่มีกฎเกณฑ์

en: Security rules have been updated
th: กฎความปลอดภัยได้รับการอัปเดตแล้ว

en: Form submission denied
th: การส่งแบบฟอร์มถูกปฏิเสธ

en: Comment denied
th: ความคิดเห็นถูกปฏิเสธ

en: Request to REST API denied
th: คำขอไปยัง REST API ถูกปฏิเสธ

en: Bot detected
th: ตรวจพบบอท

en: Citadel mode is active
th: โหมดป้อมปราการกำลังเปิดใช้งาน

en: Malicious activity detected
th: ตรวจพบกิจกรรมที่เป็นอันตราย

en: Blocked by country rule
th: ถูกปิดกั้นโดยกฎของประเทศ

en: Limit reached
th: ถึงขีดจำกัดแล้ว

en: Multiple suspicious activities
th: กิจกรรมที่น่าสงสัยหลายประการ

en: Registration limit
th: ขีดจำกัดการลงทะเบียน

en: Start typing here to find a country
th: เริ่มพิมพ์ที่นี่เพื่อค้นหาประเทศ

en: Click on a country name to add it to the list of selected countries
th: คลิกชื่อประเทศเพื่อเพิ่มลงในรายชื่อประเทศที่เลือก

en: Submit forms
th: ส่งแบบฟอร์ม

en: Post comments
th: โพสต์ความคิดเห็น

en: Register on the website
th: ลงทะเบียนบนเว็บไซต์

en: Use XML-RPC
th: ใช้ XML-RPC

en: Use REST API
th: ใช้ REST API

en: Deny it completely
th: ปฏิเสธมันอย่างสิ้นเชิง

en: Mark it as spam
th: ทำเครื่องหมายว่าเป็นสแปม

en: If you use a caching plugin, you have to add your new login URL to the list of pages not to cache.
th: หากคุณใช้ปลั๊กอินแคช คุณต้องเพิ่ม URL การเข้าสู่ระบบใหม่ของคุณลงในรายการเพจที่ไม่ต้องแคช

en: To change reporting settings visit
th: หากต้องการเปลี่ยนการตั้งค่าการรายงาน โปรดไปที่

en: Your login page:
th: หน้าเข้าสู่ระบบของคุณ:

en: Your license is valid until
th: ใบอนุญาตของคุณจะมีอายุใช้งานได้จนถึง

en: Activity details
th: รายละเอียดกิจกรรม

en: Click to send now
th: คลิกเพื่อส่งทันที

en: Not permitted for one country | Not permitted for %d countries
th[0]: ไม่ได้รับอนุญาตสำหรับ %d ประเทศ

en: Weekly Report
th: รายงานประจำสัปดาห์

en: Use 404 template from the active theme
th: ใช้เทมเพลต 404 จากธีมที่ใช้งานอยู่

en: Display simple 404 page
th: แสดงหน้า 404 แบบง่าย

en: Optional comment for this entry
th: ความคิดเห็นเพิ่มเติมสำหรับรายการนี้

en: You cannot add your IP address or network
th: คุณไม่สามารถเพิ่มที่อยู่ IP หรือเครือข่ายของคุณได้

en: To specify a REGEX pattern wrap a pattern in two forward slashes.
th: หากต้องการระบุรูปแบบ REGEX ให้ใส่รูปแบบด้วยเครื่องหมายทับสองอัน

en: Traffic Inspector
th: เจ้าหน้าที่ตรวจสอบการจราจร

en: Traffic
th: การจราจร

en: Request
th: ขอ

en: Host Info
th: ข้อมูลโฮสต์

en: User Agent
th: ตัวแทนผู้ใช้

en: Form submissions
th: การส่งแบบฟอร์ม

en: Page Not Found
th: ไม่พบหน้า

en: Longer than
th: นานกว่า

en: Refresh
th: รีเฟรช

en: Check for requests
th: ตรวจสอบคำร้องขอ

en: Not specified
th: ไม่ระบุ

en: Logging mode
th: โหมดการบันทึกข้อมูล

en: Logging disabled
th: ปิดการใช้งานการบันทึก

en: Smart
th: ปราดเปรื่อง

en: All traffic
th: การจราจรทั้งหมด

en: Mask these form fields
th: ปิดบังช่องฟอร์มเหล่านี้

en: milliseconds
th: มิลลิวินาที

en: Save request fields
th: บันทึกข้อมูลคำขอ

en: Page generation time threshold
th: เกณฑ์เวลาการสร้างหน้า

en: enabled
th: เปิดใช้งาน

en: no connection
th: ไม่มีการเชื่อมต่อ

en: Last seen
th: เห็นครั้งสุดท้าย

en: We're sorry, you are not allowed to proceed
th: ขออภัย คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดำเนินการต่อ

en: Save request headers
th: บันทึกส่วนหัวคำขอ

en: Save $_SERVER
th: บันทึก $_SERVER

en: Save request cookies
th: บันทึกคำขอคุกกี้

en: Protect admin scripts
th: ปกป้องสคริปต์ผู้ดูแลระบบ

en: Block unauthorized access to load-scripts.php and load-styles.php
th: บล็อกการเข้าถึงที่ไม่ได้รับอนุญาตไปยัง load-scripts.php และ load-styles.php

en: Unable to delete the file
th: ไม่สามารถลบไฟล์ได้

en: Load security engine
th: เครื่องยนต์โหลดความปลอดภัย

en: Legacy mode
th: โหมดเลกาซี่

en: Standard mode
th: โหมดมาตรฐาน

en: Plugin initialization mode has not been changed
th: โหมดการเริ่มต้นปลั๊กอินไม่ได้รับการเปลี่ยนแปลง

en: File upload denied
th: การอัพโหลดไฟล์ถูกปฏิเสธ

en: Be careful about enabling these options.
th: ระวังในการเปิดใช้งานตัวเลือกเหล่านี้

en: If you forget your Custom login URL, you will be unable to log in.
th: หากคุณลืม URL การเข้าสู่ระบบแบบกำหนดเอง คุณจะไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้

en: Site Integrity
th: ความสมบูรณ์ของไซต์

en: Disabled
th: พิการ

en: Quick Scan
th: การสแกนด่วน

en: Full Scan
th: การสแกนแบบเต็ม

en: Denied
th: ปฏิเสธ

en: Use White IP Access List
th: ใช้รายการเข้าถึง IP สีขาว

en: Disable dashboard redirection
th: ปิดใช้งานการเปลี่ยนเส้นทางแดชบอร์ด

en: Disable automatic redirection to the login page when /wp-admin/ is requested by an unauthorized request
th: ปิดใช้งานการเปลี่ยนเส้นทางอัตโนมัติไปยังหน้าเข้าสู่ระบบเมื่อมีการร้องขอ /wp-admin/ โดยไม่ได้รับอนุญาต

en: Scanner settings
th: การตั้งค่าสแกนเนอร์

en: Custom signatures
th: ลายเซ็นที่กำหนดเอง

en: Specify custom PHP code signatures. One item per line. To specify a REGEX pattern, enclose a whole line in two braces.
th: ระบุลายเซ็นโค้ด PHP ที่กำหนดเอง หนึ่งรายการต่อบรรทัด หากต้องการระบุรูปแบบ REGEX ให้ใส่บรรทัดทั้งหมดในวงเล็บสองอัน

en: Unwanted file extensions
th: นามสกุลไฟล์ที่ไม่ต้องการ

en: Specify file extensions to search for. Full scan only. Use comma to separate items.
th: ระบุนามสกุลไฟล์ที่ต้องการค้นหา สแกนแบบเต็มเท่านั้น ใช้เครื่องหมายจุลภาคเพื่อคั่นรายการ

en: Directories to exclude
th: ไดเรกทอรีที่จะไม่รวม

en: Delete quarantined files after
th: ลบไฟล์ที่ถูกกักกันหลังจาก

en: Launch Quick Scan
th: เปิดการสแกนด่วน

en: Every hour
th: ทุกชั่วโมง

en: Every 3 hours
th: ทุก 3 ชั่วโมง

en: Every 6 hours
th: ทุก 6 ชั่วโมง

en: Launch Full Scan
th: เปิดการสแกนแบบเต็ม

en: Low severity
th: ความรุนแรงต่ำ

en: Medium severity
th: ความรุนแรงระดับปานกลาง

en: High severity
th: ความรุนแรงสูง

en: Report an issue if any of the following is true
th: รายงานปัญหาหากสิ่งใดต่อไปนี้เป็นจริง

en: Send email report
th: ส่งรายงานทางอีเมล์

en: After every scan
th: หลังการสแกนทุกครั้ง

en: If any changes in scan results occurred
th: หากเกิดการเปลี่ยนแปลงใด ๆ ในผลการสแกน

en: Include file sizes
th: รวมขนาดไฟล์

en: Include scan errors
th: รวมข้อผิดพลาดในการสแกน

en: Security Scanner
th: เครื่องสแกนความปลอดภัย

en: Scheduling
th: การจัดตารางเวลา

en: Currently a scheduled scan in progress. Please wait until it is finished.
th: ขณะนี้การสแกนตามกำหนดเวลาอยู่ระหว่างดำเนินการ โปรดรอจนกว่าจะเสร็จสิ้น

en: Previous scan started %s has not been completed. Continue scanning?
th: การสแกนครั้งก่อนเริ่ม %s ยังไม่เสร็จสมบูรณ์ ดำเนินการสแกนต่อหรือไม่

en: It seems this website has never been scanned. To start scanning click the button below.
th: ดูเหมือนว่าเว็บไซต์นี้ไม่เคยถูกสแกนเลย หากต้องการเริ่มสแกน ให้คลิกปุ่มด้านล่าง

en: Start Quick Scan
th: เริ่มการสแกนด่วน

en: Start Full Scan
th: เริ่มการสแกนแบบเต็ม

en: Stop Scanning
th: หยุดการสแกน

en: Continue Scanning
th: ดำเนินการสแกนต่อ

en: Delete
th: ลบ

en: Verified
th: ได้รับการยืนยันแล้ว

en: Integrity data not found
th: ไม่พบข้อมูลความสมบูรณ์

en: Unable to check the integrity of the plugin due to a network error
th: ไม่สามารถตรวจสอบความสมบูรณ์ของปลั๊กอินได้เนื่องจากข้อผิดพลาดของเครือข่าย

en: Unable to check the integrity of WordPress files due to a network error
th: ไม่สามารถตรวจสอบความสมบูรณ์ของไฟล์ WordPress ได้เนื่องจากข้อผิดพลาดทางเครือข่าย

en: Unable to check the integrity of the theme due to a network error
th: ไม่สามารถตรวจสอบความสมบูรณ์ของธีมได้เนื่องจากข้อผิดพลาดของเครือข่าย

en: Unable to process file
th: ไม่สามารถประมวลผลไฟล์ได้

en: Unable to open file
th: ไม่สามารถเปิดไฟล์ได้

en: Checksum mismatch
th: ผลรวมตรวจสอบไม่ตรงกัน

en: Suspicious code found
th: พบโค้ดที่น่าสงสัย

en: Unattended suspicious file
th: ไฟล์ที่น่าสงสัยที่ไม่มีใครดูแล

en: Executable code found
th: พบรหัสที่สามารถปฏิบัติการได้

en: Unwanted file extension
th: นามสกุลไฟล์ที่ไม่ต้องการ

en: New file
th: ไฟล์ใหม่

en: Custom signature found
th: พบลายเซ็นที่กำหนดเองแล้ว

en: Parsing the list of files
th: การวิเคราะห์รายการไฟล์

en: Checking for new and modified files
th: การตรวจสอบไฟล์ใหม่และไฟล์ที่แก้ไข

en: Verifying the integrity of WordPress
th: การตรวจสอบความสมบูรณ์ของ WordPress

en: Verifying the integrity of the plugins
th: การตรวจสอบความสมบูรณ์ของปลั๊กอิน

en: Verifying the integrity of the themes
th: การตรวจสอบความสมบูรณ์ของธีม

en: Searching for malicious code
th: การค้นหาโค้ดที่เป็นอันตราย

en: Finalizing the scan
th: การสแกนขั้นสุดท้าย

en: Files to scan
th: ไฟล์ที่จะสแกน

en: Critical issues
th: ประเด็นสำคัญ

en: Issues total
th: ประเด็นทั้งหมด

en: Scanner Report
th: รายงานเครื่องสแกน

en: If new issues found
th: หากพบปัญหาใหม่

en: Suspicious directives found
th: พบคำสั่งที่น่าสงสัย

en: Suspicious code instruction found
th: พบคำสั่งโค้ดที่น่าสงสัย

en: Suspicious code signatures found
th: พบลายเซ็นโค้ดที่น่าสงสัย

en: To solve this issue you have to reinstall %s or update it to the latest version.
th: เพื่อแก้ไขปัญหานี้ คุณต้องติดตั้ง %s ใหม่หรืออัปเดตเป็นเวอร์ชันล่าสุด

en: Please upload a reference ZIP archive
th: กรุณาอัปโหลดไฟล์ ZIP อ้างอิง

en: Resolve issue
th: แก้ไขปัญหา

en: We have not found any integrity data to verify
th: เราไม่พบข้อมูลความสมบูรณ์ใดๆ ที่ต้องตรวจสอบ

en: You have to upload a ZIP archive from which you've installed it. This enables the security scanner to verify the integrity of the code and detect malware.
th: คุณต้องอัปโหลดไฟล์ ZIP ที่คุณติดตั้งไว้ ซึ่งจะทำให้เครื่องสแกนความปลอดภัยสามารถตรวจสอบความสมบูรณ์ของโค้ดและตรวจจับมัลแวร์ได้

en: Full Scan Report
th: รายงานการสแกนแบบเต็ม

en: Quick Scan Report
th: รายงานการสแกนด่วน

en: Files scanned
th: ไฟล์ที่สแกน

en: Check for activities
th: ตรวจสอบกิจกรรม

en: Activated
th: เปิดใช้งานแล้ว

en: Malicious request denied
th: คำขอที่เป็นอันตรายถูกปฏิเสธ

en: User activated
th: เปิดใช้งานผู้ใช้แล้ว

en: Suspicious number of fields
th: จำนวนฟิลด์ที่น่าสงสัย

en: Suspicious number of nested values
th: จำนวนค่าที่ซ้อนกันที่น่าสงสัย

en: Malicious code detected
th: ตรวจพบโค้ดที่เป็นอันตราย

en: Attempt to upload a file with malicious code
th: พยายามอัปโหลดไฟล์ที่มีโค้ดที่เป็นอันตราย

en: Bytes
th: ไบต์

en: Vulnerability found
th: พบช่องโหว่

en: Unable to check the integrity due to a DB error
th: ไม่สามารถตรวจสอบความสมบูรณ์ได้เนื่องจากข้อผิดพลาดของ DB

en: Automated recurring scan schedule
th: กำหนดการสแกนซ้ำอัตโนมัติ

en: Scan results reporting
th: การรายงานผลการสแกน

en: Suspicious activity
th: กิจกรรมที่น่าสงสัย

en: Errors
th: ข้อผิดพลาด

[ctx: preposition of time like: at 11:00]
note: 'at' is a preposition of time, used in contexts like "at 11:00" or "at midnight".
en: at
th: ที่

en: Quarantine
th: การกักกัน

en: Started
th: เริ่ม

en: Finished
th: ที่เสร็จเรียบร้อย

en: Performance
th: ผลงาน

en: Vulnerabilities
th: ช่องโหว่

en: New files
th: ไฟล์ใหม่

en: Changed files
th: ไฟล์ที่ถูกเปลี่ยนแปลง

en: Unwanted extensions
th: ส่วนขยายที่ไม่ต้องการ

en: Unattended files
th: ไฟล์ที่ไม่มีใครดูแล

en: Scanned
th: สแกนแล้ว

en: There are no files in the quarantine at the moment.
th: ไม่มีไฟล์อยู่ในการกักกันในขณะนี้

en: Restore
th: คืนค่า

en: Automatic deletion
th: การลบอัตโนมัติ

en: Size
th: ขนาด

en: File
th: ไฟล์

en: The file has been restored to its original location.
th: ไฟล์ได้รับการคืนค่าไปยังตำแหน่งเดิมแล้ว

en: Integrity
th: ความซื่อสัตย์

en: Attempt to upload malicious file denied
th: ความพยายามในการอัพโหลดไฟล์ที่เป็นอันตรายถูกปฏิเสธ

en: Awesome!
th: สุดยอด!

en: Automatic cleanup of malware and suspicious files
th: การทำความสะอาดอัตโนมัติของมัลแวร์และไฟล์ที่น่าสงสัย

en: Files in the sessions directory
th: ไฟล์ในไดเร็กทอรีเซสชัน

en: Files in these directories
th: ไฟล์ในไดเร็กทอรีเหล่านี้

en: Files with these extensions
th: ไฟล์ที่มีนามสกุลเหล่านี้

en: Use comma to separate items.
th: ใช้เครื่องหมายจุลภาคเพื่อแยกรายการ

en: Cleaning up
th: การทำความสะอาด

en: Malicious code found
th: พบโค้ดที่เป็นอันตราย

en: This file contains executable code and may contain obfuscated malware. If this file is a part of a theme or a plugin, it must be located in the theme or the plugin folder. No exception, no excuses.
th: ไฟล์นี้มีโค้ดที่สามารถเรียกใช้ได้และอาจมีมัลแวร์ที่ซ่อนเร้นอยู่ หากไฟล์นี้เป็นส่วนหนึ่งของธีมหรือปลั๊กอิน จะต้องอยู่ในโฟลเดอร์ธีมหรือปลั๊กอิน ไม่มีข้อยกเว้น ไม่มีข้อแก้ตัว

en: The scanner recognizes this file as "ownerless" or "not bundled" because it does not belong to any known part of the website and should not be here.
th: เครื่องสแกนจะจดจำไฟล์นี้ว่า "ไม่มีเจ้าของ" หรือ "ไม่ได้รวมอยู่" เนื่องจากไม่ได้อยู่ในส่วนใดที่รู้จักของเว็บไซต์ และไม่ควรอยู่ในที่นี้

en: It may remain after upgrading to a newer version of %s. It also may be a piece of obfuscated malware. In a rare case it might be a part of a custom-made (bespoke) plugin or theme.
th: อาจยังคงเหลืออยู่หลังจากอัปเกรดเป็น %s เวอร์ชันใหม่กว่า นอกจากนี้ยังอาจเป็นมัลแวร์ที่แอบแฝงอยู่ ในบางกรณี อาจเป็นส่วนหนึ่งของปลั๊กอินหรือธีมที่สั่งทำพิเศษ

en: The contents of the file have been changed and do not match what exists in the official WordPress repository or a reference file you have uploaded earlier. The file may have been altered by malware, infected by a virus or has been tampered with.
th: เนื้อหาของไฟล์ได้รับการเปลี่ยนแปลงและไม่ตรงกับเนื้อหาที่มีอยู่ในที่เก็บ WordPress อย่างเป็นทางการหรือไฟล์อ้างอิงที่คุณอัปโหลดไว้ก่อนหน้านี้ ไฟล์อาจถูกเปลี่ยนแปลงโดยมัลแวร์ ติดไวรัส หรือถูกแทรกแซง

en: Deleted
th: ลบแล้ว

en: Automatically moved to quarantine
th: ย้ายเข้าสถานกักกันโดยอัตโนมัติ

en: Suspicious SQL code detected
th: ตรวจพบโค้ด SQL ที่น่าสงสัย

[ctx: Example: Last malware scan: 23 Jan 2018]
en: Last malware scan
th: การสแกนมัลแวร์ครั้งสุดท้าย

en: Live Traffic
th: การจราจรสด

en: Disable PHP in uploads
th: ปิดการใช้งาน PHP ในการอัพโหลด

en: Disable PHP error displaying
th: ปิดใช้งานการแสดงข้อผิดพลาด PHP

en: Ignore List
th: รายชื่อที่ถูกละเว้น

en: Ignore
th: ไม่สนใจ

note: For translators
en: Apply
th: นำมาใช้

en: Added
th: เพิ่ม

en: Remove from the list
th: ลบออกจากรายการ

en: User Insights
th: ข้อมูลเชิงลึกของผู้ใช้

en: Traffic Insights
th: ข้อมูลเชิงลึกเกี่ยวกับการจราจร

en: Activity Insights
th: ข้อมูลเชิงลึกของกิจกรรม

en: Are you sure you want to delete selected files?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการลบไฟล์ที่เลือกหรือไม่?

en: These files have been moved to the quarantine
th: ไฟล์เหล่านี้ได้ถูกย้ายไปยังห้องกักกันแล้ว

en: Do you want to add selected files to the ignore list?
th: คุณต้องการเพิ่มไฟล์ที่เลือกลงในรายการที่ละเว้นหรือไม่?

en: These files have been added to the ignore list
th: ไฟล์เหล่านี้ถูกเพิ่มไปยังรายการละเว้นแล้ว

en: Some errors occurred
th: เกิดข้อผิดพลาดบางประการ

en: All files have been processed
th: ไฟล์ทั้งหมดได้รับการประมวลผลแล้ว

en: Know more about all advantages at
th: ทราบข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับข้อดีทั้งหมดได้ที่

en: Suspicious JavaScript code detected
th: ตรวจพบโค้ด JavaScript ที่น่าสงสัย

en: All scans
th: การสแกนทั้งหมด

en: The list is empty.
th: รายการว่างเปล่า

en: No files match the specified filter.
th: ไม่มีไฟล์ที่ตรงกับตัวกรองที่ระบุ

en: Click here to see the full list of files
th: คลิกที่นี่เพื่อดูรายการไฟล์ทั้งหมด

en: Page generation time
th: เวลาในการสร้างหน้า

en: Log In
th: เข้าสู่ระบบ

en: Log Out
th: ออกจากระบบ

en: Register
th: ลงทะเบียน

en: WooCommerce Log In
th: เข้าสู่ระบบ WooCommerce

en: WooCommerce Log Out
th: WooCommerce ออกจากระบบ

en: IP address is locked out
th: ที่อยู่ IP ถูกล็อคออก

en: Traffic Inspection
th: การตรวจสอบการจราจร

en: Maximum compatibility
th: ความเข้ากันได้สูงสุด

en: Maximum security
th: ความปลอดภัยสูงสุด

en: Erroneous Request Shielding
th: การป้องกันคำขอที่ผิดพลาด

en: Save software errors
th: บันทึกข้อผิดพลาดของซอฟต์แวร์

en: Preparing for the scan
th: การเตรียมตัวสำหรับการสแกน

en: Blocked by administrator
th: ถูกบล็อคโดยผู้ดูแลระบบ

en: Block User
th: บล็อคผู้ใช้

en: User is not permitted to log into the website
th: ผู้ใช้ไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าสู่ระบบเว็บไซต์

en: User Message
th: ข้อความของผู้ใช้

en: An optional message for this user
th: ข้อความเสริมสำหรับผู้ใช้รายนี้

en: Blocked Users
th: ผู้ใช้ที่ถูกบล็อค

en: Block access to user pages like /?author=n
th: บล็อคการเข้าถึงหน้าผู้ใช้เช่น /?author=n

en: Access to WordPress REST API
th: การเข้าถึง WordPress REST API

en: Block access to WordPress REST API except any of the following
th: บล็อกการเข้าถึง WordPress REST API ยกเว้นสิ่งต่อไปนี้

en: Allow REST API for these roles
th: อนุญาตให้ REST API สำหรับบทบาทเหล่านี้

en: These restrictions do not apply to IP addresses in the White IP Access List
th: ข้อจำกัดเหล่านี้ไม่มีผลบังคับใช้กับที่อยู่ IP ในรายการการเข้าถึง IP สีขาว

en: Select one or more roles
th: เลือกหนึ่งบทบาทหรือมากกว่า

en: Filter by registered user
th: กรองตามผู้ใช้ที่ลงทะเบียน

en: Only registered and logged in users are allowed to view this website
th: เฉพาะผู้ใช้ที่ลงทะเบียนและเข้าสู่ระบบเท่านั้นจึงจะเข้าชมเว็บไซต์นี้ได้

en: Changelog
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

en: Default settings have been loaded
th: โหลดการตั้งค่าเริ่มต้นแล้ว

en: Save all rules
th: บันทึกกฎเกณฑ์ทั้งหมด

en: Invalid master credentials
th: ข้อมูลประจำตัวหลักไม่ถูกต้อง

en: Return to the website list
th: กลับไปยังรายการเว็บไซต์

en: Show "Switched to" notification
th: แสดงการแจ้งเตือน "เปลี่ยนไปแล้ว"

en: Add @ site to the page title
th: เพิ่ม @ ไซต์ลงในหัวเรื่องหน้า

en: Enable diagnostic logging
th: เปิดใช้งานการบันทึกการวินิจฉัย

en: Limit access by IP address
th: จำกัดการเข้าถึงด้วยที่อยู่ IP

en: Access to this website
th: การเข้าถึงเว็บไซต์นี้

en: Full access mode
th: โหมดการเข้าถึงเต็มรูปแบบ

en: Read-only mode
th: โหมดอ่านอย่างเดียว

en: The full access mode requires the PRO version of WP Cerber
th: โหมดการเข้าถึงเต็มรูปแบบต้องใช้ WP Cerber เวอร์ชัน PRO

en: WordPress
th: เวิร์ดเพรส

en: Malware Scan
th: การสแกนมัลแวร์

en: Notes
th: หมายเหตุ

en: Search results for:
th: ผลลัพธ์การค้นหาสำหรับ:

en: Edit
th: แก้ไข

en: Switch to
th: สลับไปที่

en: No websites configured.
th: ไม่มีการกำหนดค่าเว็บไซต์

en: Add a new one
th: เพิ่มอันใหม่

en: Website Properties
th: คุณสมบัติของเว็บไซต์

en: Website URL
th: ที่อยู่เว็บไซต์

en: Display as
th: แสดงเป็น

en: Website Owner
th: เจ้าของเว็บไซต์

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Address
th: ที่อยู่

en: The website you are trying to add is already in the list
th: เว็บไซต์ที่คุณกำลังพยายามเพิ่มนั้นอยู่ในรายการแล้ว

en: The website has been added successfully
th: เพิ่มเว็บไซต์เรียบร้อยแล้ว

en: Click to edit
th: คลิกเพื่อแก้ไข

en: Switch to the Dashboard
th: สลับไปที่แดชบอร์ด

en: Keep in mind: You have added the website that does not support SSL encryption. This may lead to data leakage.
th: โปรดทราบว่า: คุณได้เพิ่มเว็บไซต์ที่ไม่รองรับการเข้ารหัส SSL ซึ่งอาจทำให้เกิดการรั่วไหลของข้อมูลได้

note: %d will be replaced by the number of deleted websites.
en: Website has been deleted | %d websites have been deleted
th[0]: เว็บไซต์ถูกลบไปแล้ว

en: You have switched to %s
th: คุณได้เปลี่ยนไปเป็น %s

en: You are here:
th: คุณอยู่ที่นี่:

en: My Websites
th: เว็บไซต์ของฉัน

en: To proceed, please select the mode for this website
th: หากต้องการดำเนินการต่อ โปรดเลือกโหมดสำหรับเว็บไซต์นี้

en: Secret Access Token
th: โทเค็นการเข้าถึงความลับ

en: Are you sure? This permanently invalidates the token.
th: คุณแน่ใจหรือไม่ การกระทำนี้จะทำให้โทเค็นใช้งานไม่ได้ถาวร

en: Updates
th: อัพเดท

en: Group
th: กลุ่ม

en: Upgrade WP Cerber
th: อัพเกรด WP Cerber

en: Upgrade all active plugins
th: อัพเกรดปลั๊กอินที่ใช้งานทั้งหมด

en: Delete website
th: ลบเว็บไซต์

en: All groups
th: กลุ่มทั้งหมด

en: Are you sure you want to delete selected websites?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการลบเว็บไซต์ที่เลือกหรือไม่?

en: Block
th: ปิดกั้น

en: Select an existing group or enter a new one to add it
th: เลือกกลุ่มที่มีอยู่หรือป้อนกลุ่มใหม่เพื่อเพิ่ม

en: Company
th: บริษัท

en: Attempt to log in with non-existing username
th: พยายามเข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ที่ไม่มีอยู่

en: Attempts to log in with non-existing usernames
th: พยายามเข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ที่ไม่มีอยู่

en: Owner
th: เจ้าของ

en: Block execution of PHP scripts in the WordPress media folder
th: บล็อกการทำงานของสคริปต์ PHP ในโฟลเดอร์สื่อ WordPress

en: Active plugins and updates on
th: ปลั๊กอินที่ใช้งานอยู่และการอัปเดตบน

en: A newer version is available
th: มีเวอร์ชันใหม่กว่าแล้ว

en: New users
th: ผู้ใช้รายใหม่

en: My activity
th: กิจกรรมของฉัน

en: Create Alert
th: สร้างการแจ้งเตือน

en: Delete Alert
th: ลบการแจ้งเตือน

en: The alert has been created
th: การแจ้งเตือนได้รับการสร้างขึ้นแล้ว

en: The alert has been deleted
th: การแจ้งเตือนถูกลบไปแล้ว

en: Advanced Search
th: การค้นหาขั้นสูง

note: Author of the plugin
en: Cerber Tech Inc.
th: บริษัท เซอร์เบอร์ เทค อิงค์

en: To delete the alert, click here
th: หากต้องการลบการแจ้งเตือน คลิกที่นี่

en: Custom login URL may contain Latin alphanumeric characters, dashes and underscores only
th: URL การเข้าสู่ระบบแบบกำหนดเองอาจประกอบด้วยอักขระละติน ตัวเลขและอักษรขีดกลาง และเครื่องหมายขีดล่างเท่านั้น

en: Site-specific settings
th: การตั้งค่าเฉพาะไซต์

en: Prefix for plugin cookies
th: คำนำหน้าสำหรับคุกกี้ปลั๊กอิน

en: Prefix may contain only Latin alphanumeric characters and underscores
th: คำนำหน้าต้องมีเฉพาะอักขระละตินและตัวเลขและเครื่องหมายขีดล่างเท่านั้น

en: Pushbullet access token
th: โทเค็นการเข้าถึง Pushbullet

en: Pushbullet device
th: อุปกรณ์ Pushbullet

en: Delete unattended files
th: ลบไฟล์ที่ไม่ได้รับการดูแล

en: Automatic recovery of modified and infected files
th: การกู้คืนไฟล์ที่แก้ไขและติดไวรัสโดยอัตโนมัติ

en: Recover WordPress files
th: กู้คืนไฟล์ WordPress

en: File deleted
th: ไฟล์ถูกลบแล้ว

en: File recovered
th: กู้คืนไฟล์ได้แล้ว

en: Recovering WordPress files
th: การกู้คืนไฟล์ WordPress

en: Recovering plugins files
th: การกู้คืนไฟล์ปลั๊กอิน

en: Recovered
th: กู้คืนแล้ว

en: Automatically deleted
th: ลบอัตโนมัติ

en: Automatically recovered
th: กู้คืนโดยอัตโนมัติ

en: User Policies
th: นโยบายผู้ใช้

en: A new version is available
th: มีเวอร์ชันใหม่แล้ว

en: Site policy enforcement
th: การบังคับใช้นโยบายไซต์

en: 2FA code verified
th: รหัส 2FA ได้รับการตรวจสอบแล้ว

en: Initiated by the user
th: เริ่มต้นโดยผู้ใช้

en: Email address is not permitted.
th: ไม่อนุญาตให้ใส่ที่อยู่อีเมล

en: Please choose another one.
th: กรุณาเลือกอันอื่น

en: Two-Factor Authentication
th: การตรวจสอบสิทธิ์สองปัจจัย

en: Determined by user role policies
th: กำหนดโดยนโยบายบทบาทของผู้ใช้

en: Always enabled
th: เปิดใช้งานเสมอ

en: 2FA PIN Code
th: รหัส PIN 2FA

en: Save All Changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลงทั้งหมด

en: Block access to WordPress Dashboard
th: บล็อกการเข้าถึงแผงควบคุม WordPress

en: Hide Toolbar when viewing site
th: ซ่อนแถบเครื่องมือเมื่อดูเว็บไซต์

en: Redirection rules
th: กฎการเปลี่ยนเส้นทาง

en: Redirect user after login
th: เปลี่ยนเส้นทางผู้ใช้หลังจากเข้าสู่ระบบ

en: Redirect user after logout
th: เปลี่ยนเส้นทางผู้ใช้หลังจากออกจากระบบ

en: User session expiration time
th: เวลาหมดอายุเซสชั่นของผู้ใช้

en: Two-factor authentication
th: การตรวจสอบสิทธิ์แบบสองปัจจัย

en: Advanced mode
th: โหมดขั้นสูง

en: Enforce two-factor authentication if any of the following conditions is true
th: บังคับใช้การตรวจสอบสิทธิ์แบบสองปัจจัยหากเงื่อนไขต่อไปนี้เป็นจริง

en: Login from a different country
th: เข้าสู่ระบบจากประเทศอื่น

en: Login from a different network Class C
th: เข้าสู่ระบบจากเครือข่ายอื่น คลาส C

en: Login from a different IP address
th: เข้าสู่ระบบจากที่อยู่ IP อื่น

en: Enforce two-factor authentication with fixed intervals
th: บังคับใช้การตรวจสอบสิทธิ์สองปัจจัยด้วยช่วงเวลาคงที่

en: Fixed number of logins
th: จำนวนการเข้าสู่ระบบคงที่

en: number of logins
th: จำนวนการเข้าสู่ระบบ

en: Policies have been updated
th: นโยบายได้รับการปรับปรุงแล้ว

en: Restrict email addresses
th: จำกัดที่อยู่อีเมล

en: No restrictions
th: ไม่มีข้อจำกัด

en: Specify email addresses, wildcards or REGEX patterns. Use comma to separate items.
th: ระบุที่อยู่อีเมล ไวด์การ์ด หรือรูปแบบ REGEX ใช้เครื่องหมายจุลภาคเพื่อคั่นรายการ

en: These files will never be deleted during automatic cleanup.
th: ไฟล์เหล่านี้จะไม่ถูกลบออกในระหว่างการล้างข้อมูลอัตโนมัติ

en: This verification PIN code is expired. We have just sent a new one to your email.
th: รหัส PIN ยืนยันนี้หมดอายุแล้ว เราได้ส่งรหัส PIN ใหม่ไปที่อีเมลของคุณแล้ว

en: You have entered an incorrect verification PIN code
th: คุณป้อนรหัส PIN ยืนยันไม่ถูกต้อง

en: Please verify that it’s you
th: กรุณาตรวจสอบว่าเป็นคุณ

en: Here are the details of the sign-in attempt
th: นี่คือรายละเอียดของความพยายามในการลงชื่อเข้าใช้

en: only digits are allowed
th: อนุญาตให้ใช้เฉพาะตัวเลขเท่านั้น

en: We've sent a verification PIN code to your email
th: เราได้ส่งรหัส PIN ยืนยันไปยังอีเมลของคุณแล้ว

en: Enter the code from the email in the field below.
th: กรอกรหัสจากอีเมล์ลงในช่องด้านล่าง

en: Try again
th: ลองใหม่อีกครั้ง

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: or
th: หรือ

en: Verify it's you
th: ตรวจสอบว่าเป็นคุณ

en: Verify
th: ตรวจสอบ

en: Two-Factor Authentication Email
th: อีเมลยืนยันตัวตนสองขั้นตอน

en: Role-based rules are configured
th: มีการกำหนดค่ากฎตามบทบาท

[ctx: e.g. blocked by John at 11:00]
note: Describes by whom and when a website user was blocked. Placeholder %s will be replaced with the name of the person (e.g., "John") and the time (e.g., "11:00").
en: blocked by %s at %s
th: ถูกบล็อคโดย %s ที่ %s

en: The code is valid for %s minutes.
th: โค้ดนี้ใช้ได้ %s นาที

en: IP address %s has been added to White IP Access List
th: เพิ่มที่อยู่ IP %s ลงในรายการการเข้าถึง White IP แล้ว

en: IP address %s has been added to Black IP Access List
th: เพิ่มที่อยู่ IP %s ลงในรายการการเข้าถึง IP สีดำแล้ว

en: IP Address
th: ที่อยู่ IP

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้

en: Any country is permitted
th: ประเทศใดๆก็ได้รับอนุญาต

en: Sessions
th: เซสชั่น

en: Created
th: สร้าง

en: Terminate session
th: ยุติเซสชัน

en: Block user
th: บล็อคผู้ใช้

en: Profile
th: ประวัติโดยย่อ

en: All Logins
th: การเข้าสู่ระบบทั้งหมด

en: User Activity
th: กิจกรรมของผู้ใช้

en: Terminate
th: ยุติ

en: user | users
th[0]: ผู้ใช้

en: Block access to users' data via REST API
th: บล็อกการเข้าถึงข้อมูลของผู้ใช้ผ่านทาง REST API

en: Unable to delete
th: ไม่สามารถลบได้

en: Data Shield
th: ดาต้าชิลด์

en: Data Shield Policies
th: นโยบายการป้องกันข้อมูล

en: Accounts & Roles
th: บัญชีและบทบาท

en: Site Settings
th: การตั้งค่าไซต์

en: User creation denied
th: การสร้างผู้ใช้ถูกปฏิเสธ

en: Role update denied
th: ปฏิเสธการอัปเดตบทบาท

en: Setting update denied
th: การตั้งค่าการอัปเดตถูกปฏิเสธ

en: Permission denied
th: ปฏิเสธการอนุญาต

en: Invalid user
th: ผู้ใช้ไม่ถูกต้อง

en: Incorrect password
th: รหัสผ่านไม่ถูกต้อง

en: Protect user accounts
th: ปกป้องบัญชีผู้ใช้

en: User registrations are limited to these roles
th: การลงทะเบียนผู้ใช้จะถูกจำกัดเฉพาะบทบาทเหล่านี้

en: Users with these roles are permitted to create new accounts
th: ผู้ใช้ที่มีบทบาทเหล่านี้ได้รับอนุญาตให้สร้างบัญชีใหม่ได้

en: Users with these roles are permitted to change sensitive user data
th: ผู้ใช้ที่มีบทบาทเหล่านี้ได้รับอนุญาตให้เปลี่ยนแปลงข้อมูลผู้ใช้ที่ละเอียดอ่อน

en: Do not apply these policies to the IP addresses in the White IP Access List
th: อย่าใช้นโยบายเหล่านี้กับที่อยู่ IP ในรายการการเข้าถึง IP สีขาว

en: Protect user roles
th: ปกป้องบทบาทผู้ใช้

en: Restrict roles and capabilities management with the following policies
th: จำกัดบทบาทและการจัดการความสามารถด้วยนโยบายต่อไปนี้

en: Users with these roles are permitted to add new roles
th: ผู้ใช้ที่มีบทบาทเหล่านี้ได้รับอนุญาตให้เพิ่มบทบาทใหม่ได้

en: Users with these roles are permitted to change role capabilities
th: ผู้ใช้ที่มีบทบาทเหล่านี้ได้รับอนุญาตให้เปลี่ยนความสามารถของบทบาทได้

en: Protect site settings
th: ปกป้องการตั้งค่าไซต์

en: Restrict updating site settings with the following policies
th: จำกัดการอัปเดตการตั้งค่าไซต์ด้วยนโยบายต่อไปนี้

en: Users with these roles are permitted to change protected settings
th: ผู้ใช้ที่มีบทบาทเหล่านี้ได้รับอนุญาตให้เปลี่ยนการตั้งค่าที่ได้รับการป้องกัน

en: Server
th: เซิฟเวอร์

en: Server Country
th: ประเทศเซิร์ฟเวอร์

en: All servers
th: ทุกเซิฟเวอร์

en: All countries
th: ทุกประเทศ

en: Show homepage in the Website column
th: แสดงหน้าแรกในคอลัมน์เว็บไซต์

en: Hide server IP address
th: ซ่อนที่อยู่ IP ของเซิร์ฟเวอร์

en: IP address, range, wildcard, or CIDR
th: ที่อยู่ IP ช่วง ไวด์การ์ด หรือ CIDR

en: Add Entry
th: เพิ่มรายการ

en: The IP address you are trying to add is already in the list
th: ที่อยู่ IP ที่คุณพยายามเพิ่มมีอยู่ในรายการแล้ว

en: IP subnet blocked
th: ซับเน็ต IP ถูกบล็อค

en: User row update denied
th: ปฏิเสธการอัปเดตแถวผู้ใช้

en: User metadata update denied
th: ปฏิเสธการอัปเดตข้อมูลเมตาของผู้ใช้

en: Any activity
th: กิจกรรมใดๆ

en: A database error occurred while importing access list entries
th: เกิดข้อผิดพลาดฐานข้อมูลขณะนำเข้ารายการรายการการเข้าถึง

en: Enable authentication log monitoring
th: เปิดใช้งานการตรวจสอบบันทึกการรับรองความถูกต้อง

en: Keep log records of not logged in visitors for
th: เก็บบันทึกข้อมูลผู้เยี่ยมชมที่ไม่ได้เข้าสู่ระบบ

en: Keep log records of logged in users for
th: เก็บบันทึกข้อมูลผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

en: Admin Note
th: หมายเหตุผู้ดูแลระบบ

en: Personal Data
th: ข้อมูลส่วนบุคคล

en: Enable data erase
th: เปิดใช้งานการลบข้อมูล

en: Terminate user sessions
th: ยุติเซสชันผู้ใช้

en: Delete user sessions data when user data is erased
th: ลบข้อมูลเซสชันผู้ใช้เมื่อข้อมูลผู้ใช้ถูกลบ

en: Enable data export
th: เปิดใช้งานการส่งออกข้อมูล

en: Include activity log events
th: รวมเหตุการณ์บันทึกกิจกรรม

en: Include traffic log entries
th: รวมรายการบันทึกการรับส่งข้อมูล

en: Request URL
th: ขอ URL

en: Form fields data
th: ฟอร์มข้อมูลช่อง

en: Cookies
th: คุกกี้

en: Anti-spam
th: ป้องกันสแปม

en: Add-ons
th: ส่วนเสริม

en: Anti-spam and bot detection settings
th: การตั้งค่าป้องกันสแปมและตรวจจับบอท

en: Anti-spam engine
th: เครื่องมือป้องกันสแปม

en: %s retries are allowed within %s minutes
th: อนุญาตให้ลองใหม่ได้ %s ภายใน %s นาที

en: Enable after %s failed login attempts in the last %s minutes
th: เปิดใช้งานหลังจากความพยายามเข้าสู่ระบบล้มเหลว %s ครั้งในช่วง %s นาทีที่ผ่านมา

en: Restrict or completely block access to the WordPress REST API according to your needs
th: จำกัดหรือปิดกั้นการเข้าถึง WordPress REST API อย่างสมบูรณ์ตามความต้องการของคุณ

en: These features help your organization to be in compliance with personal data protection laws
th: คุณสมบัติเหล่านี้ช่วยให้องค์กรของคุณปฏิบัติตามกฎหมายคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล

en: if empty, the website administrator email %s will be used
th: หากว่างเปล่า อีเมลผู้ดูแลเว็บไซต์ %s จะถูกใช้

en: notifications are allowed per hour (0 means unlimited)
th: อนุญาตให้มีการแจ้งเตือนต่อชั่วโมง (0 หมายถึงไม่จำกัด)

en: Get notified instantly with mobile and desktop notifications
th: รับการแจ้งเตือนทันทีด้วยการแจ้งเตือนบนมือถือและเดสก์ท็อป

en: if empty, the email addresses from the notification settings will be used
th: หากว่างเปล่า จะใช้ที่อยู่อีเมลจากการตั้งค่าการแจ้งเตือน

en: Traffic Inspector is a context-aware web application firewall (WAF) that protects your website by recognizing and denying malicious HTTP requests
th: Traffic Inspector คือไฟร์วอลล์แอปพลิเคชันเว็บที่รับรู้บริบท (WAF) ที่ปกป้องเว็บไซต์ของคุณโดยจดจำและปฏิเสธคำขอ HTTP ที่เป็นอันตราย

en: Block IP addresses that send excessive requests for non-existing pages or scan website for security breaches
th: บล็อกที่อยู่ IP ที่ส่งคำขอมากเกินไปสำหรับเพจที่ไม่มีอยู่หรือสแกนเว็บไซต์เพื่อหาการละเมิดความปลอดภัย

en: Traffic Logging
th: การบันทึกข้อมูลการจราจร

en: Enable optional traffic logging if you need to monitor suspicious and malicious activity or solve security issues
th: เปิดใช้งานการบันทึกข้อมูลการรับส่งข้อมูลแบบเลือกได้หากคุณต้องการตรวจสอบกิจกรรมที่น่าสงสัยและเป็นอันตรายหรือแก้ไขปัญหาความปลอดภัย

en: The scanner monitors file changes, verifies the integrity of WordPress, plugins, and themes, and detects malware
th: เครื่องสแกนจะตรวจสอบการเปลี่ยนแปลงไฟล์ ตรวจสอบความสมบูรณ์ของ WordPress ปลั๊กอิน และธีม และตรวจจับมัลแวร์

en: Specify directories to exclude from scanning. One directory per line.
th: ระบุไดเรกทอรีที่ไม่ต้องการสแกน หนึ่งไดเรกทอรีต่อบรรทัด

en: The scanner automatically scans the website, removes malware and sends email reports with the results of a scan
th: เครื่องสแกนจะสแกนเว็บไซต์โดยอัตโนมัติ ลบมัลแวร์ และส่งรายงานทางอีเมลพร้อมผลการสแกน

en: Configure what issues to include in the email report and the condition for sending reports
th: กำหนดค่าปัญหาที่จะรวมไว้ในรายงานอีเมลและเงื่อนไขในการส่งรายงาน

en: Cerber anti-spam engine
th: เครื่องมือป้องกันสแปมของ Cerber

en: Adjust anti-spam engine
th: ปรับแต่งกลไกป้องกันสแปม

en: These settings enable you to fine-tune the behavior of anti-spam algorithms and avoid false positives
th: การตั้งค่าเหล่านี้ช่วยให้คุณปรับแต่งพฤติกรรมของอัลกอริทึมต่อต้านสแปมและหลีกเลี่ยงการตรวจพบบวกปลอม

en: How the plugin processes comments submitted through the standard comment form
th: ปลั๊กอินประมวลผลความคิดเห็นที่ส่งผ่านแบบฟอร์มความคิดเห็นมาตรฐานอย่างไร

en: Request ID
th: ขอรหัส ID

en: Search in URL
th: ค้นหาใน URL

en: Executable files
th: ไฟล์ที่สามารถปฏิบัติการได้

en: All files
th: ไฟล์ทั้งหมด

en: Active sessions
th: เซสชันที่ใช้งานอยู่

en: minutes (leave empty to use the default WordPress value)
th: นาที (ปล่อยว่างไว้เพื่อใช้ค่าเริ่มต้นของ WordPress)

en: Load entries
th: โหลดรายการ

en: My IP
th: IP ของฉัน

en: Analytics
th: การวิเคราะห์

en: Manage Settings
th: จัดการการตั้งค่า

en: Diagnostic Log
th: บันทึกการวินิจฉัย

en: User deleted
th: ลบผู้ใช้แล้ว

en: Email address is prohibited
th: ที่อยู่อีเมลถูกห้าม

en: Quarantined
th: กักกัน

en: Modified
th: ปรับเปลี่ยน

en: Files without extension
th: ไฟล์ที่ไม่มีนามสกุล

en: Back to list
th: กลับไปยังรายการ

en: Brief summary
th: สรุปโดยย่อ

en: Path
th: เส้นทาง

en: Files
th: ไฟล์

en: Space Occupied
th: พื้นที่ที่ถูกครอบครอง

en: No extension
th: ไม่มีส่วนขยาย

en: File extensions statistics
th: สถิตินามสกุลไฟล์

en: Extension
th: ส่วนขยาย

en: Smallest
th: เล็กที่สุด

en: Largest
th: ใหญ่ที่สุด

en: Average Size
th: ขนาดเฉลี่ย

en: Oldest
th: เก่าแก่ที่สุด

en: Newest
th: ใหม่ล่าสุด

en: Top 10 largest files
th: 10 อันดับไฟล์ขนาดใหญ่ที่สุด

en: File Name
th: ชื่อไฟล์

en: Date format for CSV export
th: รูปแบบวันที่สำหรับการส่งออก CSV

en: Use ISO 8601 date format for CSV export files
th: ใช้รูปแบบวันที่ ISO 8601 สำหรับไฟล์ส่งออก CSV

en: My IP address
th: ที่อยู่ IP ของฉัน

en: Do not add my IP address to the White IP Access List upon plugin activation
th: อย่าเพิ่มที่อยู่ IP ของฉันไปยังรายการการเข้าถึง IP สีขาวเมื่อเปิดใช้งานปลั๊กอิน

en: To get the most out of WP Cerber, follow these steps:
th: หากต้องการใช้ประโยชน์สูงสุดจาก WP Cerber ให้ทำตามขั้นตอนเหล่านี้:

en: IP whitelisted
th: IP อยู่ในบัญชีขาว

en: My requests
th: คำขอของฉัน

en: Log into the website
th: เข้าสู่ระบบเว็บไซต์

en: Probing for vulnerable code
th: การตรวจสอบโค้ดที่มีช่องโหว่

en: Your IP address %s has been added to the White IP Access List
th: ที่อยู่ IP ของคุณ %s ได้รับการเพิ่มไปยังรายการการเข้าถึง IP สีขาวแล้ว

en: Search for IP address
th: ค้นหาที่อยู่ IP

en: Minimal
th: น้อยที่สุด

en: Do not log known crawlers
th: อย่าบันทึกโปรแกรมรวบรวมข้อมูลที่รู้จัก

en: Do not log these locations
th: อย่าบันทึกตำแหน่งเหล่านี้

en: Do not log these User-Agents
th: อย่าบันทึกตัวแทนผู้ใช้เหล่านี้

en: Specify User-Agents to exclude requests from logging. One item per line.
th: ระบุ User-Agents เพื่อยกเว้นคำขอจากการบันทึก หนึ่งรายการต่อบรรทัด

en: Unknown Google's bot
th: บอทของ Google ที่ไม่รู้จัก

en: IP address is not allowed
th: ไม่อนุญาตให้ใช้ที่อยู่ IP

en: User message
th: ข้อความของผู้ใช้

en: File is missing
th: ไฟล์หายไป

note: Mandatory
en: This file is missing. It's been deleted or it's not been installed.
th: ไฟล์นี้หายไป ถูกลบไปแล้วหรือยังไม่ได้ติดตั้ง

en: Please upload another file.
th: กรุณาอัพโหลดไฟล์อื่น

en: Deferred rendering
th: การเลื่อนการแสดงผล

en: Defer rendering the custom login page
th: เลื่อนการแสดงผลหน้าเข้าสู่ระบบแบบกำหนดเอง

en: You have only one login attempt remaining.
th: คุณมีความพยายามในการเข้าสู่ระบบเหลืออยู่เพียงครั้งเดียว

en: Number of allowed concurrent user sessions
th: จำนวนเซสชันผู้ใช้พร้อมกันที่ได้รับอนุญาต

en: When the limit on concurrent user sessions is reached
th: เมื่อถึงขีดจำกัดเซสชันผู้ใช้พร้อมกัน

en: Terminate the oldest user session on a new login
th: ยุติเซสชันผู้ใช้ที่เก่าที่สุดในการเข้าสู่ระบบใหม่

en: Deny further login attempts
th: ปฏิเสธความพยายามในการเข้าสู่ระบบเพิ่มเติม

en: Login from a different browser or device
th: เข้าสู่ระบบจากเบราว์เซอร์หรืออุปกรณ์อื่น

en: If the number of concurrent user sessions is greater
th: หากจำนวนเซสชันผู้ใช้พร้อมกันมีมากกว่า

en: These features are available in the professional version of WP Cerber.
th: คุณสมบัติเหล่านี้มีอยู่ใน WP Cerber เวอร์ชันมืออาชีพ

en: User session terminated
th: เซสชันผู้ใช้สิ้นสุดลงแล้ว

en: It is visible only to website administrators
th: มองเห็นได้เฉพาะผู้ดูแลเว็บไซต์เท่านั้น

en: Authorized
th: ได้รับอนุญาต

en: Authorization Failed
th: การอนุญาตล้มเหลว

en: Important note if you have a caching plugin in place
th: หมายเหตุสำคัญหากคุณมีปลั๊กอินแคชอยู่

en: To avoid false positives and get better anti-spam performance, please clear the plugin cache.
th: เพื่อหลีกเลี่ยงผลลัพธ์บวกปลอมและเพื่อให้ประสิทธิภาพป้องกันสแปมดีขึ้น โปรดล้างแคชปลั๊กอิน

en: API request authorized
th: คำขอ API ได้รับการอนุมัติ

en: API request authorization failed
th: การอนุญาตคำขอ API ล้มเหลว

en: Request to XML-RPC API denied
th: คำขอไปยัง XML-RPC API ถูกปฏิเสธ

en: Block IP address for
th: บล็อคที่อยู่ IP สำหรับ

en: Mitigate aggressive attempts
th: บรรเทาความพยายามก้าวร้าว

en: Do not show PHP errors on my website
th: อย่าแสดงข้อผิดพลาด PHP บนเว็บไซต์ของฉัน

en: Log all REST API requests
th: บันทึกคำขอ REST API ทั้งหมด

en: Log all XML-RPC requests
th: บันทึกคำขอ XML-RPC ทั้งหมด

en: Custom comment URL
th: URL ความคิดเห็นที่กำหนดเอง

en: Use custom URL for the WordPress comment form
th: ใช้ URL ที่กำหนดเองสำหรับแบบฟอร์มความคิดเห็นของ WordPress

en: Logged-in users
th: ผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

en: Personal Preferences
th: ความชอบส่วนตัว

en: Allow access to REST API for logged-in users
th: อนุญาตให้เข้าถึง REST API สำหรับผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

en: User registration
th: การลงทะเบียนผู้ใช้

en: Miscellaneous Settings
th: การตั้งค่าเบ็ดเตล็ด

en: Application Passwords
th: รหัสผ่านแอปพลิเคชั่น

en: Enabled, access to API using standard user passwords is allowed
th: เปิดใช้งานการเข้าถึง API โดยใช้รหัสผ่านผู้ใช้มาตรฐาน

en: Enabled, no access to API using standard user passwords
th: เปิดใช้งานแล้ว ไม่สามารถเข้าถึง API โดยใช้รหัสผ่านผู้ใช้มาตรฐาน

en: Ignore logged-in users
th: ไม่สนใจผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

en: Disable reCAPTCHA for logged-in users
th: ปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

en: Use global policies
th: ใช้หลักนโยบายทั่วโลก

en: You have %d login attempt remaining. | You have %d login attempts remaining.
th[0]: เหลือโอกาสลงชื่อเข้าใช้ %d ครั้ง

en: Display this message if an attempt to log in is denied because the limit on concurrent user sessions has been reached
th: แสดงข้อความนี้หากความพยายามในการเข้าสู่ระบบถูกปฏิเสธเนื่องจากถึงขีดจำกัดเซสชันผู้ใช้พร้อมกันแล้ว

en: User application password created
th: สร้างรหัสผ่านแอปพลิเคชันผู้ใช้แล้ว

en: Initialization Mode
th: โหมดการเริ่มต้น

en: Save response headers
th: บันทึกส่วนหัวการตอบกลับ

en: Save response cookies
th: บันทึกคุกกี้ตอบกลับ

en: We need your support to keep moving forward
th: เราต้องการการสนับสนุนจากคุณเพื่อก้าวไปข้างหน้าต่อไป

en: By sharing your unique opinion on WP Cerber, you help the engineers behind the plugin make greater progress and help other professionals find the right software. You can leave your review on one of the following websites. Feel free to use your native language. Thanks!
th: การแบ่งปันความคิดเห็นอันเป็นเอกลักษณ์ของคุณเกี่ยวกับ WP Cerber จะช่วยให้วิศวกรที่อยู่เบื้องหลังปลั๊กอินสามารถพัฒนาและช่วยให้ผู้เชี่ยวชาญคนอื่นๆ ค้นพบซอฟต์แวร์ที่เหมาะสมได้ คุณสามารถแสดงความคิดเห็นของคุณได้ในเว็บไซต์ต่อไปนี้ โปรดใช้ภาษาแม่ของคุณ ขอบคุณ!

en: Secret Access Token is invalid
th: โทเค็นการเข้าถึงความลับไม่ถูกต้อง

en: Click the IP address to see its activity
th: คลิกที่อยู่ IP เพื่อดูกิจกรรมของมัน

en: Login issues
th: ปัญหาในการเข้าสู่ระบบ

en: Non-authenticated
th: ไม่ได้รับการรับรอง

en: No activity has been logged yet.
th: ยังไม่มีการบันทึกกิจกรรมใดๆ

en: Users' Activity
th: กิจกรรมของผู้ใช้งาน

en: Malicious Activity
th: กิจกรรมที่เป็นอันตราย

en: Suspicious requests
th: คำขอที่น่าสงสัย

en: Users
th: ผู้ใช้งาน

en: Forbidden URL
th: URL ต้องห้าม

en: How WP Cerber loads its core and security mechanisms
th: WP Cerber โหลดกลไกหลักและความปลอดภัยอย่างไร

en: Login Security
th: การเข้าสู่ระบบความปลอดภัย

en: A unique string that does not overlap with slugs of the existing pages or posts
th: สตริงที่มีเอกลักษณ์เฉพาะที่ไม่ทับซ้อนกับสลักของเพจหรือโพสต์ที่มีอยู่

en: Processing wp-login.php authentication requests
th: กำลังประมวลผลคำขอตรวจสอบสิทธิ์ wp-login.php

en: Default processing
th: การประมวลผลเริ่มต้น

en: Block access to wp-login.php
th: บล็อคการเข้าถึง wp-login.php

en: Shift admin menu
th: การเปลี่ยนแปลงเมนูผู้ดูแลระบบ

en: You or someone else trying to log into the website. We have to verify that it's you. If this wasn't you, please immediately reset your password to safeguard your account.
th: คุณหรือบุคคลอื่นที่พยายามเข้าสู่ระบบในเว็บไซต์ เราต้องตรวจสอบว่าเป็นคุณหรือไม่ หากไม่ใช่คุณ โปรดรีเซ็ตรหัสผ่านทันทีเพื่อปกป้องบัญชีของคุณ

en: Did not receive the email?
th: ไม่ได้รับอีเมลเหรอ?

en: Please use the following verification PIN code to verify your identity.
th: โปรดใช้รหัส PIN ยืนยันต่อไปนี้เพื่อยืนยันตัวตนของคุณ

en: You have disabled the default login page. Ensure that you have configured an alternative login page. Otherwise, you will not be able to log in.
th: คุณได้ปิดใช้งานหน้าเข้าสู่ระบบเริ่มต้นแล้ว โปรดตรวจสอบว่าคุณได้กำหนดค่าหน้าเข้าสู่ระบบอื่นแล้ว มิฉะนั้น คุณจะไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้

en: Brute-force attack mitigation and user authentication settings
th: การลดการโจมตีแบบ Brute-force และการตั้งค่าการตรวจสอบสิทธิ์ผู้ใช้

en: Disable the default login error message
th: ปิดใช้งานข้อความแสดงข้อผิดพลาดการเข้าสู่ระบบเริ่มต้น

en: Do not reveal non-existing usernames and emails in the failed login attempt message
th: อย่าเปิดเผยชื่อผู้ใช้และอีเมลที่ไม่มีอยู่ในข้อความความพยายามเข้าสู่ระบบล้มเหลว

en: Deny authentication through wp-login.php
th: ปฏิเสธการรับรองความถูกต้องผ่าน wp-login.php

en: If we have found your account, we have sent the confirmation link to the email address on the account.
th: หากเราพบบัญชีของคุณ เราได้ส่งลิงค์ยืนยันไปยังที่อยู่อีเมลในบัญชีนั้นแล้ว

en: Prevent username discovery
th: ป้องกันการค้นพบชื่อผู้ใช้

en: Prevent username discovery via oEmbed
th: ป้องกันการค้นพบชื่อผู้ใช้ผ่าน oEmbed

en: Prevent username discovery via user XML sitemaps
th: ป้องกันการค้นพบชื่อผู้ใช้ผ่านแผนผังเว็บไซต์ XML ของผู้ใช้

en: Once enabled, the log is available here: %s
th: เมื่อเปิดใช้งานแล้ว บันทึกจะพร้อมใช้งานที่นี่: %s

en: The scanner identifies this file as missing based on the integrity data (checksums) provided by the developer of %s.
th: เครื่องสแกนระบุว่าไฟล์นี้หายไปโดยอิงจากข้อมูลความสมบูรณ์ (checksum) ที่ผู้พัฒนา %s จัดทำไว้

en: Retrieve IP address WHOIS information when viewing the logs
th: ดึงข้อมูลที่อยู่ IP WHOIS เมื่อดูบันทึก

en: Shift the WP Cerber admin menu to the top when navigating through WP Cerber admin pages
th: เลื่อนเมนูการดูแลระบบ WP Cerber ไปที่ด้านบนเมื่อนำทางผ่านหน้าการดูแลระบบ WP Cerber

en: Show IP WHOIS data
th: แสดงข้อมูล IP WHOIS

en: Analyze the uploads directory
th: วิเคราะห์ไดเรกทอรีอัพโหลด

en: Analyze the WordPress uploads directory to detect injected files
th: วิเคราะห์ไดเรกทอรีอัปโหลด WordPress เพื่อตรวจจับไฟล์ที่ฉีดเข้าไป

en: Change file and directory permissions if it is required to delete files
th: เปลี่ยนสิทธิ์ไฟล์และไดเร็กทอรีหากจำเป็นในการลบไฟล์

en: Change filesystem permissions
th: การเปลี่ยนแปลงสิทธิ์ของระบบไฟล์

en: Delete files in the WordPress uploads directory
th: ลบไฟล์ในไดเร็กทอรีอัปโหลด WordPress

en: Delete files with unwanted extensions
th: ลบไฟล์ที่มีนามสกุลที่ไม่ต้องการ

en: Delete publicly accessible files with these extensions
th: ลบไฟล์ที่สามารถเข้าถึงได้สาธารณะที่มีนามสกุลไฟล์เหล่านี้

en: Detecting injected files in the WordPress uploads directory
th: การตรวจจับไฟล์ที่ฉีดเข้าไปในไดเร็กทอรีอัปโหลด WordPress

en: Executable file extension detected
th: ตรวจพบนามสกุลไฟล์ปฏิบัติการ

en: Filename is prohibited
th: ชื่อไฟล์ถูกห้าม

en: Files in temporary directories
th: ไฟล์ในไดเร็กทอรีชั่วคราว

en: Global Exclusions
th: การยกเว้นทั่วโลก

en: Ignore files with these extensions
th: ละเว้นไฟล์ที่มีนามสกุลเหล่านี้

en: Injected file
th: ไฟล์ที่ฉีดเข้าไป

en: Injected files
th: ไฟล์ที่ฉีดเข้าไป

en: KB/sec
th: กิโลไบต์/วินาที

en: Keep the WordPress uploads directory clean and secure. Detect injected files with public web access, report them, and remove malicious ones.
th: รักษาไดเรกทอรีอัปโหลด WordPress ให้สะอาดและปลอดภัย ตรวจจับไฟล์ที่แทรกด้วยการเข้าถึงเว็บสาธารณะ รายงานไฟล์เหล่านั้น และลบไฟล์ที่เป็นอันตราย

en: Local hash not found
th: ไม่พบแฮชท้องถิ่น

en: once a day at
th: วันละครั้งในเวลา

en: Prohibited extensions
th: ส่วนขยายที่ห้าม

en: Recover plugins' files
th: กู้คืนไฟล์ปลั๊กอิน

en: Scanning server's temporary directories for files
th: การสแกนไดเรกทอรีชั่วคราวของเซิร์ฟเวอร์สำหรับไฟล์

en: Scanning the sessions directory for files
th: การสแกนไดเรกทอรีเซสชันสำหรับไฟล์

en: Scanning the temporary upload directory for files
th: การสแกนไดเรกทอรีอัปโหลดชั่วคราวสำหรับไฟล์

en: Scanning website directories for files
th: การสแกนไดเรกทอรีเว็บไซต์สำหรับไฟล์

en: Skip files with these extensions
th: ข้ามไฟล์ที่มีนามสกุลเหล่านี้

en: These policies are automatically enforced at the end of every scan based on its results. All affected files are moved to the quarantine.
th: นโยบายเหล่านี้จะถูกบังคับใช้โดยอัตโนมัติเมื่อการสแกนสิ้นสุดลงตามผลลัพธ์ ไฟล์ที่ได้รับผลกระทบทั้งหมดจะถูกย้ายไปยังจุดกักกัน

en: This scan report was generated by the previous version of WP Cerber. Please run a new scan to get consistent and accurate results.
th: รายงานการสแกนนี้สร้างขึ้นโดย WP Cerber เวอร์ชันก่อนหน้า โปรดเรียกใช้การสแกนใหม่เพื่อให้ได้ผลลัพธ์ที่สม่ำเสมอและแม่นยำ

en: Use comma to separate multiple extensions
th: ใช้เครื่องหมายจุลภาคเพื่อแยกส่วนขยายหลาย ๆ รายการ

en: WordPress uploads analysis
th: การวิเคราะห์การอัพโหลด WordPress

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: High
th: สูง

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: Low
th: ต่ำ

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: Medium
th: ปานกลาง

en: If you believe you should be able to perform this request, please let us know.
th: หากคุณเชื่อว่าคุณควรสามารถดำเนินการตามคำขอนี้ได้ โปรดแจ้งให้เราทราบ

en: Your request looks suspiciously similar to automated requests from spam posting software or it has been denied by a security policy configured by the website administrator.
th: คำขอของคุณดูคล้ายคลึงอย่างน่าสงสัยกับคำขออัตโนมัติจากซอฟต์แวร์โพสต์สแปม หรือได้รับการปฏิเสธโดยนโยบายความปลอดภัยที่กำหนดค่าไว้โดยผู้ดูแลระบบเว็บไซต์

en: Disable bot detection engine for IP addresses in the White IP Access List
th: ปิดใช้งานกลไกตรวจจับบอทสำหรับที่อยู่ IP ในรายการการเข้าถึง IP สีขาว

en: Disable reCAPTCHA for IP addresses in the White IP Access List
th: ปิดใช้งาน reCAPTCHA สำหรับที่อยู่ IP ในรายการการเข้าถึง IP สีขาว

en: Executable files are not supported. Please upload a ZIP archive.
th: ไม่สนับสนุนไฟล์ปฏิบัติการ โปรดอัปโหลดไฟล์ ZIP

en: Human verification failed.
th: การตรวจสอบความเป็นมนุษย์ล้มเหลว

en: Logged out everywhere
th: ออกจากระบบทุกที่

en: Password reset request denied
th: คำขอรีเซ็ตรหัสผ่านถูกปฏิเสธ

en: reCAPTCHA verified
th: ตรวจสอบ reCAPTCHA แล้ว

en: Sorry, password reset is not allowed for this user.
th: ขออภัย ไม่อนุญาตให้รีเซ็ตรหัสผ่านสำหรับผู้ใช้รายนี้

en: This type of file is not supported. Please upload a ZIP archive.
th: ไฟล์ประเภทนี้ไม่ได้รับการสนับสนุน โปรดอัปโหลดไฟล์ ZIP

en: Use less restrictive security filters for IP addresses in the White IP Access List
th: ใช้ตัวกรองความปลอดภัยที่เข้มงวดน้อยกว่าสำหรับที่อยู่ IP ในรายการการเข้าถึง IP สีขาว

en: User application password updated
th: อัปเดตรหัสผ่านแอปพลิเคชันผู้ใช้แล้ว

en: User blocked by administrator
th: ผู้ใช้ถูกบล็อคโดยผู้ดูแลระบบ

note: %s is the name of a website administrator who terminated the session.
en: User session terminated by %s
th: เซสชันผู้ใช้ถูกยุติโดย %s

en: Username is prohibited
th: ห้ามใส่ชื่อผู้ใช้

en: View all REST API requests
th: ดูคำขอ REST API ทั้งหมด

en: View denied REST API requests
th: ดูคำขอ REST API ที่ถูกปฏิเสธ

en: A new activity has occurred
th: มีกิจกรรมใหม่เกิดขึ้น

en: Do not send alerts after this date
th: อย่าส่งการแจ้งเตือนหลังจากวันที่นี้

en: Documentation
th: เอกสารประกอบ

en: Email alerts will be sent to these emails:
th: การแจ้งเตือนทางอีเมล์จะถูกส่งไปยังอีเมล์เหล่านี้:

en: Email alerts will be sent to this email:
th: การแจ้งเตือนทางอีเมล์จะถูกส่งไปยังอีเมล์นี้:

en: Ignore global rate limits
th: ไม่สนใจข้อจำกัดอัตราทั่วโลก

en: Maximum number of alerts to send
th: จำนวนการแจ้งเตือนสูงสุดที่จะส่ง

en: Mobile alerts are not configured
th: การแจ้งเตือนบนมือถือไม่ได้รับการกำหนดค่า

note: %s is the name of a mobile device.
en: Mobile alerts will be sent to %s
th: การแจ้งเตือนมือถือจะถูกส่งไปยัง %s

en: No limit
th: ไม่มีขีดจำกัด

en: OK
th: ตกลง

en: Optional alert limits
th: ขีดจำกัดการแจ้งเตือนตามตัวเลือก

note: %s is the name of a website administrator who changed the password.
en: Password changed by %s
th: รหัสผ่านถูกเปลี่ยนแปลงโดย %s

en: Spam protection for registration, comment, and other forms on the website
th: การป้องกันสแปมสำหรับการลงทะเบียน การแสดงความคิดเห็น และแบบฟอร์มอื่น ๆ บนเว็บไซต์

en: Unknown label
th: ไม่ทราบฉลาก

note: %s is the name of a website administrator who created the password.
en: User application password created by %s
th: รหัสผ่านแอปพลิเคชันผู้ใช้ถูกสร้างโดย %s

en: User application password deleted
th: ถูกลบรหัสผ่านแอปพลิเคชันของผู้ใช้

note: %s is the name of a website administrator who deleted the password.
en: User application password deleted by %s
th: รหัสผ่านแอปพลิเคชันของผู้ใช้ถูกลบโดย %s

note: %s is the name of a website administrator who created the user.
en: User created by %s
th: ผู้ใช้ถูกสร้างโดย %s

note: %s is the name of a website administrator who deleted the user.
en: User deleted by %s
th: ผู้ใช้ถูกลบโดย %s

en: View bot events
th: ดูเหตุการณ์ของบอท

en: View reCAPTCHA events
th: ดูเหตุการณ์ reCAPTCHA

en: Check for requests from the IP address
th: ตรวจสอบการร้องขอจากที่อยู่ IP

en: Get me notified when such an event occurs
th: รับการแจ้งเตือนฉันเมื่อมีเหตุการณ์ดังกล่าวเกิดขึ้น

en: No events found using the given search criteria
th: ไม่พบกิจกรรมใดๆ ที่ใช้เกณฑ์การค้นหาที่ระบุ

en: No requests found using the given search criteria
th: ไม่พบคำร้องขอโดยใช้เกณฑ์การค้นหาที่ระบุ

en: No requests have been logged yet.
th: ยังไม่มีการบันทึกการร้องขอใดๆ

en: Note: Logging is currently disabled
th: หมายเหตุ: การบันทึกถูกปิดใช้งานอยู่ในขณะนี้

en: View activity in the Dashboard
th: ดูกิจกรรมในแดชบอร์ด

en: View all logged events
th: ดูเหตุการณ์ที่บันทึกไว้ทั้งหมด

en: View all logged requests
th: ดูคำขอที่บันทึกไว้ทั้งหมด

en: View violations in the log
th: ดูการละเมิดในบันทึก

en: You will be notified when such an event occurs
th: คุณจะได้รับการแจ้งเตือนเมื่อมีเหตุการณ์ดังกล่าวเกิดขึ้น

en: An optional login form message
th: ข้อความแบบฟอร์มเข้าสู่ระบบที่เป็นทางเลือก

en: Brief
th: รวบรัด

en: Browser:
th: เบราว์เซอร์:

en: By the user
th: โดยผู้ใช้

en: Channels to send alerts
th: ช่องทางการส่งการแจ้งเตือน

en: Citadel mode duration
th: ระยะเวลาโหมดปราสาท

en: Citadel mode has been activated after %d failed login attempts in %d minutes.
th: โหมดป้อมปราการได้รับการเปิดใช้งานหลังจากความพยายามเข้าสู่ระบบล้มเหลว %d ครั้งใน %d นาที

en: Citadel mode threshold
th: เกณฑ์โหมดป้อมปราการ

en: Configure email parameters for notifications, reports, and alerts
th: กำหนดค่าพารามิเตอร์อีเมลสำหรับการแจ้งเตือน รายงาน และการเตือน

en: Date:
th: วันที่:

en: Disable login language switcher
th: ปิดใช้งานตัวสลับภาษาในการเข้าสู่ระบบ

en: Field %s contains an invalid value
th: ฟิลด์ %s มีค่าที่ไม่ถูกต้อง

en: Field %s may not be empty
th: ฟิลด์ %s จะต้องไม่ว่างเปล่า

en: From the country
th: จากประเทศ

en: From the IP address
th: จากที่อยู่ IP

en: If empty, the SMTP username is used
th: หากว่างเปล่า ชื่อผู้ใช้ SMTP จะถูกนำมาใช้

en: IP address:
th: ที่อยู่ IP:

en: Last failed attempt was at %s from IP %s using username: %s.
th: ความพยายามล้มเหลวครั้งล่าสุดอยู่ที่ %s จาก IP %s โดยใช้ชื่อผู้ใช้: %s

en: Location:
th: ที่ตั้ง:

en: Lockout notification
th: การแจ้งเตือนการล็อคเอาท์

en: Login:
th: เข้าสู่ระบบ:

en: Mask sensitive data
th: ปิดบังข้อมูลที่ละเอียดอ่อน

en: Mask usernames and IP addresses in notifications and alerts
th: ปิดบังชื่อผู้ใช้และที่อยู่ IP ในการแจ้งเตือนและการเตือน

en: Message format
th: รูปแบบข้อความ

en: None
th: ไม่มี

en: Plain
th: ธรรมดา

en: Please select at least one channel
th: กรุณาเลือกอย่างน้อยหนึ่งช่องทาง

note: %s is the email address(es).
en: Send email alerts to %s
th: ส่งการแจ้งเตือนทางอีเมล์ถึง %s

note: %s is the name of a mobile device.
en: Send mobile alerts to %s
th: ส่งการแจ้งเตือนมือถือไปที่ %s

en: Send notification if the number of active lockouts above
th: ส่งการแจ้งเตือนหากจำนวนการล็อคเอาต์ที่ใช้งานอยู่เกิน

en: Send notification when a new version of WP Cerber is available
th: ส่งการแจ้งเตือนเมื่อมีเวอร์ชันใหม่ของ WP Cerber ออกมา

en: SMTP encryption
th: การเข้ารหัส SMTP

en: SMTP From email
th: SMTP จากอีเมล์

en: SMTP From name
th: SMTP จากชื่อ

en: SMTP host
th: โฮสต์ SMTP

en: SMTP password
th: รหัสผ่าน SMTP

en: SMTP port
th: พอร์ต SMTP

en: SMTP username
th: ชื่อผู้ใช้ SMTP

en: TEST MESSAGE
th: ข้อความทดสอบ

en: The WP Cerber Security plugin has been deactivated
th: ปลั๊กอิน WP Cerber Security ถูกปิดใช้งานแล้ว

en: The WP Cerber Security plugin is now active
th: ปลั๊กอิน WP Cerber Security เปิดใช้งานแล้ว

en: Use SMTP
th: ใช้ SMTP

en: Use SMTP server to send emails
th: ใช้เซิร์ฟเวอร์ SMTP เพื่อส่งอีเมล์

en: Verbose
th: รายละเอียดเยอะ

en: Block access to user pages via their usernames
th: บล็อกการเข้าถึงหน้าผู้ใช้ผ่านชื่อผู้ใช้ของพวกเขา

en: Check users' settings
th: ตรวจสอบการตั้งค่าของผู้ใช้

en: Display admin pages of remote websites using my language
th: แสดงหน้าผู้ดูแลระบบของเว็บไซต์ระยะไกลโดยใช้ภาษาของฉัน

en: Stop exposing user details
th: หยุดเปิดเผยรายละเอียดผู้ใช้

en: The IP address of the last failed attempt to log in is blocked
th: ที่อยู่ IP ของความพยายามที่ล้มเหลวล่าสุดในการเข้าสู่ระบบถูกบล็อค

en: The last attempt to log in was denied due to the following reason
th: ความพยายามครั้งสุดท้ายในการเข้าสู่ระบบถูกปฏิเสธเนื่องจากเหตุผลดังต่อไปนี้

en: Use my language
th: ใช้ภาษาของฉัน

en: User is not allowed to log in
th: ผู้ใช้ไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าสู่ระบบ

en: User Sessions
th: เซสชันผู้ใช้

en: username is prohibited
th: ชื่อผู้ใช้ถูกห้าม

en: An optional error message to be displayed when attempting to log in with a non-existing username or a non-existing email
th: ข้อความแสดงข้อผิดพลาดที่เป็นทางเลือกที่จะแสดงเมื่อพยายามเข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ที่ไม่มีอยู่หรืออีเมลที่ไม่มีอยู่

en: Custom login error message
th: ข้อความแสดงข้อผิดพลาดในการเข้าสู่ระบบแบบกำหนดเอง

en: For safety reasons, prohibited symbols and invalid values have been removed from the following settings. Please check their values.
th: ด้วยเหตุผลด้านความปลอดภัย สัญลักษณ์ต้องห้ามและค่าที่ไม่ถูกต้องจึงถูกลบออกจากการตั้งค่าต่อไปนี้ โปรดตรวจสอบค่าของสิ่งเหล่านี้

en: No data for generating reports
th: ไม่มีข้อมูลสำหรับการสร้างรายงาน

en: Use WP Cerber's plugin repository
th: ใช้ที่เก็บปลั๊กอินของ WP Cerber

en: Access Settings
th: การตั้งค่าการเข้าถึง

en: Add a remote website
th: เพิ่มเว็บไซต์ระยะไกล

en: Add managed websites by using access tokens.
th: เพิ่มเว็บไซต์ที่จัดการโดยใช้โทเค็นการเข้าถึง

en: Configure this website as main to manage other remote website
th: กำหนดค่าเว็บไซต์นี้เป็นหลักเพื่อจัดการเว็บไซต์ระยะไกลอื่น ๆ

en: Disable managed mode
th: ปิดใช้งานโหมดที่ได้รับการจัดการ

en: Enable main website mode
th: เปิดใช้งานโหมดเว็บไซต์หลัก

en: Enable managed mode
th: เปิดใช้งานโหมดการจัดการ

en: Install the access token on the main website.
th: ติดตั้งโทเค็นการเข้าถึงบนเว็บไซต์หลัก

en: Invalid response from the remote website
th: การตอบสนองจากเว็บไซต์ระยะไกลไม่ถูกต้อง

en: This website can be managed from a main website
th: เว็บไซต์นี้สามารถจัดการได้จากเว็บไซต์หลัก

en: This website is set as a main website.
th: เว็บไซต์นี้ตั้งเป็นเว็บไซต์หลัก

en: This website is set as a managed website.
th: เว็บไซต์นี้ตั้งเป็นเว็บไซต์ที่ได้รับการจัดการ

en: This message was created by
th: ข้อความนี้ถูกสร้างโดย

en: User's browser does not match the one used to log in
th: เบราว์เซอร์ของผู้ใช้ไม่ตรงกับเบราว์เซอร์ที่ใช้ในการเข้าสู่ระบบ

en: User's IP address does not match the one used to log in
th: ที่อยู่ IP ของผู้ใช้ไม่ตรงกับที่ใช้ในการเข้าสู่ระบบ

en: Activity report is a summary of all logged activities and suspicious events occurred during the selected period of time
th: รายงานกิจกรรมเป็นการสรุปกิจกรรมที่บันทึกไว้ทั้งหมดและเหตุการณ์ที่น่าสงสัยที่เกิดขึ้นในช่วงเวลาที่เลือก

en: Activity Reports
th: รายงานกิจกรรม

en: Add-on settings updated
th: อัปเดตการตั้งค่า Add-on แล้ว

en: Disable "Remember Me" on the login form
th: ปิดใช้งาน "จดจำฉัน" บนแบบฟอร์มการเข้าสู่ระบบ

en: Enable monthly reporting
th: เปิดใช้งานการรายงานรายเดือน

en: Enable weekly reporting
th: เปิดใช้งานการรายงานรายสัปดาห์

en: Generate 30-day reports
th: สร้างรายงาน 30 วัน

en: Generate 7-day reports
th: สร้างรายงาน 7 วัน

en: Generate report for the last 30 days instead of the previous calendar month
th: สร้างรายงานสำหรับ 30 วันล่าสุดแทนเดือนปฏิทินก่อนหน้า

en: Generate report for the last 7 days instead of the previous calendar week
th: สร้างรายงาน 7 วันล่าสุดแทนสัปดาห์ปฏิทินก่อนหน้า

en: Immediately block IP address after any request to wp-login.php
th: บล็อคที่อยู่ IP ทันทีหลังจากมีการร้องขอไปยัง wp-login.php

en: Immediately block IP address when attempting to log in with a non-existing username
th: บล็อกที่อยู่ IP ทันทีเมื่อพยายามเข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ที่ไม่มีอยู่

en: IP Access List entries imported: %d
th: รายการรายการการเข้าถึง IP ที่นำเข้า: %d

en: Monthly Report
th: รายงานประจำเดือน

en: No IP Access List entries found in the uploaded file
th: ไม่พบรายการรายการการเข้าถึง IP ในไฟล์ที่อัพโหลด

en: Non-existing users are strictly prohibited
th: ห้ามผู้ใช้ที่ไม่มีอยู่โดยเด็ดขาด

en: Notify admin
th: แจ้งผู้ดูแลระบบ

en: Now, whenever you see a green shield icon in the top right-hand corner of any WP Cerber admin page, it means the professional version works as intended, and your website is protected by WP Cerber Security Cloud.
th: ขณะนี้ เมื่อใดก็ตามที่คุณเห็นไอคอนโล่สีเขียวที่มุมบนขวาของหน้าผู้ดูแลระบบ WP Cerber หมายความว่าเวอร์ชันมืออาชีพทำงานตามที่ตั้งใจไว้ และเว็บไซต์ของคุณได้รับการปกป้องโดย WP Cerber Security Cloud

en: Please run a new scan to get consistent and accurate results.
th: โปรดเรียกใช้การสแกนใหม่เพื่อให้ได้ผลลัพธ์ที่สม่ำเสมอและแม่นยำ

en: Please use our client portal to manage your subscription, license keys and get support at %s
th: โปรดใช้พอร์ทัลไคลเอนต์ของเราเพื่อจัดการการสมัครใช้งาน คีย์ลิขสิทธิ์ และรับการสนับสนุนที่ %s

en: Plugin settings have been imported successfully
th: การตั้งค่าปลั๊กอินได้รับการนำเข้าสำเร็จแล้ว

en: Plugin settings updated
th: อัปเดตการตั้งค่าปลั๊กอินแล้ว

en: Requests to wp-login.php are strictly prohibited
th: การร้องขอไปยัง wp-login.php เป็นสิ่งต้องห้ามโดยเด็ดขาด

en: Send email notification to the admin
th: ส่งการแจ้งเตือนทางอีเมล์ถึงผู้ดูแลระบบ

en: Send monthly reports on the nth day of month
th: ส่งรายงานประจำเดือนในวันที่ n ของเดือน

en: Send weekly reports on
th: ส่งรายงานรายสัปดาห์เกี่ยวกับ

en: Specify a relative or absolute URL
th: ระบุ URL แบบสัมพันธ์หรือแบบสัมบูรณ์

en: Thank you for being our client.
th: ขอขอบคุณที่เป็นลูกค้าของเรา

en: The file has been deleted from the quarantine.
th: ไฟล์ได้ถูกลบออกจากการกักกันแล้ว

en: The following settings have been set to their minimum acceptable values.
th: การตั้งค่าต่อไปนี้ได้รับการตั้งค่าเป็นค่าต่ำสุดที่ยอมรับได้

en: The Pushbullet token is valid. You can select devices to receive notifications.
th: โทเค็น Pushbullet นั้นถูกต้อง คุณสามารถเลือกอุปกรณ์ที่จะรับการแจ้งเตือนได้

en: The scanner schedule has been updated
th: ตารางการสแกนได้รับการอัปเดตแล้ว

en: To generate complete reports, activity log entries will be kept for %d days.
th: เพื่อสร้างรายงานที่สมบูรณ์ รายการบันทึกกิจกรรมจะถูกเก็บไว้เป็นเวลา %d วัน

en: Unable to update the scanner schedule
th: ไม่สามารถอัปเดตตารางการทำงานของเครื่องสแกนได้

en: unlimited
th: ไม่จำกัด

en: Disable main website mode
th: ปิดใช้งานโหมดเว็บไซต์หลัก

en: Main website settings
th: การตั้งค่าเว็บไซต์หลัก

en: Redirect to the specified URL
th: เปลี่ยนเส้นทางไปยัง URL ที่ระบุ

en: Redirection URL
th: URL การเปลี่ยนเส้นทาง

en: You have switched back to the main website
th: คุณได้เปลี่ยนกลับไปยังเว็บไซต์หลักแล้ว

en: Great! Your license key is valid.
th: เยี่ยมมาก! รหัสลิขสิทธิ์ของคุณถูกต้อง

en: Please run the Full Scan. After the scan is completed, analytics reports will be generated.
th: กรุณาทำการสแกนแบบเต็ม หลังจากการสแกนเสร็จสิ้น ระบบจะสร้างรายงานการวิเคราะห์ขึ้นมา

note: Here %s is the name of a mobile device or/and email addresses.
en: A message has been sent to %s
th: ข้อความได้ถูกส่งไปยัง %s

en: A must-use WP Cerber boot file has been copied to the WordPress must-use directory
th: ไฟล์บูต WP Cerber ที่ต้องใช้ได้รับการคัดลอกไปยังไดเร็กทอรีที่ต้องใช้ของ WordPress แล้ว

note: Here %s is a name of software package (module).
en: A new version of %s is available
th: %s เวอร์ชันใหม่พร้อมให้ใช้งานแล้ว

en: Access to REST API is restricted in the WP Cerber settings.
th: การเข้าถึง REST API ถูกจำกัดในการตั้งค่า WP Cerber

en: Active:
th: คล่องแคล่ว:

en: Allow access to users' data via REST API for these roles
th: อนุญาตให้เข้าถึงข้อมูลของผู้ใช้ผ่านทาง REST API สำหรับบทบาทเหล่านี้

en: Available in the professional version of WP Cerber
th: มีให้ใช้งานในเวอร์ชันมืออาชีพของ WP Cerber

en: Be careful about configuring these settings. Improper configuration may lead to failure to delete malicious files.
th: โปรดระมัดระวังในการกำหนดค่าการตั้งค่าเหล่านี้ การกำหนดค่าที่ไม่เหมาะสมอาจส่งผลให้ไม่สามารถลบไฟล์ที่เป็นอันตรายได้

en: Brief notification format
th: รูปแบบการแจ้งเตือนแบบย่อ

en: Bulk importing IP Access List entries
th: การนำเข้ารายการการเข้าถึง IP เป็นกลุ่ม

en: Checking frequency
th: การตรวจสอบความถี่

en: Email server for sending emails generated by WP Cerber
th: เซิร์ฟเวอร์อีเมลสำหรับส่งอีเมลที่สร้างโดย WP Cerber

en: Heads up!
th: เตรียมตัวไว้ให้ดี!

en: Hide software versions and website URLs in notifications
th: ซ่อนเวอร์ชันซอฟต์แวร์และ URL เว็บไซต์ในการแจ้งเตือน

en: hours interval check
th: การตรวจสอบช่วงเวลาเป็นชั่วโมง

en: Import Entries
th: รายการนำเข้า

en: Installed version:
th: เวอร์ชันที่ติดตั้ง:

en: It seems outgoing Internet connections are not allowed on your website.
th: ดูเหมือนว่าการเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตขาออกไม่ได้รับอนุญาตบนเว็บไซต์ของคุณ

en: Limit on the allowed number of alerts
th: จำกัดจำนวนการแจ้งเตือนที่อนุญาต

en: Mail Transport
th: การขนส่งจดหมาย

en: Manage plugins on your website:
th: จัดการปลั๊กอินบนเว็บไซต์ของคุณ:

en: No
th: เลขที่

en: No updates found.
th: ไม่พบการอัปเดต

en: Plugin page:
th: หน้าปลั๊กอิน:

en: Plugin update is available
th: ปลั๊กอินอัพเดตพร้อมใช้งานแล้ว

en: Plugin:
th: ปลั๊กอิน:

en: Send email alerts to my email
th: ส่งการแจ้งเตือนทางอีเมล์ไปยังอีเมล์ของฉัน

en: Send notification when a new version of a plugin is available
th: ส่งการแจ้งเตือนเมื่อมีปลั๊กอินเวอร์ชันใหม่พร้อมใช้งาน

en: Tested up to:
th: ผ่านการทดสอบถึง:

en: The reverse proxy mode has not been enabled. No valid proxy headers found.
th: โหมดพร็อกซีแบบย้อนกลับไม่ได้เปิดใช้งาน ไม่พบส่วนหัวพร็อกซีที่ถูกต้อง

en: This update has not been tested with your version of WordPress
th: การอัปเดตนี้ไม่ได้รับการทดสอบกับ WordPress เวอร์ชันของคุณ

note: Here %s is a version number like 6.1
en: This update requires PHP version %s or higher, you have %s
th: การอัปเดตนี้ต้องใช้ PHP เวอร์ชัน %s ขึ้นไป คุณมี %s

note: Here %s is a version number like 6.1
en: This update requires WordPress version %s or higher, you have %s
th: การอัปเดตนี้ต้องใช้ WordPress เวอร์ชัน %s ขึ้นไป คุณมี %s

en: Unable to send a message
th: ไม่สามารถส่งข้อความได้

en: Use absolute or relative to the home directory paths. One directory per line.
th: ใช้แบบสัมบูรณ์หรือสัมพันธ์กับเส้นทางไดเร็กทอรีโฮม หนึ่งไดเร็กทอรีต่อบรรทัด

en: User registration is disabled in the General WordPress Settings.
th: การลงทะเบียนผู้ใช้ถูกปิดใช้งานในการตั้งค่าทั่วไปของ WordPress

en: Website:
th: เว็บไซต์:

en: Where to email notifications
th: การแจ้งเตือนทางอีเมลอยู่ที่ไหน

en: Where to email reports
th: ส่งรายงานทางอีเมล์ได้ที่ไหน

en: Where to send emails generated by WP Cerber
th: ส่งอีเมลที่สร้างโดย WP Cerber ได้ที่ไหน

en: WP Cerber %s is available. Please update.
th: WP Cerber %s พร้อมใช้งานแล้ว กรุณาอัปเดต

en: XML-RPC is disabled in the Hardening settings of WP Cerber.
th: XML-RPC ถูกปิดใช้งานในการตั้งค่า Hardening ของ WP Cerber

en: Yes
th: ใช่

en: Your IP address
th: ที่อยู่ IP ของคุณ

en: Your IP address is detected as %s. Make sure it is equal to your IP address on this page: %s.
th: ระบบตรวจพบที่อยู่ IP ของคุณเป็น %s โปรดตรวจสอบให้แน่ใจว่าตรงกับที่อยู่ IP ของคุณในหน้านี้: %s

en: By user
th: โดยผู้ใช้

en: Client Request Cookies
th: คุกกี้คำขอของลูกค้า

en: Client Request Headers
th: หัวข้อคำขอของลูกค้า

en: Error shielding mode
th: โหมดป้องกันข้อผิดพลาด

en: Files Submitted
th: ไฟล์ที่ส่งแล้ว

en: Form Fields
th: ฟิลด์ฟอร์ม

en: JSON Payload
th: เพย์โหลด JSON

en: New version:
th: เวอร์ชันใหม่:

en: Server Response Cookies
th: คุกกี้การตอบสนองของเซิร์ฟเวอร์

en: Server Response Headers
th: ส่วนหัวการตอบสนองของเซิร์ฟเวอร์

en: Software Errors
th: ข้อผิดพลาดของซอฟต์แวร์

en: Warning!
th: คำเตือน!

en: XML-RPC Payload
th: เพย์โหลด XML-RPC

en: Automatically install new versions of WP Cerber when they are available
th: ติดตั้งเวอร์ชันใหม่ของ WP Cerber โดยอัตโนมัติเมื่อมีให้ใช้งาน

en: Automatically update WP Cerber
th: อัพเดต WP Cerber โดยอัตโนมัติ

en: File contents changed
th: เนื้อหาไฟล์มีการเปลี่ยนแปลง

en: New version of WP Cerber is available
th: WP Cerber เวอร์ชันใหม่พร้อมให้ใช้งานแล้ว

en: Unable to recover
th: ไม่สามารถกู้คืนได้

en: Use proxy server for outgoing network connections
th: ใช้พร็อกซีเซิร์ฟเวอร์สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายขาออก

en: Use proxy server to connect to managed websites
th: ใช้พร็อกซีเซิร์ฟเวอร์เพื่อเชื่อมต่อกับเว็บไซต์ที่ได้รับการจัดการ

en: Use WordPress proxy settings
th: ใช้การตั้งค่าพร็อกซี WordPress

note: %d will be replaced by the number of terminated user sessions.
en: User session has been terminated | %d user sessions have been terminated
th[0]: เซสชันผู้ใช้ถูกยุติแล้ว

en: BLOCKED
th: ถูกบล็อค

en: Hostname:
th: ชื่อโฮสต์:

en: PROHIBITED
th: ห้าม

en: User is blocked
th: ผู้ใช้ถูกบล็อค

en: Allow users to remember their devices for
th: อนุญาตให้ผู้ใช้จดจำอุปกรณ์ของตนได้

en: Clear log
th: ล้างบันทึก

en: Download log
th: ดาวน์โหลดบันทึก

en: Exceeded the allowed number of attempts to enter 2FA code
th: เกินจำนวนครั้งที่อนุญาตในการป้อนรหัส 2FA

en: Exceeded the allowed number of attempts to reset password
th: เกินจำนวนครั้งที่อนุญาตในการรีเซ็ตรหัสผ่าน

en: Exceeded the allowed number of failed reCAPTCHA verifications
th: เกินจำนวนที่อนุญาตสำหรับการตรวจสอบ reCAPTCHA ที่ล้มเหลว

en: Exceeded the allowed number of login attempts
th: เกินจำนวนครั้งที่อนุญาตในการพยายามเข้าสู่ระบบ

en: Global Policies
th: นโยบายระดับโลก

en: Invalid user cookies
th: คุกกี้ผู้ใช้ไม่ถูกต้อง

en: Invalid user cookies cleared
th: คุกกี้ผู้ใช้ที่ไม่ถูกต้องถูกล้างแล้ว

en: Learn more about advanced alerting in WP Cerber:
th: เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับการแจ้งเตือนขั้นสูงใน WP Cerber:

en: Number of active lockouts at the moment:
th: จำนวนการล็อคเอาต์ที่ใช้งานอยู่ในขณะนี้:

en: Reason:
th: เหตุผล:

en: Regular time intervals
th: ช่วงเวลาสม่ำเสมอ

en: Role Policies
th: นโยบายบทบาท

en: The diagnostic log file is empty.
th: ไฟล์บันทึกการวินิจฉัยว่างเปล่า

en: The log file has not been created yet.
th: ยังไม่ได้สร้างไฟล์บันทึก

en: To modify your reporting settings, navigate to:
th: หากต้องการปรับเปลี่ยนการตั้งค่าการรายงานของคุณ ให้ไปที่:

en: To view full report, navigate to:
th: หากต้องการดูรายงานฉบับเต็ม โปรดไปที่:

en: User has reached the allowed number of concurrent sessions
th: ผู้ใช้ได้เข้าถึงจำนวนเซสชันพร้อมกันที่ได้รับอนุญาตแล้ว

en: View activity for this IP:
th: ดูกิจกรรมสำหรับ IP นี้:

en: View all lockouts:
th: ดูการล็อคเอาต์ทั้งหมด:

en: View log in reverse
th: ดูบันทึกย้อนหลัง

en: You are not allowed to proceed. Ask your administrator for assistance.
th: คุณไม่ได้รับอนุญาตให้ดำเนินการต่อ โปรดขอความช่วยเหลือจากผู้ดูแลระบบของคุณ

en: Remember this device for %d days
th: จดจำอุปกรณ์นี้เป็นเวลา %d วัน

en: Access denied by plugin settings
th: การเข้าถึงถูกปฏิเสธโดยการตั้งค่าปลั๊กอิน

en: Allow user to remember devices for
th: อนุญาตให้ผู้ใช้จดจำอุปกรณ์สำหรับ

en: Full
th: เต็ม

en: Show sign-in attempt details in 2FA emails
th: แสดงรายละเอียดความพยายามในการลงชื่อเข้าใช้ในอีเมล 2FA

note: Here %s is the name of the software.
en: These features are provided by %s
th: คุณสมบัติเหล่านี้ได้รับการจัดทำโดย %s

en: Allow logged-in users
th: อนุญาตให้ผู้ใช้เข้าสู่ระบบ

en: Allow these REST API namespaces
th: อนุญาตให้มีเนมสเปซ REST API เหล่านี้

en: Cerber Security Cloud connection
th: การเชื่อมต่อ Cerber Security Cloud

en: Citadel mode activated
th: เปิดใช้งานโหมดป้อมปราการแล้ว

en: Currently, the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant contains no allowed hosts
th: ปัจจุบันค่าคงที่ WP_ACCESSIBLE_HOSTS ไม่มีโฮสต์ที่ได้รับอนุญาต

en: Currently, the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant is defined as: %s
th: ปัจจุบันค่าคงที่ WP_ACCESSIBLE_HOSTS ถูกกำหนดเป็น: %s

en: Disable the "Remember Me" checkbox on the WordPress login form
th: ปิดใช้งานช่องกาเครื่องหมาย "จดจำฉัน" บนแบบฟอร์มการเข้าสู่ระบบ WordPress

en: Excessive spam activity detected
th: ตรวจพบกิจกรรมสแปมมากเกินไป

en: Exclude these locations from inspection by the firewall
th: ไม่รวมตำแหน่งเหล่านี้จากการตรวจสอบโดยไฟร์วอลล์

en: Exclude these locations from scanning for spam
th: ไม่รวมตำแหน่งเหล่านี้จากการสแกนสแปม

en: Location exception applied
th: ใช้ข้อยกเว้นสถานที่

en: Manage
th: จัดการ

en: Multiple suspicious activities detected
th: ตรวจพบกิจกรรมที่น่าสงสัยหลายรายการ

en: Namespace exception applied
th: ใช้ข้อยกเว้นเนมสเปซแล้ว

en: Other related WP Cerber settings
th: การตั้งค่า WP Cerber อื่น ๆ ที่เกี่ยวข้อง

en: Protect other forms
th: ปกป้องรูปแบบอื่น ๆ

en: Protected WordPress settings
th: การตั้งค่า WordPress ที่ได้รับการปกป้อง

en: Restrict user account creation and management with the following policies
th: จำกัดการสร้างและการจัดการบัญชีผู้ใช้ด้วยนโยบายต่อไปนี้

en: Send malicious IP addresses to the Cerber Security Cloud
th: ส่งที่อยู่ IP ที่เป็นอันตรายไปยัง Cerber Security Cloud

en: Settings that control behavior of WP Cerber
th: การตั้งค่าที่ควบคุมพฤติกรรมของ WP Cerber

en: Site settings protection
th: การป้องกันการตั้งค่าไซต์

en: Specify a request path to exclude matching requests from firewall inspection. Omit your website domain name and all GET parameters. One exception per line.
th: ระบุเส้นทางคำขอเพื่อยกเว้นคำขอที่ตรงกันจากการตรวจสอบไฟร์วอลล์ ละเว้นชื่อโดเมนเว็บไซต์ของคุณและพารามิเตอร์ GET ทั้งหมด ข้อยกเว้นหนึ่งรายการต่อบรรทัด

en: Specify any part of a query string or path to exclude matching requests from inspection by the anti-spam engine. One exception per line.
th: ระบุส่วนใดส่วนหนึ่งของสตริงแบบสอบถามหรือเส้นทางเพื่อไม่ให้มีการตรวจสอบคำขอที่ตรงกันโดยโปรแกรมต่อต้านสแปม ข้อยกเว้นหนึ่งรายการต่อบรรทัด

en: Specify REST API namespaces to permit when the REST API is disabled. One namespace per line.
th: ระบุเนมสเปซ REST API ที่จะอนุญาตเมื่อปิดใช้งาน REST API หนึ่งเนมสเปซต่อบรรทัด

en: Status
th: สถานะ

en: Support
th: สนับสนุน

en: Support Forum
th: ฟอรั่มสนับสนุน

en: These security measures prevent malware injection by blocking unauthorized changes to vital WordPress settings.
th: มาตรการรักษาความปลอดภัยเหล่านี้ป้องกันการแทรกมัลแวร์โดยการบล็อกการเปลี่ยนแปลงที่ไม่ได้รับอนุญาตต่อการตั้งค่าสำคัญของ WordPress

en: These security measures prevent site takeovers by blocking unauthorized creation of new user roles and escalation of role capabilities.
th: มาตรการรักษาความปลอดภัยเหล่านี้ป้องกันการเข้ายึดครองไซต์โดยการบล็อกการสร้างบทบาทผู้ใช้ใหม่ที่ไม่ได้รับอนุญาตและการเพิ่มความสามารถของบทบาท

en: These security measures protect against site takeovers by preventing creation of unauthorized administrator accounts and escalation of user privileges.
th: มาตรการรักษาความปลอดภัยเหล่านี้จะช่วยปกป้องไม่ให้เกิดการเข้ายึดครองไซต์โดยป้องกันการสร้างบัญชีผู้ดูแลระบบที่ไม่ได้รับอนุญาตและการเพิ่มสิทธิ์ของผู้ใช้

en: To enable WP Cerber updates, add "downloads.wpcerber.com" to the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant
th: หากต้องการเปิดใช้งานการอัปเดต WP Cerber ให้เพิ่ม "downloads.wpcerber.com" ลงในค่าคงที่ WP_ACCESSIBLE_HOSTS

en: To enable WP Cerber updates, add the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant defined as "downloads.wpcerber.com" to your wp-config.php file
th: หากต้องการเปิดใช้งานการอัปเดต WP Cerber ให้เพิ่มค่าคงที่ WP_ACCESSIBLE_HOSTS ที่กำหนดเป็น "downloads.wpcerber.com" ลงในไฟล์ wp-config.php ของคุณ

en: To specify a REGEX pattern, enclose the exception in two braces.
th: หากต้องการระบุรูปแบบ REGEX ให้ใส่ข้อยกเว้นไว้ในวงเล็บสองอัน

en: Too many erroneous requests
th: มีคำขอผิดพลาดมากเกินไป

en: Too many suspicious requests
th: มีคำขอที่น่าสงสัยมากเกินไป

en: User accounts protection
th: การปกป้องบัญชีผู้ใช้

en: User roles protection
th: การปกป้องบทบาทผู้ใช้

en: WP Cerber processed this request according to this setting
th: WP Cerber ประมวลผลคำขอนี้ตามการตั้งค่านี้

en: Comment marked as spam
th: ความคิดเห็นถูกทำเครื่องหมายว่าเป็นสแปม

en: Exclude requests with these HTTP headers from inspection by the firewall
th: ไม่รวมคำขอที่มีส่วนหัว HTTP เหล่านี้จากการตรวจสอบโดยไฟร์วอลล์

en: Exclude requests with these HTTP headers from scanning for spam
th: ไม่รวมคำขอที่มีส่วนหัว HTTP เหล่านี้จากการสแกนสแปม

en: Header exception applied
th: ใช้ข้อยกเว้นส่วนหัวแล้ว

en: Protect comment form
th: การป้องกันแบบฟอร์มแสดงความคิดเห็น

en: Protect login form
th: ปกป้องแบบฟอร์มการเข้าสู่ระบบ

en: Protect lost password form
th: แบบฟอร์มป้องกันรหัสผ่านสูญหาย

en: Protect registration form
th: แบบฟอร์มลงทะเบียนป้องกัน

en: Protect the standard WordPress comment form with bot detection engine
th: ปกป้องแบบฟอร์มความคิดเห็น WordPress มาตรฐานด้วยเครื่องมือตรวจจับบอท

en: Protect the standard WordPress registration form with bot detection engine
th: ปกป้องแบบฟอร์มการลงทะเบียน WordPress มาตรฐานด้วยเครื่องมือตรวจจับบอท

en: Protect WooCommerce login form
th: ปกป้องแบบฟอร์มการเข้าสู่ระบบ WooCommerce

en: Protect WooCommerce lost password form
th: ปกป้องแบบฟอร์มการสูญหายของรหัสผ่าน WooCommerce

en: Protect WooCommerce registration form
th: ปกป้องแบบฟอร์มการลงทะเบียน WooCommerce

en: Spam Events
th: กิจกรรมสแปม

en: Specify colon-separated name and value pairs to exclude matching requests from firewall inspection. One header per line.
th: ระบุคู่ชื่อและค่าที่คั่นด้วยโคลอนเพื่อไม่ให้มีคำขอที่ตรงกันจากการตรวจสอบไฟร์วอลล์ ส่วนหัวหนึ่งรายการต่อบรรทัด

en: Specify colon-separated name and value pairs to exclude matching requests from scanning for spam. One header per line.
th: ระบุคู่ชื่อและค่าที่คั่นด้วยเครื่องหมายโคลอนเพื่อไม่ให้คำขอที่ตรงกันถูกสแกนหาสแปม ส่วนหัวหนึ่งรายการต่อบรรทัด

en: A network error occurred while attempting to retrieve plugin data from the plugin repository. We will continue attempts.
th: เกิดข้อผิดพลาดของเครือข่ายขณะพยายามดึงข้อมูลปลั๊กอินจากที่เก็บปลั๊กอิน เราจะพยายามต่อไป

en: Abandoned
th: ถูกทิ้ง

en: Abandoned plugin
th: ปลั๊กอินที่ถูกละทิ้ง

en: All Users
th: ผู้ใช้ทั้งหมด

en: At the moment, no plugin data is available. It will be collected and included in future reports.
th: ขณะนี้ยังไม่มีข้อมูลปลั๊กอิน ข้อมูลดังกล่าวจะถูกรวบรวมและรวมอยู่ในรายงานในอนาคต

en: Checking for abandoned plugins
th: การตรวจสอบปลั๊กอินที่ถูกละทิ้ง

en: Checking for plugin ownership changes
th: ตรวจสอบการเปลี่ยนแปลงความเป็นเจ้าของปลั๊กอิน

en: Detect and report plugins that received no updates for the specified period of time
th: ตรวจจับและรายงานปลั๊กอินที่ไม่ได้รับการอัปเดตในช่วงระยะเวลาที่ระบุ

en: Detect and report plugins with changes in ownership
th: ตรวจจับและรายงานปลั๊กอินที่มีการเปลี่ยนแปลงความเป็นเจ้าของ

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Firewall inspection mode
th: โหมดตรวจสอบไฟร์วอลล์

en: If necessary, check and update settings.
th: หากจำเป็นให้ตรวจสอบและอัปเดตการตั้งค่า

en: If necessary, click here to unblock the IP address.
th: หากจำเป็นคลิกที่นี่เพื่อปลดบล็อคที่อยู่ IP

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for over a month.
th: ดูเหมือนว่าปลั๊กอินนี้จะถูกละทิ้ง เนื่องจากไม่ได้รับการอัปเดตใดๆ มานานกว่าหนึ่งเดือนแล้ว

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for over a year.
th: ดูเหมือนว่าปลั๊กอินนี้จะถูกละทิ้ง เนื่องจากไม่ได้รับการอัปเดตใดๆ มานานกว่าหนึ่งปีแล้ว

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for several months.
th: ดูเหมือนว่าปลั๊กอินนี้จะถูกละทิ้งเนื่องจากไม่ได้รับการอัปเดตใดๆ เป็นเวลาหลายเดือนแล้ว

en: New owner
th: เจ้าของใหม่

en: No integrity data
th: ไม่มีข้อมูลความสมบูรณ์

en: Plugin data cannot be loaded due to temporary rate limiting enforced by the plugin repository. Please try again in a few minutes.
th: ไม่สามารถโหลดข้อมูลปลั๊กอินได้เนื่องจากมีการจำกัดอัตราชั่วคราวที่บังคับใช้โดยที่เก็บปลั๊กอิน โปรดลองอีกครั้งในอีกไม่กี่นาที

en: Plugin owner has changed
th: เจ้าของปลั๊กอินมีการเปลี่ยนแปลง

en: Processing the file, please wait
th: กำลังประมวลผลไฟล์ กรุณารอสักครู่

en: Scan for abandoned plugins
th: สแกนหาปลั๊กอินที่ถูกละทิ้ง

en: Scan for file modifications
th: สแกนเพื่อแก้ไขไฟล์

en: Scan for new files
th: สแกนไฟล์ใหม่

en: Scan for plugin ownership changes
th: สแกนหาการเปลี่ยนแปลงความเป็นเจ้าของปลั๊กอิน

en: Scan sessions directory
th: ไดเรกทอรีเซสชันการสแกน

en: Scan temporary directories
th: สแกนไดเรกทอรีชั่วคราว

en: Scan the web server sessions directory for malicious files
th: สแกนไดเรกทอรีเซสชันเซิร์ฟเวอร์เว็บเพื่อหาไฟล์ที่เป็นอันตราย

en: Scan web server temporary directories for malicious files
th: สแกนไดเรกทอรีชั่วคราวของเซิร์ฟเวอร์เว็บเพื่อหาไฟล์ที่เป็นอันตราย

en: The file is being uploaded, please wait
th: ไฟล์กำลังอัพโหลด กรุณารอสักครู่

note: Here %s is an email address.
en: The password you entered for the email address %s is incorrect.
th: รหัสผ่านที่คุณป้อนสำหรับที่อยู่อีเมล %s ไม่ถูกต้อง

note: Here %s is a user login.
en: The password you entered for the username %s is incorrect.
th: รหัสผ่านที่คุณป้อนสำหรับชื่อผู้ใช้ %s ไม่ถูกต้อง

en: The scan is completed
th: การสแกนเสร็จสิ้น

en: There is an update to the plugin installed on your website.
th: มีการอัปเดตปลั๊กอินที่ติดตั้งบนเว็บไซต์ของคุณ

en: To disable remote management and revoke the token, click here:
th: หากต้องการปิดการใช้งานการจัดการระยะไกลและเพิกถอนโทเค็น คลิกที่นี่:

en: Vulnerability
th: ความเสี่ยง

en: Write failed login attempts to the system log file
th: เขียนความพยายามเข้าสู่ระบบที่ล้มเหลวลงในไฟล์บันทึกระบบ

en: Months without updates to flag plugin as abandoned
th: หลายเดือนที่ไม่มีการอัปเดตปลั๊กอินที่ถูกตั้งค่าสถานะเป็นถูกละทิ้ง

en: Currently, it is defined as:
th: ปัจจุบันได้กำหนดไว้ว่า:

en: Unable to detect IP addresses. No HTTP headers containing a valid IP address were detected. Ensure that your proxy server is configured to include the remote IP address in its HTTP headers.
th: ไม่สามารถตรวจจับที่อยู่ IP ได้ ไม่พบส่วนหัว HTTP ที่ประกอบด้วยที่อยู่ IP ที่ถูกต้อง ตรวจสอบให้แน่ใจว่าเซิร์ฟเวอร์พร็อกซีของคุณได้รับการกำหนดค่าให้รวมที่อยู่ IP ระยะไกลไว้ในส่วนหัว HTTP

en: Unable to detect IP addresses. The constant CERBER_IP_KEY you specified is mistyped or contains invalid characters.
th: ไม่สามารถตรวจจับที่อยู่ IP ได้ ค่าคงที่ CERBER_IP_KEY ที่คุณระบุพิมพ์ผิดหรือมีอักขระที่ไม่ถูกต้อง

en: Unable to detect IP addresses. The defined constant CERBER_IP_KEY cannot be used to retrieve an IP address because the corresponding value does not contain a valid IP address. Ensure that the correct value is specified for this constant.
th: ไม่สามารถตรวจจับที่อยู่ IP ได้ ไม่สามารถใช้ค่าคงที่ CERBER_IP_KEY ที่กำหนดเพื่อเรียกค้นที่อยู่ IP ได้ เนื่องจากค่าที่สอดคล้องกันไม่มีที่อยู่ IP ที่ถูกต้อง โปรดตรวจสอบให้แน่ใจว่าได้ระบุค่าที่ถูกต้องสำหรับค่าคงที่นี้

en: Unable to detect IP addresses. This might be because your website is behind a proxy server. If that is the case, enable proxy support in the plugin settings.
th: ไม่สามารถตรวจจับที่อยู่ IP ได้ อาจเป็นเพราะเว็บไซต์ของคุณอยู่หลังพร็อกซีเซิร์ฟเวอร์ หากเป็นเช่นนั้น ให้เปิดใช้งานการรองรับพร็อกซีในการตั้งค่าปลั๊กอิน

en: Activity Breakdown
th: การแบ่งรายละเอียดกิจกรรม

en: Known Users
th: ผู้ใช้ที่รู้จัก

en: Please select at least one widget
th: กรุณาเลือกอย่างน้อยหนึ่งวิดเจ็ต

en: Security Status Monitor
th: ตรวจสอบสถานะความปลอดภัย

en: Select widgets to display
th: เลือกวิดเจ็ตที่จะแสดง

en: Blocked
th: ถูกบล็อค

en: Incidents
th: เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

en: Login Issues
th: ปัญหาการเข้าสู่ระบบ

en: most active in the last 24 hours
th: แอคทีฟมากที่สุดในช่วง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา

en: most frequent incidents and events in the last 24 hours
th: เหตุการณ์และเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นบ่อยที่สุดในช่วง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา

en: most recent authentication issues and requests
th: ปัญหาและการร้องขอการตรวจสอบสิทธิ์ล่าสุด

en: most recent user events
th: เหตุการณ์ผู้ใช้ล่าสุด

en: most recent user registrations
th: การลงทะเบียนผู้ใช้ล่าสุด

en: most recent violations of security rules
th: การละเมิดกฎความปลอดภัยล่าสุด

en: New Users
th: ผู้ใช้ใหม่

en: No malicious activity detected in the last 24 hours.
th: ไม่มีการตรวจพบกิจกรรมที่เป็นอันตรายในช่วง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา

en: Spam
th: สแปม

en: Top Offending IP Addresses
th: ที่อยู่ IP ที่ทำให้เกิดความไม่พอใจสูงสุด

en: An optional message displayed when attempting to reset the password for both existing and non-existing usernames or email addresses.
th: ข้อความทางเลือกที่จะแสดงเมื่อพยายามรีเซ็ตรหัสผ่านสำหรับชื่อผู้ใช้หรือที่อยู่อีเมลที่มีอยู่และไม่มีอยู่

en: Confirm emptying the table. This operation is permanent and cannot be undone.
th: ยืนยันการล้างตาราง การดำเนินการนี้เป็นแบบถาวรและไม่สามารถย้อนกลับได้

en: Custom password reset confirmation message
th: ข้อความยืนยันการรีเซ็ตรหัสผ่านที่กำหนดเอง

en: Details
th: รายละเอียด

en: Disable the default password reset error message
th: ปิดใช้งานข้อความแสดงข้อผิดพลาดการรีเซ็ตรหัสผ่านเริ่มต้น

en: Do not reveal non-existing usernames and emails in the password reset error message
th: อย่าเปิดเผยชื่อผู้ใช้และอีเมลที่ไม่มีอยู่ในข้อความแสดงข้อผิดพลาดการรีเซ็ตรหัสผ่าน

en: Error:
th: ข้อผิดพลาด:

en: Specify a request path to exclude matching requests from logging. Use one path per line. To specify a REGEX pattern, enclose a line in a pair of braces. Requests that start with an excluded path or match a REGEX pattern will not be logged.
th: ระบุเส้นทางคำขอเพื่อไม่รวมคำขอที่ตรงกันจากการบันทึกข้อมูล ใช้เส้นทางเดียวต่อบรรทัด หากต้องการระบุรูปแบบ REGEX ให้ใส่บรรทัดในวงเล็บคู่หนึ่ง คำขอที่เริ่มต้นด้วยเส้นทางที่ไม่รวมหรือตรงกับรูปแบบ REGEX จะไม่ถูกบันทึกข้อมูล

en: The scan has finished
th: การสแกนเสร็จสิ้นแล้ว

en: The scan has finished. Please review the results.
th: การสแกนเสร็จสิ้นแล้ว โปรดตรวจสอบผลลัพธ์

note: Ago" refers to a period in the past, starting backwards from now. %s will be replaced by a time period in the past, e.g., "2 days ago", "1 hour ago"
en: %s ago
th: %s ที่ผ่านมา

en: Invalid Value
th: ค่าไม่ถูกต้อง

en: Role-based exception applied
th: ใช้ข้อยกเว้นตามบทบาท

note: Indicates time difference in seconds. %d will be replaced by the number of seconds, e.g., "1 sec" or "45 secs".
en: %d sec | %d secs
th[0]: %d วินาที

[ctx: Preposition to describe future time]
note: It is used as a preposition to describe future time, e.g., "in 6 hours" or "in 2 days".
en: in %s
th: ใน %s

[ctx: to is a marker of infinitive, e.g. "to use it"]
note: 'selected countries' refers to a list of countries. 'to' is the marker of an infinitive verb, e.g., "to use it". Placeholder %s will be replaced by an action/operation, such as "Submit forms".
en: Only selected countries are permitted to %s. All others are not.
th: เฉพาะประเทศที่เลือกเท่านั้นที่ได้รับอนุญาตให้ใช้ %s ประเทศอื่นๆ ไม่อนุญาต

[ctx: to is a marker of infinitive, e.g. "to use it"]
note: 'selected countries' refers to a list of countries. 'to' is the marker of an infinitive verb, e.g., "to use it". Placeholder %s will be replaced by an action/operation, such as "Submit forms".
en: Selected countries are not permitted to %s. All others are allowed to.
th: ประเทศที่เลือกไม่ได้รับอนุญาตให้ %s ประเทศอื่นๆ ได้รับอนุญาต

en: Collect WP Cerber software errors
th: รวบรวมข้อผิดพลาดซอฟต์แวร์ WP Cerber

en: Copy To Clipboard
th: คัดลอกไปยังคลิปบอร์ด

en: Destination directory is not writable
th: ไดเรกทอรีปลายทางไม่สามารถเขียนได้

en: Destination file is not writable
th: ไฟล์ปลายทางไม่สามารถเขียนได้

en: Directory
th: ไดเรกทอรี

en: Disable spam checks and bot detection engine for logged-in users
th: ปิดใช้งานการตรวจสอบสแปมและเครื่องมือตรวจจับบอทสำหรับผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

en: Disable spam checks for logged-in users
th: ปิดใช้งานการตรวจสอบสแปมสำหรับผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบ

en: Enable safe AJAX mode
th: เปิดใช้งานโหมด AJAX ที่ปลอดภัย

en: Pre-authentication block
th: บล็อกก่อนการรับรองความถูกต้อง

en: Source file not found
th: ไม่พบไฟล์ต้นฉบับ

en: To grant access to this website, install this token on the main website. Keep the token secret.
th: หากต้องการให้สิทธิ์เข้าถึงเว็บไซต์นี้ โปรดติดตั้งโทเค็นนี้ในเว็บไซต์หลัก และเก็บโทเค็นนี้ไว้เป็นความลับ

en: Unable to copy file
th: ไม่สามารถคัดลอกไฟล์ได้

en: Unable to create required directory
th: ไม่สามารถสร้างไดเรกทอรีที่จำเป็นได้

en: Use less strict spam filtering for AJAX form submissions. May increase spam risk slightly.
th: ใช้การกรองสแปมที่ไม่เข้มงวดมากนักสำหรับการส่งแบบฟอร์ม AJAX อาจเพิ่มความเสี่ยงต่อสแปมเล็กน้อย

en: Two-factor authentication enforced
th: บังคับใช้การตรวจสอบสิทธิ์แบบสองปัจจัย

en: WP Cerber requires PHP version %s or higher, but your web server is currently running PHP %s.
th: WP Cerber ต้องใช้ PHP เวอร์ชัน %s ขึ้นไป แต่เว็บเซิร์ฟเวอร์ของคุณกำลังใช้งาน PHP %s อยู่

en: WP Cerber requires WordPress version %s or higher. Your WordPress version is %s. Please update your WordPress to the latest version.
th: WP Cerber ต้องใช้ WordPress เวอร์ชัน %s ขึ้นไป เวอร์ชัน WordPress ของคุณคือ %s โปรดอัปเดต WordPress ของคุณเป็นเวอร์ชันล่าสุด

en: Allow updating WP Cerber and its translations from the official WP Cerber website
th: อนุญาตให้อัปเดต WP Cerber และการแปลจากเว็บไซต์ WP Cerber อย่างเป็นทางการ

note: Here is an example "At August 28, 2025, 9:23:04 PM, the scanner detected that the ownership of the plugin changed from Albert to John."
en: At %s the scanner detected that the ownership of the plugin changed from %s to %s.
th: เมื่อเวลา %s เครื่องสแกนตรวจพบว่าความเป็นเจ้าของปลั๊กอินเปลี่ยนจาก %s ไปเป็น %s

en: Default language
th: ภาษาเริ่มต้น

en: Download File
th: ดาวน์โหลดไฟล์

en: Export a configuration file to back up your settings and restore them on another site.
th: ส่งออกไฟล์กำหนดค่าเพื่อสำรองการตั้งค่าของคุณและเรียกคืนบนเว็บไซต์อื่น

en: Export WP Cerber Settings to File
th: ส่งออกการตั้งค่า WP Cerber ไปยังไฟล์

en: Import a configuration file to replace your existing settings.
th: นำเข้าไฟล์กำหนดค่าเพื่อแทนที่การตั้งค่าที่มีอยู่ของคุณ

en: Import WP Cerber Settings from File
th: นำเข้าการตั้งค่า WP Cerber จากไฟล์

en: Language files for the selected language will be installed shortly.
th: ไฟล์ภาษาสำหรับภาษาที่เลือกจะถูกติดตั้งในไม่ช้า

en: Language for the plugin admin pages
th: ภาษาสำหรับหน้าดูแลระบบปลั๊กอิน

en: Last security action: IP address %s was locked out at %s
th: การดำเนินการด้านความปลอดภัยล่าสุด: ที่อยู่ IP %s ถูกล็อคเมื่อ %s

en: Restore Default Settings
th: คืนค่าการตั้งค่าเริ่มต้น

en: Restore Default WP Cerber Settings
th: คืนค่าการตั้งค่าเริ่มต้นของ WP Cerber

en: Revert WP Cerber settings to their defaults. Your Custom Login URL and IP Access Lists will not be changed.
th: ย้อนกลับการตั้งค่า WP Cerber เป็นค่าเริ่มต้น URL การเข้าสู่ระบบแบบกำหนดเองและรายการการเข้าถึง IP ของคุณจะไม่เปลี่ยนแปลง

en: Save Changes
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง

note: Here %s is the date.
en: The last update was at %s
th: การอัปเดตล่าสุดอยู่ที่ %s

en: Unauthorized access denied
th: ปฏิเสธการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาต

en: Upload File
th: อัพโหลดไฟล์

en: User role is not allowed
th: บทบาทผู้ใช้ไม่ได้รับอนุญาต

en: View all activity from this IP address
th: ดูกิจกรรมทั้งหมดจากที่อยู่ IP นี้

en: View recent activity and security-related events for this user
th: ดูกิจกรรมล่าสุดและเหตุการณ์ที่เกี่ยวข้องกับความปลอดภัยสำหรับผู้ใช้รายนี้

en: View the log of suspicious and malicious activity from this IP address
th: ดูบันทึกกิจกรรมที่น่าสงสัยและเป็นอันตรายจากที่อยู่ IP นี้

en: What do you want to include in the export?
th: คุณต้องการรวมอะไรไว้ในการส่งออก?

note: Here the first placeholder %s is a date of the last user login and the second placeholder %s is the user's IP address.
en: Your last sign-in was at %s from the IP address %s
th: การลงชื่อเข้าใช้ครั้งล่าสุดของคุณอยู่ที่ %s จากที่อยู่ IP %s

en: A new version of WP Cerber Security is available. We strongly recommend updating.
th: มี WP Cerber Security เวอร์ชันใหม่แล้ว เราขอแนะนำให้ทำการอัปเดต

note: Description of the plugin
en: Continuously evolving security solution that defends WordPress against hacker attacks, spam, trojans, and malware. Hardens WordPress with comprehensive security algorithms, limits login attempts, enforces two-factor authentication, and restricts access based on country using GeoIP policies. Features a powerful malware scanner and integrity checker to detect and eliminate threats. Blocks spam using a sophisticated bot detection engine and reCAPTCHA. Tracks user and intruder activity with real-time alerts via email, mobile, and desktop notifications.
th: โซลูชันด้านความปลอดภัยที่พัฒนาอย่างต่อเนื่องซึ่งปกป้อง WordPress จากการโจมตีของแฮกเกอร์ สแปม โทรจัน และมัลแวร์ เสริมความแข็งแกร่งให้กับ WordPress ด้วยอัลกอริธึมความปลอดภัยที่ครอบคลุม จำกัดความพยายามในการเข้าสู่ระบบ บังคับใช้การตรวจสอบสิทธิ์สองขั้นตอน และจำกัดการเข้าถึงตามประเทศโดยใช้นโยบาย GeoIP มีเครื่องสแกนมัลแวร์และตัวตรวจสอบความสมบูรณ์ที่ทรงพลังเพื่อตรวจจับและกำจัดภัยคุกคาม บล็อกสแปมโดยใช้กลไกตรวจจับบอทที่ซับซ้อนและ reCAPTCHA ติดตามกิจกรรมของผู้ใช้และผู้บุกรุกด้วยการแจ้งเตือนแบบเรียลไทม์ผ่านอีเมล อุปกรณ์เคลื่อนที่ และการแจ้งเตือนบนเดสก์ท็อป

en: Save
th: บันทึก

en: See what’s new in this version:
th: ดูว่ามีอะไรใหม่ในเวอร์ชันนี้:

note: Name of the plugin
en: WP Cerber Security, Anti-spam, and Malware Scan
th: WP Cerber ความปลอดภัย แอนตี้สแปม และการสแกนมัลแวร์

en: %s registrations are allowed from a single IP address within %s minutes
th: อนุญาตให้ลงทะเบียน %s จากที่อยู่ IP เดียวภายใน %s นาที

en: Abort user authentication
th: ยกเลิกการตรวจสอบสิทธิ์ผู้ใช้

en: Abort user authentication and block remote IP address
th: ยกเลิกการตรวจสอบสิทธิ์ผู้ใช้และบล็อกที่อยู่ IP ระยะไกล

en: Allow access for logged-in users
th: อนุญาติให้ผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบเข้าถึงได้

en: Allow access from trusted IP addresses
th: อนุญาตการเข้าถึงจากที่อยู่ IP ที่เชื่อถือได้

en: Allow registration only for email addresses matching the following
th: อนุญาตให้ลงทะเบียนเฉพาะอีเมลที่ตรงกับข้อมูลต่อไปนี้เท่านั้น

en: Block all IP addresses on the same Class C network as the detected attacker's IP address
th: บล็อกที่อยู่ IP ทั้งหมดในเครือข่าย Class C เดียวกันกับที่อยู่ IP ของผู้โจมตีที่ตรวจพบ

en: Block registration for email addresses matching the following
th: บล็อคการลงทะเบียนสำหรับที่อยู่อีเมลที่ตรงกับต่อไปนี้

en: Block the attacker's subnet
th: บล็อกซับเน็ตของผู้โจมตี

en: Customize how things appear in the login page and admin pages.
th: ปรับแต่งวิธีการแสดงสิ่งต่างๆ ในหน้าเข้าสู่ระบบและหน้าผู้ดูแลระบบ

en: Disable the login language switcher on the WordPress login page
th: ปิดใช้งานตัวสลับภาษาในการเข้าสู่ระบบในหน้าเข้าสู่ระบบ WordPress

en: Full or relative URL to redirect request to
th: URL แบบเต็มหรือสัมพันธ์กันเพื่อเปลี่ยนเส้นทางคำขอไปยัง

en: Hide your website from the public by allowing access only to logged-in users or trusted IP addresses. All other visitors will be redirected to the login page or a custom URL.
th: ซ่อนเว็บไซต์ของคุณจากสาธารณะโดยอนุญาตให้เข้าถึงเฉพาะผู้ใช้ที่เข้าสู่ระบบหรือที่อยู่ IP ที่เชื่อถือได้เท่านั้น ผู้เยี่ยมชมรายอื่นทั้งหมดจะถูกส่งต่อไปยังหน้าเข้าสู่ระบบหรือ URL ที่กำหนดเอง

en: Let visitors from IP addresses in the White IP Access List access your website without logging in
th: ให้ผู้เยี่ยมชมจากที่อยู่ IP ในรายการการเข้าถึง IP สีขาวเข้าถึงเว็บไซต์ของคุณโดยไม่ต้องเข้าระบบ

en: Limit registration to trusted IP addresses only
th: จำกัดการลงทะเบียนเฉพาะที่อยู่ IP ที่เชื่อถือได้เท่านั้น

en: Limit Website Access
th: จำกัดการเข้าถึงเว็บไซต์

en: Login page message
th: ข้อความหน้าเข้าสู่ระบบ

en: Look and Layout
th: รูปลักษณ์และเค้าโครง

en: On the Users admin page, display the most recently registered users first
th: ในหน้าผู้ดูแลระบบผู้ใช้ ให้แสดงผู้ใช้ที่ลงทะเบียนล่าสุดก่อน

en: Only registered and logged-in users can access your website
th: เฉพาะผู้ใช้ที่ลงทะเบียนและเข้าสู่ระบบเท่านั้นจึงสามารถเข้าถึงเว็บไซต์ของคุณได้

en: Only users whose IP addresses are on the White IP Access List can register on the website
th: เฉพาะผู้ใช้ที่มีที่อยู่ IP อยู่ในรายชื่อ White IP Access เท่านั้นที่สามารถลงทะเบียนบนเว็บไซต์ได้

en: Optional. Leave blank to show the message above instead of redirecting.
th: ทางเลือก ปล่อยว่างไว้เพื่อแสดงข้อความด้านบนแทนการเปลี่ยนเส้นทาง

en: Redirect unauthorized visitors to this URL
th: เปลี่ยนเส้นทางผู้เยี่ยมชมที่ไม่ได้รับอนุญาตไปยัง URL นี้

en: Sort users by registration date
th: จัดเรียงผู้ใช้งานตามวันที่ลงทะเบียน

en: The file you have uploaded (%s) cannot be used.
th: ไฟล์ที่คุณอัพโหลด (%s) ไม่สามารถใช้งานได้

en: These rules apply to the user login process. Use them to control how users sign in and to protect your website from unauthorized access.
th: กฎเหล่านี้ใช้กับกระบวนการเข้าสู่ระบบของผู้ใช้ ใช้เพื่อควบคุมวิธีการเข้าสู่ระบบของผู้ใช้และเพื่อปกป้องเว็บไซต์ของคุณจากการเข้าถึงโดยไม่ได้รับอนุญาต

en: These rules control the user registration process. Use them to restrict who can register based on your security requirements and preferences.
th: กฎเหล่านี้ควบคุมกระบวนการลงทะเบียนผู้ใช้ ใช้กฎเหล่านี้เพื่อจำกัดผู้ที่สามารถลงทะเบียนได้ตามความต้องการและความชอบด้านความปลอดภัยของคุณ

en: This message appears above the login form. Use it to explain why login is required or to give additional instructions to users.
th: ข้อความนี้จะปรากฏเหนือแบบฟอร์มเข้าสู่ระบบ ใช้เพื่ออธิบายว่าเหตุใดจึงต้องเข้าสู่ระบบหรือเพื่อให้คำแนะนำเพิ่มเติมแก่ผู้ใช้

en: This optional message is shown if a user's email address is not allowed for registration
th: ข้อความเสริมนี้จะปรากฏขึ้นหากไม่อนุญาตให้ใช้ที่อยู่อีเมลของผู้ใช้ในการลงทะเบียน

en: This optional message is shown if a user's IP address is not on the White IP Access List
th: ข้อความเสริมนี้จะปรากฏขึ้นหากที่อยู่ IP ของผู้ใช้ไม่อยู่ในรายการการเข้าถึง IP สีขาว

en: User Authentication
th: การตรวจสอบสิทธิ์ผู้ใช้

en: Usernames from this list are not allowed to log in or register. Use comma to separate usernames.
th: ชื่อผู้ใช้จากรายการนี้ไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าสู่ระบบหรือลงทะเบียน ใช้เครื่องหมายจุลภาคเพื่อคั่นชื่อผู้ใช้

en: When attempting to access prohibited URLs
th: เมื่อพยายามเข้าถึง URL ที่ถูกห้าม

en: When attempting to log in with prohibited username
th: เมื่อพยายามเข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ที่ถูกห้าม

en: WP Cerber Dashboard
th: แผงควบคุม WP Cerber

en: WP Cerber: Add-ons
th: WP Cerber: ส่วนเสริม

en: WP Cerber: Anti-spam Settings
th: WP Cerber: การตั้งค่าป้องกันสแปม

en: WP Cerber: Data Shield Policies
th: WP Cerber: นโยบายการป้องกันข้อมูล

en: WP Cerber: Security Rules
th: WP Cerber: กฎความปลอดภัย

en: WP Cerber: Tools
th: WP Cerber: เครื่องมือ

en: WP Cerber: Traffic Inspector
th: WP Cerber: ผู้ตรวจสอบการจราจร

en: WP Cerber: User Security
th: WP Cerber: ความปลอดภัยของผู้ใช้

en: Collect and save WP Cerber software errors to a diagnostic file
th: รวบรวมและบันทึกข้อผิดพลาดของซอฟต์แวร์ WP Cerber ลงในไฟล์วินิจฉัย

en: Query Parameters
th: พารามิเตอร์ของคิวรี

en: You have exceeded the number of allowed login attempts. Please try again in %d minute. | You have exceeded the number of allowed login attempts. Please try again in %d minutes.
th[0]: จำนวนครั้งที่อนุญาตให้ลงชื่อเข้าใช้ถูกใช้เกินแล้ว โปรดลองอีกครั้งใน %d นาที
