WP Cerber Security - en to tl translation catalogue (1225 entries)

en: Limit login attempts
tl: Limitahan ang mga pagtatangka sa pag-log in

en: minutes
tl: minuto

en: Site connection
tl: Koneksyon sa site

en: Proactive security rules
tl: Mga proactive na panuntunan sa seguridad

en: Custom login page
tl: Pasadyang pahina sa pag-login

en: Custom login URL
tl: Custom na URL sa pag-log in

en: Duration
tl: Tagal

en: Notifications
tl: Mga abiso

en: Access Lists
tl: Mga Listahan ng Access

en: Activity
tl: Aktibidad

en: Lockouts
tl: Mga lockout

en: Date
tl: Petsa

en: Local User
tl: Lokal na Gumagamit

en: Username used
tl: Username ang ginamit

en: Logged in
tl: Naka-log in

en: Logged out
tl: Naka-log out

en: Login failed
tl: Nabigo ang pag-login

en: IP blocked
tl: Na-block ang IP

en: Locked out
tl: Naka-lock out

en: IP blacklisted
tl: Naka-blacklist ang IP

en: Password changed
tl: Nabago ang password

en: Remove
tl: Alisin

en: Lockout for %s was removed
tl: Inalis ang lockout para sa %s

en: Black IP Access List
tl: Listahan ng Black IP Access

en: List is empty
tl: Walang laman ang listahan

en: View Activity
tl: Tingnan ang Aktibidad

en: Settings
tl: Mga setting

en: Last login
tl: Huling login

en: Never
tl: Hindi kailanman

en: Are you sure?
tl: Sigurado ka ba?

en: My site is behind a reverse proxy
tl: Ang aking site ay nasa likod ng isang reverse proxy

en: Make your protection smarter!
tl: Gawing mas matalino ang iyong proteksyon!

en: Please enable Permalinks to use this feature. Set Permalink Settings to something other than Default.
tl: Paki-enable ang Permalinks na gamitin ang feature na ito. Itakda ang Mga Setting ng Permalink sa isang bagay maliban sa Default.

en: Main Settings
tl: Mga Pangunahing Setting

en: Help
tl: Tulong

en: Increase lockout duration to %s hours after %s lockouts in the last %s hours
tl: Dagdagan ang tagal ng lockout sa %s oras pagkatapos ng %s lockout sa huling %s oras

en: You are not allowed to log in. Ask your administrator for assistance.
tl: Hindi ka pinapayagang mag-log in. Humingi ng tulong sa iyong administrator.

en: Expires
tl: Mag-e-expire

en: No lockouts at the moment. The sky is clear.
tl: Walang lockout sa ngayon. Maaliwalas ang langit.

en: Can't activate WP Cerber due to a database error.
tl: Hindi ma-activate ang WP Cerber dahil sa error sa database.

en: days
tl: araw

en: Click to send test
tl: I-click upang magpadala ng pagsubok

en: Attention! You have changed the login URL! The new login URL is
tl: Pansin! Binago mo ang login URL! Ang bagong login URL ay

en: Comments
tl: Mga komento

en: Tools
tl: Mga gamit

en: Select file to import.
tl: Piliin ang file na ii-import.

en: What do you want to import?
tl: Ano ang gusto mong i-import?

en: Upload file
tl: Mag-upload ng file

en: No file was uploaded or file is corrupted
tl: Walang na-upload na file o nasira ang file

en: Error while parsing file
tl: Error habang nag-parse ng file

en: unknown
tl: hindi kilala

en: active
tl: aktibo

en: deactivate
tl: i-deactivate

en: not active
tl: hindi aktibo

en: disabled
tl: may kapansanan

en: failed attempts
tl: mga nabigong pagtatangka

en: in 24 hours
tl: sa loob ng 24 na oras

en: view all
tl: tingnan lahat

en: lockouts
tl: mga lockout

en: Lockouts at the moment
tl: Mga lockout sa ngayon

en: Last lockout
tl: Huling lockout

en: entry | entries
tl[0]: entry
tl[1]: mga entry

en: New Custom login URL
tl: Bagong Custom na URL sa pag-log in

en: Use file
tl: Gamitin ang file

en: Deactivate
tl: I-deactivate

en: Reason
tl: Dahilan

en: Add IP to the Black List
tl: Magdagdag ng IP sa Black List

en: Hardening
tl: Pagtigas

en: Hardening WordPress
tl: Pinapatigas ang WordPress

en: Stop user enumeration
tl: Itigil ang enumeration ng user

en: Disable XML-RPC
tl: Huwag paganahin ang XML-RPC

en: Block access to the XML-RPC server (including Pingbacks and Trackbacks)
tl: I-block ang access sa XML-RPC server (kabilang ang Pingbacks at Trackbacks)

en: Disable feeds
tl: Huwag paganahin ang mga feed

en: Block access to the RSS, Atom and RDF feeds
tl: I-block ang access sa RSS, Atom at RDF feed

en: Disable REST API
tl: Huwag paganahin ang REST API

en: WP Cerber is now active and has started protecting your site
tl: Aktibo na ngayon ang WP Cerber at sinimulan nang protektahan ang iyong site

en: Action
tl: Aksyon

en: Incorrect IP address or IP range
tl: Maling IP address o hanay ng IP

en: Add network to the Black List
tl: Magdagdag ng network sa Black List

en: Attention! Citadel mode is now active. Nobody is able to log in.
tl: Pansin! Aktibo na ngayon ang Citadel mode. Walang makakapag-log in.

en: Unknown
tl: Hindi alam

en: Human verification failed. Please click the square box in the reCAPTCHA block below.
tl: Nabigo ang pag-verify ng tao. Paki-click ang parisukat na kahon sa reCAPTCHA block sa ibaba.

en: Username is not allowed. Please choose another one.
tl: Hindi pinapayagan ang username. Mangyaring pumili ng isa pa.

en: unspecified
tl: hindi natukoy

en: Number of lockouts is increasing
tl: Tumataas ang bilang ng mga lockout

en: Import settings
tl: Mga setting ng pag-import

en: Prohibited usernames
tl: Mga ipinagbabawal na username

en: reCAPTCHA settings
tl: mga setting ng reCAPTCHA

en: Site key
tl: Susi ng site

en: Secret key
tl: Lihim na susi

en: Enable reCAPTCHA for WordPress registration form
tl: Paganahin ang reCAPTCHA para sa form ng pagpaparehistro ng WordPress

en: Enable reCAPTCHA for WordPress login form
tl: Paganahin ang reCAPTCHA para sa form sa pag-login sa WordPress

en: Before you can start using reCAPTCHA, you have to obtain Site key and Secret key on the Google website
tl: Bago mo simulan ang paggamit ng reCAPTCHA, kailangan mong kumuha ng Site key at Secret key sa website ng Google

en: Know more
tl: Alamin pa

en: User created
tl: Nagawa ang user

en: User registered
tl: Nakarehistro ang user

en: reCAPTCHA verification failed
tl: Nabigo ang pag-verify ng reCAPTCHA

en: reCAPTCHA settings are incorrect
tl: Ang mga setting ng reCAPTCHA ay hindi tama

en: Attempt to access prohibited URL
tl: Subukang i-access ang ipinagbabawal na URL

en: Attempt to log in with prohibited username
tl: Subukang mag-log in gamit ang ipinagbabawal na username

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce registration form
tl: Paganahin ang reCAPTCHA para sa form ng pagpaparehistro ng WooCommerce

en: Enable reCAPTCHA for WordPress lost password form
tl: Paganahin ang reCAPTCHA para sa form ng nawalang password ng WordPress

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce lost password form
tl: Paganahin ang reCAPTCHA para sa WooCommerce na nawalang password form

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce login form
tl: I-enable ang reCAPTCHA para sa WooCommerce login form

en: Request to the Google reCAPTCHA service failed
tl: Nabigo ang kahilingan sa serbisyo ng Google reCAPTCHA

en: View all
tl: Tingnan lahat

en: Recently locked out IP addresses
tl: Kamakailang na-lock ang mga IP address

en: OK, nail them all
tl: OK, kunin silang lahat

en: NO, maybe later
tl: HINDI, baka mamaya

en: Want to make WP Cerber even more powerful?
tl: Gusto mo bang gawing mas makapangyarihan ang WP Cerber?

en: Allow WP Cerber to send locked out malicious IP addresses to Cerber Lab. This helps the plugin team to develop new algorithms for WP Cerber that will defend WordPress against new threats and botnets that are appearing  everyday. You can disable the sending in the plugin settings at any time.
tl: Payagan ang WP Cerber na magpadala ng mga naka-lock na nakakahamak na IP address sa Cerber Lab. Tinutulungan nito ang koponan ng plugin na bumuo ng mga bagong algorithm para sa WP Cerber na magtatanggol sa WordPress laban sa mga bagong banta at botnet na lumalabas araw-araw. Maaari mong i-disable ang pagpapadala sa mga setting ng plugin anumang oras.

en: User login
tl: Login ng user

en: Export
tl: I-export

en: Search for IP or username
tl: Maghanap ng IP o username

en: Filter
tl: Salain

en: User
tl: Gumagamit

en: Date format
tl: Format ng petsa

en: if empty, the default format %s will be used
tl: kung walang laman, ang default na format na %s ang gagamitin

en: Push notifications
tl: Mga push notification

en: Email notifications
tl: Mga abiso sa email

en: Use comma to specify multiple values
tl: Gumamit ng kuwit upang tumukoy ng maraming halaga

en: All connected devices
tl: Lahat ng konektadong device

en: No devices found
tl: Walang nakitang mga device

en: Not available
tl: Hindi available

en: Password reset requested
tl: Hiniling ang pag-reset ng password

en: Apply limit login rules to IP addresses in the White IP Access List
tl: Ilapat ang limitasyon sa mga panuntunan sa pag-log in sa mga IP address sa White IP Access List

en: Enable invisible reCAPTCHA
tl: Paganahin ang invisible reCAPTCHA

en: (do not enable it unless you get and enter the Site and Secret keys for the invisible version)
tl: (huwag paganahin ito maliban kung makuha at ipasok mo ang Site at Secret key para sa hindi nakikitang bersyon)

en: Enable reCAPTCHA for WordPress comment form
tl: Paganahin ang reCAPTCHA para sa form ng komento sa WordPress

en: Limit attempts
tl: Limitahan ang mga pagtatangka

en: Lock out IP address for %s minutes after %s failed attempts within %s minutes
tl: I-lock out ang IP address sa loob ng %s minuto pagkatapos ng %s na nabigong pagtatangka sa loob ng %s minuto

en: In the Citadel mode nobody is able to log in except IPs from the White IP Access List. Active user sessions will not be affected.
tl: Sa Citadel mode walang makakapag-log in maliban sa mga IP mula sa White IP Access List. Hindi maaapektuhan ang mga aktibong session ng user.

en: Event
tl: Kaganapan

en: Spam comments denied
tl: Tinanggihan ang mga komento sa spam

en: Malicious IP addresses detected
tl: May nakitang mga nakakahamak na IP address

en: Lockouts occurred
tl: Naganap ang mga lockout

en: You are not allowed to register.
tl: Hindi ka pinapayagang magrehistro.

en: Spam comment denied
tl: Tinanggihan ang komento ng spam

en: Attempt to log in denied
tl: Tinanggihan ang pagtatangkang mag-log in

en: Attempt to register denied
tl: Tinanggihan ang pagtatangkang magparehistro

en: Malicious activities mitigated
tl: Nabawasan ang mga masasamang aktibidad

en: License
tl: Lisensya

en: Sorry, human verification failed.
tl: Paumanhin, nabigo ang pag-verify ng tao.

en: Comment processing
tl: Pagproseso ng komento

en: If a spam comment detected
tl: Kung may nakitang komentong spam

en: Trash spam comments
tl: Basura ang mga komento sa spam

en: Move spam comments to trash after
tl: Ilipat ang mga komentong spam sa basurahan pagkatapos

en: Spam form submission denied
tl: Tinanggihan ang pagsusumite ng form ng spam

en: Protect all forms on the website with bot detection engine
tl: Protektahan ang lahat ng mga form sa website gamit ang bot detection engine

en: Country
tl: Bansa

en: Security Rules
tl: Mga Panuntunan sa Seguridad

en: Failed login attempts
tl: Nabigong mga pagtatangka sa pag-log in

en: Registered
tl: Nakarehistro

en: You
tl: Ikaw

en: Spam form submissions denied
tl: Tinanggihan ang mga pagsusumite ng spam form

en: Getting Started Guide
tl: Gabay sa Pagsisimula

en: Countries
tl: Mga bansa

en: Permitted for one country | Permitted for %d countries
tl[0]: Pinahihintulutan para sa isang bansa

en: No rule
tl: Walang panuntunan

en: Security rules have been updated
tl: Na-update ang mga panuntunan sa seguridad

en: Form submission denied
tl: Tinanggihan ang pagsusumite ng form

en: Comment denied
tl: Tinanggihan ang komento

en: Request to REST API denied
tl: Ang kahilingan sa REST API ay tinanggihan

en: Bot detected
tl: Natukoy ang bot

en: Citadel mode is active
tl: Aktibo ang Citadel mode

en: Malicious activity detected
tl: May nakitang malisyosong aktibidad

en: Blocked by country rule
tl: Na-block ng panuntunan ng bansa

en: Limit reached
tl: Naabot na ang limitasyon

en: Multiple suspicious activities
tl: Maramihang kahina-hinalang aktibidad

en: Registration limit
tl: Limitasyon sa pagpaparehistro

en: Start typing here to find a country
tl: Magsimulang mag-type dito para maghanap ng bansa

en: Click on a country name to add it to the list of selected countries
tl: Mag-click sa isang pangalan ng bansa upang idagdag ito sa listahan ng mga napiling bansa

en: Submit forms
tl: Magsumite ng mga form

en: Post comments
tl: Mag-post ng mga komento

en: Register on the website
tl: Magrehistro sa website

en: Use XML-RPC
tl: Gumamit ng XML-RPC

en: Use REST API
tl: Gumamit ng REST API

en: Deny it completely
tl: Tanggihan ito ng lubusan

en: Mark it as spam
tl: Markahan ito bilang spam

en: If you use a caching plugin, you have to add your new login URL to the list of pages not to cache.
tl: Kung gumagamit ka ng caching plugin, kailangan mong idagdag ang iyong bagong URL sa pag-log in sa listahan ng mga page na hindi dapat i-cache.

en: To change reporting settings visit
tl: Upang baguhin ang mga setting ng pag-uulat, bisitahin ang

en: Your login page:
tl: Ang iyong login page:

en: Your license is valid until
tl: Ang iyong lisensya ay may bisa hanggang

en: Activity details
tl: Mga detalye ng aktibidad

en: Click to send now
tl: I-click upang ipadala ngayon

en: Not permitted for one country | Not permitted for %d countries
tl[0]: Hindi pinapayagan para sa isang bansa

en: Weekly Report
tl: Lingguhang Ulat

en: Use 404 template from the active theme
tl: Gumamit ng 404 template mula sa aktibong tema

en: Display simple 404 page
tl: Ipakita ang simpleng 404 na pahina

en: Optional comment for this entry
tl: Opsyonal na komento para sa entry na ito

en: You cannot add your IP address or network
tl: Hindi mo maaaring idagdag ang iyong IP address o network

en: To specify a REGEX pattern wrap a pattern in two forward slashes.
tl: Upang tukuyin ang isang pattern ng REGEX, balutin ang isang pattern sa dalawang forward slashes.

en: Traffic Inspector
tl: Inspektor ng Trapiko

en: Traffic
tl: Trapiko

en: Request
tl: Kahilingan

en: Host Info
tl: Impormasyon ng Host

en: User Agent
tl: Ahente ng Gumagamit

en: Form submissions
tl: Mga pagsusumite ng form

en: Page Not Found
tl: Hindi Nahanap ang Pahina

en: Longer than
tl: Mas mahaba kaysa sa

en: Refresh
tl: I-refresh

en: Check for requests
tl: Suriin para sa mga kahilingan

en: Not specified
tl: Hindi tinukoy

en: Logging mode
tl: Mode ng pag-log

en: Logging disabled
tl: Hindi pinagana ang pag-log

en: Smart
tl: Matalino

en: All traffic
tl: Lahat ng traffic

en: Mask these form fields
tl: I-mask ang mga field ng form na ito

en: milliseconds
tl: millisecond

en: Save request fields
tl: I-save ang mga field ng kahilingan

en: Page generation time threshold
tl: Threshold ng oras ng pagbuo ng page

en: enabled
tl: pinagana

en: no connection
tl: walang koneksyon

en: Last seen
tl: Huling nakita

en: We're sorry, you are not allowed to proceed
tl: Ikinalulungkot namin, hindi ka pinapayagang magpatuloy

en: Save request headers
tl: I-save ang mga header ng kahilingan

en: Save $_SERVER
tl: I-save ang $_SERVER

en: Save request cookies
tl: I-save ang kahilingan ng cookies

en: Protect admin scripts
tl: Protektahan ang mga script ng admin

en: Block unauthorized access to load-scripts.php and load-styles.php
tl: I-block ang hindi awtorisadong pag-access sa load-scripts.php at load-styles.php

en: Unable to delete the file
tl: Hindi matanggal ang file

en: Load security engine
tl: Mag-load ng security engine

en: Standard mode
tl: Karaniwang mode

en: Plugin initialization mode has not been changed
tl: Ang mode ng pagsisimula ng plugin ay hindi nabago

en: File upload denied
tl: Tinanggihan ang pag-upload ng file

en: Be careful about enabling these options.
tl: Mag-ingat sa pagpapagana ng mga opsyong ito.

en: If you forget your Custom login URL, you will be unable to log in.
tl: Kung nakalimutan mo ang iyong Custom login URL, hindi ka makakapag-log in.

en: Site Integrity
tl: Integridad ng Site

en: Disabled
tl: Hindi pinagana

en: Quick Scan
tl: Mabilis na Pag-scan

en: Full Scan
tl: Buong Scan

en: Denied
tl: Tinanggihan

en: Use White IP Access List
tl: Gumamit ng White IP Access List

en: Disable dashboard redirection
tl: Huwag paganahin ang pag-redirect ng dashboard

en: Disable automatic redirection to the login page when /wp-admin/ is requested by an unauthorized request
tl: Huwag paganahin ang awtomatikong pag-redirect sa pahina ng pag-login kapag ang /wp-admin/ ay hiniling ng isang hindi awtorisadong kahilingan

en: Scanner settings
tl: Mga setting ng scanner

en: Custom signatures
tl: Mga custom na lagda

en: Specify custom PHP code signatures. One item per line. To specify a REGEX pattern, enclose a whole line in two braces.
tl: Tukuyin ang mga custom na PHP code signature. Isang item bawat linya. Upang tukuyin ang isang pattern ng REGEX, ilakip ang isang buong linya sa dalawang braces.

en: Unwanted file extensions
tl: Hindi gustong mga extension ng file

en: Specify file extensions to search for. Full scan only. Use comma to separate items.
tl: Tukuyin ang mga extension ng file na hahanapin. Buong pag-scan lamang. Gumamit ng kuwit upang paghiwalayin ang mga item.

en: Directories to exclude
tl: Mga direktoryo na ibubukod

en: Delete quarantined files after
tl: Tanggalin ang mga naka-quarantine na file pagkatapos

en: Launch Quick Scan
tl: Ilunsad ang Quick Scan

en: Every hour
tl: Bawat oras

en: Every 3 hours
tl: Bawat 3 oras

en: Every 6 hours
tl: Bawat 6 na oras

en: Launch Full Scan
tl: Ilunsad ang Full Scan

en: Low severity
tl: Mababang kalubhaan

en: Medium severity
tl: Katamtamang kalubhaan

en: High severity
tl: Mataas na kalubhaan

en: Report an issue if any of the following is true
tl: Mag-ulat ng isyu kung ang alinman sa mga sumusunod ay totoo

en: Send email report
tl: Magpadala ng ulat sa email

en: After every scan
tl: Pagkatapos ng bawat pag-scan

en: If any changes in scan results occurred
tl: Kung may naganap na pagbabago sa mga resulta ng pag-scan

en: Include file sizes
tl: Isama ang mga laki ng file

en: Include scan errors
tl: Isama ang mga error sa pag-scan

en: Scheduling
tl: Pag-iiskedyul

en: Currently a scheduled scan in progress. Please wait until it is finished.
tl: Kasalukuyang may kasalukuyang naka-iskedyul na pag-scan. Mangyaring maghintay hanggang matapos ito.

en: Previous scan started %s has not been completed. Continue scanning?
tl: Ang nakaraang pag-scan ay nagsimula %s ay hindi pa nakumpleto. Ipagpatuloy ang pag-scan?

en: It seems this website has never been scanned. To start scanning click the button below.
tl: Mukhang hindi pa na-scan ang website na ito. Upang simulan ang pag-scan i-click ang button sa ibaba.

en: Start Quick Scan
tl: Simulan ang Quick Scan

en: Start Full Scan
tl: Simulan ang Buong Pag-scan

en: Stop Scanning
tl: Itigil ang Pag-scan

en: Continue Scanning
tl: Magpatuloy sa Pag-scan

en: Delete
tl: Tanggalin

en: Verified
tl: Na-verify

en: Integrity data not found
tl: Hindi nakita ang data ng integridad

en: Unable to check the integrity of the plugin due to a network error
tl: Hindi masuri ang integridad ng plugin dahil sa isang error sa network

en: Unable to check the integrity of WordPress files due to a network error
tl: Hindi masuri ang integridad ng mga file ng WordPress dahil sa isang error sa network

en: Unable to check the integrity of the theme due to a network error
tl: Hindi masuri ang integridad ng tema dahil sa isang error sa network

en: Unable to process file
tl: Hindi maproseso ang file

en: Unable to open file
tl: Hindi mabuksan ang file

en: Checksum mismatch
tl: Hindi tugma ang checksum

en: Suspicious code found
tl: May nakitang kahina-hinalang code

en: Unattended suspicious file
tl: Hindi binabantayan kahina-hinalang file

en: Executable code found
tl: Natagpuan ang executable code

en: Unwanted file extension
tl: Hindi gustong extension ng file

en: New file
tl: Bagong file

en: Custom signature found
tl: Nakita ang custom na lagda

en: Parsing the list of files
tl: Pag-parse ng listahan ng mga file

en: Checking for new and modified files
tl: Sinusuri ang mga bago at binagong file

en: Verifying the integrity of WordPress
tl: Pagpapatunay sa integridad ng WordPress

en: Verifying the integrity of the plugins
tl: Pag-verify sa integridad ng mga plugin

en: Verifying the integrity of the themes
tl: Pagpapatunay sa integridad ng mga tema

en: Searching for malicious code
tl: Naghahanap ng malisyosong code

en: Finalizing the scan
tl: Tinatapos ang pag-scan

en: Files to scan
tl: Mga file na ii-scan

en: Critical issues
tl: Mga kritikal na isyu

en: Issues total
tl: Kabuuan ng mga isyu

en: Scanner Report
tl: Ulat ng Scanner

en: If new issues found
tl: Kung may nakitang mga bagong isyu

en: Suspicious directives found
tl: May nakitang mga kahina-hinalang direktiba

en: Suspicious code instruction found
tl: May nakitang kahina-hinalang pagtuturo ng code

en: Suspicious code signatures found
tl: May nakitang mga kahina-hinalang lagda ng code

en: To solve this issue you have to reinstall %s or update it to the latest version.
tl: Upang malutas ang isyung ito kailangan mong muling i-install ang %s o i-update ito sa pinakabagong bersyon.

en: Please upload a reference ZIP archive
tl: Mangyaring mag-upload ng reference na ZIP archive

en: Resolve issue
tl: Resolbahin ang isyu

en: We have not found any integrity data to verify
tl: Wala kaming nakitang anumang data ng integridad na ibe-verify

en: You have to upload a ZIP archive from which you've installed it. This enables the security scanner to verify the integrity of the code and detect malware.
tl: Kailangan mong mag-upload ng ZIP archive kung saan mo ito na-install. Nagbibigay-daan ito sa security scanner na i-verify ang integridad ng code at matukoy ang malware.

en: Full Scan Report
tl: Buong Ulat sa Pag-scan

en: Quick Scan Report
tl: Mabilis na Pag-scan ng Ulat

en: Files scanned
tl: Na-scan ang mga file

en: Check for activities
tl: Suriin para sa mga aktibidad

en: Activated
tl: Na-activate

en: Malicious request denied
tl: Tinanggihan ang nakakahamak na kahilingan

en: User activated
tl: Na-activate ang user

en: Suspicious number of fields
tl: Kahina-hinalang bilang ng mga field

en: Suspicious number of nested values
tl: Kahina-hinalang bilang ng mga nested value

en: Malicious code detected
tl: May nakitang malisyosong code

en: Attempt to upload a file with malicious code
tl: Subukang mag-upload ng file na may malisyosong code

en: Vulnerability found
tl: Natagpuan ang kahinaan

en: Unable to check the integrity due to a DB error
tl: Hindi masuri ang integridad dahil sa isang error sa DB

en: Automated recurring scan schedule
tl: Awtomatikong umuulit na iskedyul ng pag-scan

en: Scan results reporting
tl: I-scan ang pag-uulat ng mga resulta

en: Suspicious activity
tl: Kahina-hinalang aktibidad

en: Errors
tl: Mga pagkakamali

[ctx: preposition of time like: at 11:00]
note: 'at' is a preposition of time, used in contexts like "at 11:00" or "at midnight".
en: at
tl: sa

en: Started
tl: Nagsimula

en: Finished
tl: Tapos na

en: Performance
tl: Pagganap

en: Vulnerabilities
tl: Mga kahinaan

en: New files
tl: Mga bagong file

en: Changed files
tl: Binago ang mga file

en: Unwanted extensions
tl: Mga hindi gustong extension

en: Unattended files
tl: Mga file na hindi binabantayan

en: Scanned
tl: Na-scan

en: There are no files in the quarantine at the moment.
tl: Walang mga file sa quarantine sa ngayon.

en: Restore
tl: Ibalik

en: Automatic deletion
tl: Awtomatikong pagtanggal

en: Size
tl: Sukat

en: File
tl: file

en: The file has been restored to its original location.
tl: Ang file ay naibalik sa orihinal nitong lokasyon.

en: Integrity
tl: Integridad

en: Attempt to upload malicious file denied
tl: Tinanggihan ang pagtatangkang mag-upload ng malisyosong file

en: Awesome!
tl: Galing!

en: Automatic cleanup of malware and suspicious files
tl: Awtomatikong paglilinis ng malware at mga kahina-hinalang file

en: Files in the sessions directory
tl: Mga file sa direktoryo ng mga session

en: Files in these directories
tl: Mga file sa mga direktoryo na ito

en: Files with these extensions
tl: Mga file na may ganitong mga extension

en: Use comma to separate items.
tl: Gumamit ng kuwit upang paghiwalayin ang mga item.

en: Cleaning up
tl: Naglilinis

en: Malicious code found
tl: May nakitang malisyosong code

en: This file contains executable code and may contain obfuscated malware. If this file is a part of a theme or a plugin, it must be located in the theme or the plugin folder. No exception, no excuses.
tl: Ang file na ito ay naglalaman ng executable code at maaaring naglalaman ng obfuscated malware. Kung ang file na ito ay bahagi ng isang tema o isang plugin, dapat itong matatagpuan sa tema o sa folder ng plugin. Walang exception, walang excuses.

en: The scanner recognizes this file as "ownerless" or "not bundled" because it does not belong to any known part of the website and should not be here.
tl: Kinikilala ng scanner ang file na ito bilang "walang may-ari" o "hindi naka-bundle" dahil hindi ito kabilang sa anumang kilalang bahagi ng website at hindi dapat narito.

en: It may remain after upgrading to a newer version of %s. It also may be a piece of obfuscated malware. In a rare case it might be a part of a custom-made (bespoke) plugin or theme.
tl: Maaari itong manatili pagkatapos mag-upgrade sa mas bagong bersyon ng %s. Maaari rin itong isang piraso ng na-obfuscate na malware. Sa isang pambihirang kaso, maaaring bahagi ito ng isang custom-made (pasadya) na plugin o tema.

en: The contents of the file have been changed and do not match what exists in the official WordPress repository or a reference file you have uploaded earlier. The file may have been altered by malware, infected by a virus or has been tampered with.
tl: Ang mga nilalaman ng file ay nabago at hindi tumutugma sa kung ano ang umiiral sa opisyal na repositoryo ng WordPress o isang reference na file na iyong na-upload kanina. Ang file ay maaaring binago ng malware, nahawahan ng virus o na-tamper.

en: Deleted
tl: Tinanggal

en: Automatically moved to quarantine
tl: Awtomatikong inilipat sa quarantine

en: Suspicious SQL code detected
tl: May nakitang kahina-hinalang SQL code

[ctx: Example: Last malware scan: 23 Jan 2018]
en: Last malware scan
tl: Huling pag-scan ng malware

en: Live Traffic
tl: Live na Trapiko

en: Disable PHP in uploads
tl: Huwag paganahin ang PHP sa mga pag-upload

en: Disable PHP error displaying
tl: Huwag paganahin ang pagpapakita ng error sa PHP

en: Ignore List
tl: Huwag pansinin ang Listahan

en: Ignore
tl: Huwag pansinin

note: For translators
en: Apply
tl: Mag-apply

en: Added
tl: Idinagdag

en: Remove from the list
tl: Alisin sa listahan

en: User Insights
tl: Mga Insight ng User

en: Traffic Insights
tl: Mga Insight sa Trapiko

en: Activity Insights
tl: Mga Insight sa Aktibidad

en: Are you sure you want to delete selected files?
tl: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang mga napiling file?

en: These files have been moved to the quarantine
tl: Ang mga file na ito ay inilipat sa quarantine

en: Do you want to add selected files to the ignore list?
tl: Gusto mo bang magdagdag ng mga napiling file sa listahan ng huwag pansinin?

en: These files have been added to the ignore list
tl: Ang mga file na ito ay naidagdag sa listahan ng huwag pansinin

en: Some errors occurred
tl: May mga naganap na error

en: All files have been processed
tl: Ang lahat ng mga file ay naproseso na

en: Know more about all advantages at
tl: Alamin ang higit pa tungkol sa lahat ng mga pakinabang sa

en: Suspicious JavaScript code detected
tl: May nakitang kahina-hinalang JavaScript code

en: All scans
tl: Lahat ng pag-scan

en: The list is empty.
tl: Walang laman ang listahan.

en: No files match the specified filter.
tl: Walang mga file na tumutugma sa tinukoy na filter.

en: Click here to see the full list of files
tl: Mag-click dito upang makita ang buong listahan ng mga file

en: Page generation time
tl: Oras ng pagbuo ng pahina

en: Log In
tl: Mag-log In

en: Register
tl: Magrehistro

en: IP address is locked out
tl: Naka-lock out ang IP address

en: Traffic Inspection
tl: Pagsusuri sa Trapiko

en: Maximum compatibility
tl: Pinakamataas na compatibility

en: Maximum security
tl: Pinakamataas na seguridad

en: Erroneous Request Shielding
tl: Maling Kahilingan na Shielding

en: Save software errors
tl: I-save ang mga error sa software

en: Preparing for the scan
tl: Paghahanda para sa pag-scan

en: Blocked by administrator
tl: Na-block ng administrator

en: Block User
tl: I-block ang User

en: User is not permitted to log into the website
tl: Hindi pinapayagan ang user na mag-log in sa website

en: User Message
tl: Mensahe ng User

en: An optional message for this user
tl: Isang opsyonal na mensahe para sa user na ito

en: Blocked Users
tl: Mga Naka-block na User

en: Block access to user pages like /?author=n
tl: I-block ang access sa mga page ng user tulad ng /?author=n

en: Access to WordPress REST API
tl: Access sa WordPress REST API

en: Block access to WordPress REST API except any of the following
tl: I-block ang access sa WordPress REST API maliban sa alinman sa mga sumusunod

en: Allow REST API for these roles
tl: Payagan ang REST API para sa mga tungkuling ito

en: These restrictions do not apply to IP addresses in the White IP Access List
tl: Ang mga paghihigpit na ito ay hindi nalalapat sa mga IP address sa White IP Access List

en: Select one or more roles
tl: Pumili ng isa o higit pang mga tungkulin

en: Filter by registered user
tl: I-filter ayon sa rehistradong user

en: Only registered and logged in users are allowed to view this website
tl: Ang mga rehistrado at naka-log in na user lamang ang pinapayagang tingnan ang website na ito

en: Default settings have been loaded
tl: Na-load na ang mga default na setting

en: Save all rules
tl: I-save ang lahat ng mga patakaran

en: Invalid master credentials
tl: Di-wastong mga master credential

en: Return to the website list
tl: Bumalik sa listahan ng website

en: Show "Switched to" notification
tl: Ipakita ang notification na "Lumipat sa".

en: Add @ site to the page title
tl: Magdagdag ng @ site sa pamagat ng pahina

en: Enable diagnostic logging
tl: Paganahin ang diagnostic logging

en: Limit access by IP address
tl: Limitahan ang pag-access sa pamamagitan ng IP address

en: Access to this website
tl: Access sa website na ito

en: Full access mode
tl: Buong access mode

en: The full access mode requires the PRO version of WP Cerber
tl: Ang buong access mode ay nangangailangan ng PRO na bersyon ng WP Cerber

en: Notes
tl: Mga Tala

en: Search results for:
tl: Mga resulta ng paghahanap para sa:

en: Edit
tl: I-edit

en: Switch to
tl: Lumipat sa

en: No websites configured.
tl: Walang mga website na na-configure.

en: Add a new one
tl: Magdagdag ng bago

en: Website Properties
tl: Mga Katangian ng Website

en: Website URL
tl: URL ng website

en: Display as
tl: Ipakita bilang

en: Website Owner
tl: May-ari ng Website

en: Phone
tl: Telepono

en: The website you are trying to add is already in the list
tl: Ang website na sinusubukan mong idagdag ay nasa listahan na

en: The website has been added successfully
tl: Matagumpay na naidagdag ang website

en: Click to edit
tl: I-click para i-edit

en: Switch to the Dashboard
tl: Lumipat sa Dashboard

en: Keep in mind: You have added the website that does not support SSL encryption. This may lead to data leakage.
tl: Tandaan: Idinagdag mo ang website na hindi sumusuporta sa SSL encryption. Maaari itong humantong sa pagtagas ng data.

note: %d will be replaced by the number of deleted websites.
en: Website has been deleted | %d websites have been deleted
tl[0]: Ang website ay tinanggal

en: You have switched to %s
tl: Lumipat ka sa %s

en: You are here:
tl: nandito ka:

en: My Websites
tl: Aking Mga Website

en: To proceed, please select the mode for this website
tl: Upang magpatuloy, mangyaring piliin ang mode para sa website na ito

en: Are you sure? This permanently invalidates the token.
tl: Sigurado ka ba? Ito ay permanenteng nagpapawalang-bisa sa token.

en: Updates
tl: Mga update

en: Group
tl: Grupo

en: Upgrade WP Cerber
tl: I-upgrade ang WP Cerber

en: Upgrade all active plugins
tl: I-upgrade ang lahat ng aktibong plugin

en: Delete website
tl: Tanggalin ang website

en: All groups
tl: Lahat ng grupo

en: Are you sure you want to delete selected websites?
tl: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang mga napiling website?

en: Block
tl: I-block

en: Select an existing group or enter a new one to add it
tl: Pumili ng kasalukuyang grupo o maglagay ng bago para idagdag ito

en: Company
tl: kumpanya

en: Attempt to log in with non-existing username
tl: Subukang mag-log in gamit ang hindi umiiral na username

en: Attempts to log in with non-existing usernames
tl: Mga pagtatangkang mag-log in gamit ang mga hindi umiiral na username

en: Owner
tl: May-ari

en: Block execution of PHP scripts in the WordPress media folder
tl: I-block ang pagpapatupad ng mga script ng PHP sa folder ng media ng WordPress

en: Active plugins and updates on
tl: Mga aktibong plugin at update sa

en: A newer version is available
tl: Available ang isang mas bagong bersyon

en: New users
tl: Mga bagong user

en: My activity
tl: Ang aktibidad ko

en: Create Alert
tl: Lumikha ng Alerto

en: Delete Alert
tl: Tanggalin ang Alerto

en: The alert has been created
tl: Nagawa na ang alerto

en: The alert has been deleted
tl: Ang alerto ay tinanggal

en: Advanced Search
tl: Masusing Paghahanap

en: To delete the alert, click here
tl: Upang tanggalin ang alerto, mag-click dito

en: Custom login URL may contain Latin alphanumeric characters, dashes and underscores only
tl: Ang custom na URL sa pag-log in ay maaaring maglaman ng mga Latin alphanumeric na character, gitling at underscore lamang

en: Site-specific settings
tl: Mga setting na tukoy sa site

en: Prefix for plugin cookies
tl: Prefix para sa cookies ng plugin

en: Prefix may contain only Latin alphanumeric characters and underscores
tl: Ang prefix ay maaaring maglaman lamang ng mga Latin alphanumeric na character at underscore

en: Delete unattended files
tl: Tanggalin ang mga file na hindi binabantayan

en: Automatic recovery of modified and infected files
tl: Awtomatikong pagbawi ng mga binago at nahawaang file

en: Recover WordPress files
tl: I-recover ang mga file ng WordPress

en: File deleted
tl: Tinanggal ang file

en: File recovered
tl: Nabawi ang file

en: Recovering WordPress files
tl: Pagbawi ng mga file ng WordPress

en: Recovering plugins files
tl: Pagbawi ng mga file ng plugin

en: Recovered
tl: Nakabawi

en: Automatically deleted
tl: Awtomatikong tinanggal

en: Automatically recovered
tl: Awtomatikong nabawi

en: User Policies
tl: Mga Patakaran ng User

en: A new version is available
tl: Available ang isang bagong bersyon

en: Site policy enforcement
tl: Pagpapatupad ng patakaran sa site

en: 2FA code verified
tl: Na-verify ang 2FA code

en: Initiated by the user
tl: Pinasimulan ng gumagamit

en: Email address is not permitted.
tl: Hindi pinahihintulutan ang email address.

en: Please choose another one.
tl: Mangyaring pumili ng isa pa.

en: Determined by user role policies
tl: Tinutukoy ng mga patakaran sa tungkulin ng user

en: Always enabled
tl: Palaging naka-enable

en: Save All Changes
tl: I-save ang Lahat ng Pagbabago

en: Block access to WordPress Dashboard
tl: I-block ang access sa WordPress Dashboard

en: Hide Toolbar when viewing site
tl: Itago ang Toolbar kapag tinitingnan ang site

en: Redirection rules
tl: Mga panuntunan sa pag-redirect

en: Redirect user after login
tl: I-redirect ang user pagkatapos mag-login

en: Redirect user after logout
tl: I-redirect ang user pagkatapos mag-logout

en: User session expiration time
tl: Oras ng pag-expire ng session ng user

en: Two-factor authentication
tl: Dalawang-factor na pagpapatunay

en: Advanced mode
tl: Advanced na mode

en: Enforce two-factor authentication if any of the following conditions is true
tl: Ipatupad ang two-factor authentication kung totoo ang alinman sa mga sumusunod na kundisyon

en: Login from a different country
tl: Mag-login mula sa ibang bansa

en: Login from a different network Class C
tl: Mag-login mula sa ibang network Class C

en: Login from a different IP address
tl: Mag-login mula sa ibang IP address

en: Enforce two-factor authentication with fixed intervals
tl: Ipatupad ang two-factor authentication na may mga nakapirming agwat

en: Fixed number of logins
tl: Nakapirming bilang ng mga pag-login

en: number of logins
tl: bilang ng mga login

en: Policies have been updated
tl: Na-update ang mga patakaran

en: Restrict email addresses
tl: Limitahan ang mga email address

en: No restrictions
tl: Walang mga paghihigpit

en: Specify email addresses, wildcards or REGEX patterns. Use comma to separate items.
tl: Tukuyin ang mga email address, wildcard o mga pattern ng REGEX. Gumamit ng kuwit upang paghiwalayin ang mga item.

en: These files will never be deleted during automatic cleanup.
tl: Ang mga file na ito ay hindi kailanman matatanggal sa panahon ng awtomatikong paglilinis.

en: This verification PIN code is expired. We have just sent a new one to your email.
tl: Ang verification PIN code na ito ay nag-expire na. Kakapadala lang namin ng bago sa iyong email.

en: You have entered an incorrect verification PIN code
tl: Naglagay ka ng maling verification PIN code

en: Please verify that it’s you
tl: Paki-verify na ikaw iyon

en: Here are the details of the sign-in attempt
tl: Narito ang mga detalye ng pagtatangkang mag-sign in

en: only digits are allowed
tl: digit lang ang pinapayagan

en: We've sent a verification PIN code to your email
tl: Nagpadala kami ng verification PIN code sa iyong email

en: Enter the code from the email in the field below.
tl: Ilagay ang code mula sa email sa field sa ibaba.

en: Try again
tl: Subukan muli

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: or
tl: o

en: Verify it's you
tl: I-verify na ikaw ito

en: Verify
tl: I-verify

en: Role-based rules are configured
tl: Naka-configure ang mga panuntunang nakabatay sa tungkulin

[ctx: e.g. blocked by John at 11:00]
note: Describes by whom and when a website user was blocked. Placeholder %s will be replaced with the name of the person (e.g., "John") and the time (e.g., "11:00").
en: blocked by %s at %s
tl: hinarangan ni %s sa %s

en: The code is valid for %s minutes.
tl: Ang code ay may bisa sa %s minuto.

en: IP address %s has been added to White IP Access List
tl: Ang IP address na %s ay naidagdag sa White IP Access List

en: IP address %s has been added to Black IP Access List
tl: Ang IP address na %s ay naidagdag sa Black IP Access List

en: Any country is permitted
tl: Anumang bansa ay pinahihintulutan

en: Sessions
tl: Mga session

en: Created
tl: Nilikha

en: Terminate session
tl: Tapusin ang session

en: Block user
tl: I-block ang user

en: All Logins
tl: Lahat ng Login

en: User Activity
tl: Aktibidad ng Gumagamit

en: Terminate
tl: Tapusin

en: user | users
tl[0]: user
tl[1]: mga user

en: Block access to users' data via REST API
tl: I-block ang access sa data ng mga user sa pamamagitan ng REST API

en: Unable to delete
tl: Hindi matanggal

en: Data Shield Policies
tl: Mga Patakaran sa Data Shield

en: Accounts & Roles
tl: Mga Account at Tungkulin

en: Site Settings
tl: Mga Setting ng Site

en: User creation denied
tl: Tinanggihan ang paggawa ng user

en: Role update denied
tl: Tinanggihan ang pag-update ng tungkulin

en: Setting update denied
tl: Tinanggihan ang pag-update ng setting

en: Permission denied
tl: Tinanggihan ang pahintulot

en: Invalid user
tl: Di-wastong user

en: Incorrect password
tl: Maling password

en: Protect user accounts
tl: Protektahan ang mga user account

en: User registrations are limited to these roles
tl: Limitado ang mga pagpaparehistro ng user sa mga tungkuling ito

en: Users with these roles are permitted to create new accounts
tl: Ang mga user na may ganitong mga tungkulin ay pinahihintulutan na lumikha ng mga bagong account

en: Users with these roles are permitted to change sensitive user data
tl: Ang mga user na may ganitong mga tungkulin ay pinahihintulutan na baguhin ang sensitibong data ng user

en: Do not apply these policies to the IP addresses in the White IP Access List
tl: Huwag ilapat ang mga patakarang ito sa mga IP address sa White IP Access List

en: Protect user roles
tl: Protektahan ang mga tungkulin ng user

en: Restrict roles and capabilities management with the following policies
tl: Limitahan ang mga tungkulin at kakayahan sa pamamahala gamit ang mga sumusunod na patakaran

en: Users with these roles are permitted to add new roles
tl: Ang mga user na may ganitong mga tungkulin ay pinapayagang magdagdag ng mga bagong tungkulin

en: Users with these roles are permitted to change role capabilities
tl: Ang mga user na may ganitong mga tungkulin ay pinahihintulutan na baguhin ang mga kakayahan sa tungkulin

en: Protect site settings
tl: Protektahan ang mga setting ng site

en: Restrict updating site settings with the following policies
tl: Paghigpitan ang pag-update ng mga setting ng site gamit ang mga sumusunod na patakaran

en: Users with these roles are permitted to change protected settings
tl: Ang mga user na may ganitong mga tungkulin ay pinahihintulutan na baguhin ang mga protektadong setting

en: Server
tl: server

en: Server Country
tl: Bansa ng Server

en: All servers
tl: Lahat ng mga server

en: All countries
tl: Lahat ng bansa

en: Show homepage in the Website column
tl: Ipakita ang homepage sa hanay ng Website

en: Hide server IP address
tl: Itago ang IP address ng server

en: IP address, range, wildcard, or CIDR
tl: IP address, range, wildcard, o CIDR

en: Add Entry
tl: Magdagdag ng Entry

en: The IP address you are trying to add is already in the list
tl: Ang IP address na sinusubukan mong idagdag ay nasa listahan na

en: IP subnet blocked
tl: Na-block ang IP subnet

en: User row update denied
tl: Tinanggihan ang pag-update ng user row

en: User metadata update denied
tl: Tinanggihan ang pag-update ng metadata ng user

en: Any activity
tl: Anumang aktibidad

en: A database error occurred while importing access list entries
tl: May naganap na error sa database habang nag-i-import ng mga entry sa listahan ng access

en: Enable authentication log monitoring
tl: Paganahin ang pagsubaybay sa log ng pagpapatotoo

en: Keep log records of not logged in visitors for
tl: Panatilihin ang mga talaan ng log ng mga hindi naka-log in na bisita para sa

en: Keep log records of logged in users for
tl: Panatilihin ang mga tala ng log ng mga naka-log in na user para sa

en: Admin Note
tl: Tala ng Admin

en: Personal Data
tl: Personal na Data

en: Enable data erase
tl: Paganahin ang pagbura ng data

en: Terminate user sessions
tl: Wakasan ang mga session ng user

en: Delete user sessions data when user data is erased
tl: Tanggalin ang data ng mga session ng user kapag nabura ang data ng user

en: Enable data export
tl: Paganahin ang pag-export ng data

en: Include activity log events
tl: Isama ang mga kaganapan sa log ng aktibidad

en: Include traffic log entries
tl: Isama ang mga entry sa log ng trapiko

en: Request URL
tl: Humiling ng URL

en: Form fields data
tl: Data ng mga patlang ng form

en: Cookies
tl: Mga cookies

en: Add-ons
tl: Mga add-on

en: Anti-spam and bot detection settings
tl: Mga setting ng anti-spam at pag-detect ng bot

en: Anti-spam engine
tl: Anti-spam na makina

en: %s retries are allowed within %s minutes
tl: Pinapayagan ang %s na muling subukan sa loob ng %s minuto

en: Enable after %s failed login attempts in the last %s minutes
tl: Paganahin pagkatapos ng %s mabigong mga pagtatangka sa pag-log in sa huling %s minuto

en: Restrict or completely block access to the WordPress REST API according to your needs
tl: Limitahan o ganap na harangan ang pag-access sa WordPress REST API ayon sa iyong mga pangangailangan

en: These features help your organization to be in compliance with personal data protection laws
tl: Nakakatulong ang mga feature na ito sa iyong organisasyon na sumunod sa mga batas sa proteksyon ng personal na data

en: if empty, the website administrator email %s will be used
tl: kung walang laman, gagamitin ang email ng administrator ng website na %s

en: notifications are allowed per hour (0 means unlimited)
tl: pinapayagan ang mga abiso bawat oras (ang ibig sabihin ng 0 ay walang limitasyon)

en: Get notified instantly with mobile and desktop notifications
tl: Maabisuhan kaagad gamit ang mga notification sa mobile at desktop

en: if empty, the email addresses from the notification settings will be used
tl: kung walang laman, ang mga email address mula sa mga setting ng notification ay gagamitin

en: Traffic Inspector is a context-aware web application firewall (WAF) that protects your website by recognizing and denying malicious HTTP requests
tl: Ang Traffic Inspector ay isang context-aware na web application firewall (WAF) na nagpoprotekta sa iyong website sa pamamagitan ng pagkilala at pagtanggi sa mga nakakahamak na kahilingan sa HTTP

en: Block IP addresses that send excessive requests for non-existing pages or scan website for security breaches
tl: I-block ang mga IP address na nagpapadala ng labis na mga kahilingan para sa mga hindi umiiral na page o nag-scan ng website para sa mga paglabag sa seguridad

en: Traffic Logging
tl: Pag-log ng Trapiko

en: Enable optional traffic logging if you need to monitor suspicious and malicious activity or solve security issues
tl: Paganahin ang opsyonal na pag-log ng trapiko kung kailangan mong subaybayan ang kahina-hinala at nakakahamak na aktibidad o lutasin ang mga isyu sa seguridad

en: The scanner monitors file changes, verifies the integrity of WordPress, plugins, and themes, and detects malware
tl: Sinusubaybayan ng scanner ang mga pagbabago sa file, bini-verify ang integridad ng WordPress, mga plugin, at mga tema, at nakakakita ng malware

en: Specify directories to exclude from scanning. One directory per line.
tl: Tukuyin ang mga direktoryo na ibubukod sa pag-scan. Isang direktoryo bawat linya.

en: The scanner automatically scans the website, removes malware and sends email reports with the results of a scan
tl: Awtomatikong ini-scan ng scanner ang website, nag-aalis ng malware at nagpapadala ng mga ulat sa email na may mga resulta ng pag-scan

en: Configure what issues to include in the email report and the condition for sending reports
tl: I-configure kung anong mga isyu ang isasama sa ulat sa email at ang kundisyon para sa pagpapadala ng mga ulat

en: Adjust anti-spam engine
tl: Ayusin ang anti-spam na makina

en: These settings enable you to fine-tune the behavior of anti-spam algorithms and avoid false positives
tl: Nagbibigay-daan sa iyo ang mga setting na ito na maayos ang gawi ng mga anti-spam na algorithm at maiwasan ang mga maling positibo

en: How the plugin processes comments submitted through the standard comment form
tl: Paano pinoproseso ng plugin ang mga komentong isinumite sa pamamagitan ng karaniwang form ng komento

en: Request ID
tl: Humiling ng ID

en: Search in URL
tl: Maghanap sa URL

en: Executable files
tl: Mga executable na file

en: All files
tl: Lahat ng mga file

en: Active sessions
tl: Mga aktibong session

en: minutes (leave empty to use the default WordPress value)
tl: minuto (iwang walang laman upang magamit ang default na halaga ng WordPress)

en: Load entries
tl: Mag-load ng mga entry

en: My IP
tl: Ang aking IP

en: Manage Settings
tl: Pamahalaan ang Mga Setting

en: User deleted
tl: Tinanggal ang user

en: Email address is prohibited
tl: Ipinagbabawal ang email address

en: Quarantined
tl: Naka-quarantine

en: Modified
tl: Binago

en: Files without extension
tl: Mga file na walang extension

en: Back to list
tl: Bumalik sa listahan

en: Brief summary
tl: Maikling buod

en: Path
tl: Daan

en: Files
tl: Mga file

en: Space Occupied
tl: Space Occuped

en: No extension
tl: Walang extension

en: File extensions statistics
tl: Mga istatistika ng mga extension ng file

en: Smallest
tl: Pinakamaliit

en: Largest
tl: Pinakamalaki

en: Average Size
tl: Average na Sukat

en: Oldest
tl: Pinakamatanda

en: Newest
tl: Pinakabago

en: Top 10 largest files
tl: Nangungunang 10 pinakamalaking file

en: File Name
tl: Pangalan ng File

en: Date format for CSV export
tl: Format ng petsa para sa pag-export ng CSV

en: Use ISO 8601 date format for CSV export files
tl: Gumamit ng ISO 8601 na format ng petsa para sa mga CSV export na file

en: My IP address
tl: Ang aking IP address

en: Do not add my IP address to the White IP Access List upon plugin activation
tl: Huwag idagdag ang aking IP address sa White IP Access List sa pag-activate ng plugin

en: To get the most out of WP Cerber, follow these steps:
tl: Upang masulit ang WP Cerber, sundin ang mga hakbang na ito:

en: IP whitelisted
tl: Naka-whitelist ang IP

en: My requests
tl: Aking mga kahilingan

en: Log into the website
tl: Mag-log in sa website

en: Probing for vulnerable code
tl: Probing para sa vulnerable code

en: Your IP address %s has been added to the White IP Access List
tl: Ang iyong IP address na %s ay naidagdag sa White IP Access List

en: Search for IP address
tl: Maghanap ng IP address

en: Do not log known crawlers
tl: Huwag mag-log ng mga kilalang crawler

en: Do not log these locations
tl: Huwag i-log ang mga lokasyong ito

en: Do not log these User-Agents
tl: Huwag i-log ang mga User-Agent na ito

en: Specify User-Agents to exclude requests from logging. One item per line.
tl: Tukuyin ang User-Agents upang ibukod ang mga kahilingan mula sa pag-log. Isang item bawat linya.

en: Unknown Google's bot
tl: Hindi kilalang bot ng Google

en: IP address is not allowed
tl: Hindi pinapayagan ang IP address

en: User message
tl: Mensahe ng user

en: File is missing
tl: Nawawala ang file

note: Mandatory
en: This file is missing. It's been deleted or it's not been installed.
tl: Nawawala ang file na ito. Ito ay tinanggal o hindi ito na-install.

en: Please upload another file.
tl: Mangyaring mag-upload ng isa pang file.

en: Deferred rendering
tl: Ipinagpaliban ang pag-render

en: Defer rendering the custom login page
tl: Ipagpaliban ang pag-render ng custom na pahina sa pag-log in

en: You have only one login attempt remaining.
tl: Mayroon ka na lamang isang pagsubok sa pag-login na natitira.

en: Number of allowed concurrent user sessions
tl: Bilang ng pinapayagang kasabay na mga session ng user

en: When the limit on concurrent user sessions is reached
tl: Kapag naabot na ang limitasyon sa mga kasabay na session ng user

en: Terminate the oldest user session on a new login
tl: Wakasan ang pinakamatandang session ng user sa isang bagong login

en: Deny further login attempts
tl: Tanggihan ang karagdagang mga pagtatangka sa pag-login

en: Login from a different browser or device
tl: Mag-login mula sa ibang browser o device

en: If the number of concurrent user sessions is greater
tl: Kung mas malaki ang bilang ng mga kasabay na session ng user

en: These features are available in the professional version of WP Cerber.
tl: Ang mga tampok na ito ay magagamit sa propesyonal na bersyon ng WP Cerber.

en: User session terminated
tl: Tinapos ang session ng user

en: It is visible only to website administrators
tl: Ito ay makikita lamang ng mga administrator ng website

en: Authorized
tl: Awtorisado

en: Authorization Failed
tl: Nabigo ang Awtorisasyon

en: Important note if you have a caching plugin in place
tl: Mahalagang paalala kung mayroon kang naka-cache na plugin

en: To avoid false positives and get better anti-spam performance, please clear the plugin cache.
tl: Upang maiwasan ang mga maling positibo at makakuha ng mas mahusay na pagganap laban sa spam, paki-clear ang cache ng plugin.

en: API request authorized
tl: Pinahintulutan ang kahilingan sa API

en: API request authorization failed
tl: Nabigo ang pahintulot ng kahilingan sa API

en: Request to XML-RPC API denied
tl: Ang kahilingan sa XML-RPC API ay tinanggihan

en: Block IP address for
tl: I-block ang IP address para sa

en: Mitigate aggressive attempts
tl: Bawasan ang mga agresibong pagtatangka

en: Do not show PHP errors on my website
tl: Huwag magpakita ng mga error sa PHP sa aking website

en: Log all REST API requests
tl: I-log ang lahat ng hiling ng REST API

en: Log all XML-RPC requests
tl: I-log ang lahat ng XML-RPC na kahilingan

en: Custom comment URL
tl: Custom na URL ng komento

en: Use custom URL for the WordPress comment form
tl: Gumamit ng custom na URL para sa form ng komento sa WordPress

en: Logged-in users
tl: Mga naka-log in na user

en: Personal Preferences
tl: Mga Personal na Kagustuhan

en: Allow access to REST API for logged-in users
tl: Payagan ang access sa REST API para sa mga naka-log in na user

en: User registration
tl: Pagpaparehistro ng user

en: Miscellaneous Settings
tl: Sari-saring Setting

en: Application Passwords
tl: Mga Password ng Application

en: Enabled, access to API using standard user passwords is allowed
tl: Pinagana, pinapayagan ang pag-access sa API gamit ang mga karaniwang password ng user

en: Enabled, no access to API using standard user passwords
tl: Pinagana, walang access sa API gamit ang mga karaniwang password ng user

en: Ignore logged-in users
tl: Huwag pansinin ang mga naka-log in na user

en: Disable reCAPTCHA for logged-in users
tl: Huwag paganahin ang reCAPTCHA para sa mga naka-log in na user

en: Use global policies
tl: Gumamit ng mga pandaigdigang patakaran

en: You have %d login attempt remaining. | You have %d login attempts remaining.
tl[0]: May natitirang %d pagtatangka sa pag-login.
tl[1]: May natitirang %d pagtatangka sa pag-login.

en: Display this message if an attempt to log in is denied because the limit on concurrent user sessions has been reached
tl: Ipakita ang mensaheng ito kung ang pagtatangkang mag-log in ay tinanggihan dahil naabot na ang limitasyon sa mga kasabay na session ng user

en: User application password created
tl: Nagawa ang password ng application ng user

en: Save response headers
tl: I-save ang mga header ng tugon

en: Save response cookies
tl: I-save ang cookies ng tugon

en: We need your support to keep moving forward
tl: Kailangan namin ang iyong suporta upang patuloy na sumulong

en: By sharing your unique opinion on WP Cerber, you help the engineers behind the plugin make greater progress and help other professionals find the right software. You can leave your review on one of the following websites. Feel free to use your native language. Thanks!
tl: Sa pamamagitan ng pagbabahagi ng iyong natatanging opinyon sa WP Cerber, tinutulungan mo ang mga inhinyero sa likod ng plugin na gumawa ng higit na pag-unlad at tinutulungan ang ibang mga propesyonal na mahanap ang tamang software. Maaari mong iwanan ang iyong pagsusuri sa isa sa mga sumusunod na website. Huwag mag-atubiling gamitin ang iyong sariling wika. Salamat!

en: Secret Access Token is invalid
tl: Di-wasto ang Secret Access Token

en: Click the IP address to see its activity
tl: I-click ang IP address upang makita ang aktibidad nito

en: Login issues
tl: Mga isyu sa pag-login

en: Non-authenticated
tl: Hindi napatotohanan

en: No activity has been logged yet.
tl: Wala pang aktibidad na na-log.

en: Users' Activity
tl: Aktibidad ng mga Gumagamit

en: Malicious Activity
tl: Nakakahamak na Aktibidad

en: Suspicious requests
tl: Mga kahina-hinalang kahilingan

en: Users
tl: Mga gumagamit

en: Forbidden URL
tl: Ipinagbabawal na URL

en: How WP Cerber loads its core and security mechanisms
tl: Paano nilo-load ng WP Cerber ang core at mekanismo ng seguridad nito

en: Login Security
tl: Seguridad sa Pag-login

en: A unique string that does not overlap with slugs of the existing pages or posts
tl: Isang natatanging string na hindi nagsasapawan sa mga slug ng mga kasalukuyang page o post

en: Processing wp-login.php authentication requests
tl: Pinoproseso ang mga kahilingan sa pagpapatunay ng wp-login.php

en: Default processing
tl: Default na pagproseso

en: Block access to wp-login.php
tl: I-block ang access sa wp-login.php

en: Shift admin menu
tl: Ilipat ang menu ng admin

en: You or someone else trying to log into the website. We have to verify that it's you. If this wasn't you, please immediately reset your password to safeguard your account.
tl: Ikaw o ibang tao na sinusubukang mag-log in sa website. Kailangan naming i-verify na ikaw iyon. Kung hindi ikaw ito, mangyaring i-reset kaagad ang iyong password upang mapangalagaan ang iyong account.

en: Did not receive the email?
tl: Hindi nakatanggap ng email?

en: Please use the following verification PIN code to verify your identity.
tl: Mangyaring gamitin ang sumusunod na verification PIN code upang i-verify ang iyong pagkakakilanlan.

en: You have disabled the default login page. Ensure that you have configured an alternative login page. Otherwise, you will not be able to log in.
tl: Hindi mo pinagana ang default na pahina sa pag-login. Tiyaking na-configure mo ang isang alternatibong pahina sa pag-login. Kung hindi, hindi ka makakapag-log in.

en: Brute-force attack mitigation and user authentication settings
tl: Brute-force attack mitigation at mga setting ng pagpapatunay ng user

en: Disable the default login error message
tl: Huwag paganahin ang default na mensahe ng error sa pag-log in

en: Do not reveal non-existing usernames and emails in the failed login attempt message
tl: Huwag ibunyag ang mga hindi umiiral na username at email sa nabigong mensahe sa pagsubok sa pag-log in

en: Deny authentication through wp-login.php
tl: Tanggihan ang pagpapatunay sa pamamagitan ng wp-login.php

en: If we have found your account, we have sent the confirmation link to the email address on the account.
tl: Kung nahanap namin ang iyong account, ipinadala namin ang link ng kumpirmasyon sa email address sa account.

en: Prevent username discovery
tl: Pigilan ang pagtuklas ng username

en: Prevent username discovery via oEmbed
tl: Pigilan ang pagtuklas ng username sa pamamagitan ng oEmbed

en: Prevent username discovery via user XML sitemaps
tl: Pigilan ang pagtuklas ng username sa pamamagitan ng user XML sitemaps

en: Once enabled, the log is available here: %s
tl: Kapag pinagana, ang log ay magagamit dito: %s

en: The scanner identifies this file as missing based on the integrity data (checksums) provided by the developer of %s.
tl: Tinutukoy ng scanner na nawawala ang file na ito batay sa data ng integridad (mga checksum) na ibinigay ng developer ng %s.

en: Retrieve IP address WHOIS information when viewing the logs
tl: Kunin ang IP address na impormasyon ng WHOIS kapag tinitingnan ang mga log

en: Shift the WP Cerber admin menu to the top when navigating through WP Cerber admin pages
tl: Ilipat ang menu ng admin ng WP Cerber sa itaas kapag nagna-navigate sa mga pahina ng admin ng WP Cerber

en: Show IP WHOIS data
tl: Ipakita ang data ng IP WHOIS

en: Analyze the uploads directory
tl: Suriin ang direktoryo ng mga pag-upload

en: Analyze the WordPress uploads directory to detect injected files
tl: Suriin ang direktoryo ng mga pag-upload ng WordPress upang makita ang mga na-inject na file

en: Change file and directory permissions if it is required to delete files
tl: Baguhin ang mga pahintulot ng file at direktoryo kung kinakailangan upang magtanggal ng mga file

en: Change filesystem permissions
tl: Baguhin ang mga pahintulot ng filesystem

en: Delete files in the WordPress uploads directory
tl: Tanggalin ang mga file sa direktoryo ng mga pag-upload ng WordPress

en: Delete files with unwanted extensions
tl: Tanggalin ang mga file na may mga hindi gustong extension

en: Delete publicly accessible files with these extensions
tl: Tanggalin ang mga file na naa-access ng publiko gamit ang mga extension na ito

en: Detecting injected files in the WordPress uploads directory
tl: Pag-detect ng mga injected na file sa WordPress uploads directory

en: Executable file extension detected
tl: Nakita ang executable file extension

en: Filename is prohibited
tl: Ang pangalan ng file ay ipinagbabawal

en: Files in temporary directories
tl: Mga file sa pansamantalang direktoryo

en: Global Exclusions
tl: Mga Pandaigdigang Pagbubukod

en: Ignore files with these extensions
tl: Huwag pansinin ang mga file na may ganitong mga extension

en: Injected file
tl: Na-inject na file

en: Injected files
tl: Mga na-inject na file

en: KB/sec
tl: KB/seg

en: Keep the WordPress uploads directory clean and secure. Detect injected files with public web access, report them, and remove malicious ones.
tl: Panatilihing malinis at secure ang direktoryo ng mga pag-upload ng WordPress. I-detect ang mga na-inject na file na may pampublikong access sa web, iulat ang mga ito, at alisin ang mga nakakahamak.

en: Local hash not found
tl: Hindi nahanap ang lokal na hash

en: once a day at
tl: isang beses sa isang araw sa

en: Prohibited extensions
tl: Mga ipinagbabawal na extension

en: Recover plugins' files
tl: I-recover ang mga file ng plugin

en: Scanning server's temporary directories for files
tl: Pag-scan ng mga pansamantalang direktoryo ng server para sa mga file

en: Scanning the sessions directory for files
tl: Pag-scan sa direktoryo ng mga session para sa mga file

en: Scanning the temporary upload directory for files
tl: Ini-scan ang pansamantalang direktoryo ng pag-upload para sa mga file

en: Scanning website directories for files
tl: Pag-scan ng mga direktoryo ng website para sa mga file

en: Skip files with these extensions
tl: Laktawan ang mga file gamit ang mga extension na ito

en: These policies are automatically enforced at the end of every scan based on its results. All affected files are moved to the quarantine.
tl: Ang mga patakarang ito ay awtomatikong ipinapatupad sa dulo ng bawat pag-scan batay sa mga resulta nito. Lahat ng apektadong file ay inilipat sa quarantine.

en: This scan report was generated by the previous version of WP Cerber. Please run a new scan to get consistent and accurate results.
tl: Ang ulat sa pag-scan na ito ay nabuo ng nakaraang bersyon ng WP Cerber. Mangyaring magpatakbo ng bagong pag-scan upang makakuha ng pare-pareho at tumpak na mga resulta.

en: Use comma to separate multiple extensions
tl: Gumamit ng kuwit upang paghiwalayin ang maraming extension

en: WordPress uploads analysis
tl: Pagsusuri sa pag-upload ng WordPress

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: High
tl: Mataas

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: Low
tl: Mababa

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: Medium
tl: Katamtaman

en: If you believe you should be able to perform this request, please let us know.
tl: Kung naniniwala kang dapat mong magawa ang kahilingang ito, mangyaring ipaalam sa amin.

en: Your request looks suspiciously similar to automated requests from spam posting software or it has been denied by a security policy configured by the website administrator.
tl: Ang iyong kahilingan ay mukhang kahina-hinala na katulad ng mga awtomatikong kahilingan mula sa software sa pag-post ng spam o ito ay tinanggihan ng isang patakaran sa seguridad na na-configure ng administrator ng website.

en: Disable bot detection engine for IP addresses in the White IP Access List
tl: I-disable ang bot detection engine para sa mga IP address sa White IP Access List

en: Disable reCAPTCHA for IP addresses in the White IP Access List
tl: Huwag paganahin ang reCAPTCHA para sa mga IP address sa White IP Access List

en: Executable files are not supported. Please upload a ZIP archive.
tl: Hindi sinusuportahan ang mga executable na file. Mangyaring mag-upload ng ZIP archive.

en: Human verification failed.
tl: Nabigo ang pag-verify ng tao.

en: Logged out everywhere
tl: Naka-log out kung saan-saan

en: Password reset request denied
tl: Tinanggihan ang kahilingan sa pag-reset ng password

en: reCAPTCHA verified
tl: na-verify ang reCAPTCHA

en: Sorry, password reset is not allowed for this user.
tl: Paumanhin, hindi pinapayagan ang pag-reset ng password para sa user na ito.

en: This type of file is not supported. Please upload a ZIP archive.
tl: Ang ganitong uri ng file ay hindi suportado. Mangyaring mag-upload ng ZIP archive.

en: Use less restrictive security filters for IP addresses in the White IP Access List
tl: Gumamit ng hindi gaanong mahigpit na mga filter ng seguridad para sa mga IP address sa White IP Access List

en: User application password updated
tl: Na-update ang password ng application ng user

en: User blocked by administrator
tl: Na-block ng administrator ang user

note: %s is the name of a website administrator who terminated the session.
en: User session terminated by %s
tl: Ang session ng user ay winakasan ng %s

en: Username is prohibited
tl: Ang username ay ipinagbabawal

en: View all REST API requests
tl: Tingnan ang lahat ng REST API na kahilingan

en: View denied REST API requests
tl: Tingnan ang mga tinanggihang kahilingan sa REST API

en: A new activity has occurred
tl: May naganap na bagong aktibidad

en: Do not send alerts after this date
tl: Huwag magpadala ng mga alerto pagkatapos ng petsang ito

en: Documentation
tl: Dokumentasyon

en: Email alerts will be sent to these emails:
tl: Ang mga alerto sa email ay ipapadala sa mga email na ito:

en: Email alerts will be sent to this email:
tl: Ang mga alerto sa email ay ipapadala sa email na ito:

en: Ignore global rate limits
tl: Huwag pansinin ang mga limitasyon sa pandaigdigang rate

en: Maximum number of alerts to send
tl: Pinakamataas na bilang ng mga alertong ipapadala

en: Mobile alerts are not configured
tl: Hindi naka-configure ang mga alerto sa mobile

note: %s is the name of a mobile device.
en: Mobile alerts will be sent to %s
tl: Ang mga alerto sa mobile ay ipapadala sa %s

en: No limit
tl: Walang limitasyon

en: Optional alert limits
tl: Opsyonal na mga limitasyon sa alerto

note: %s is the name of a website administrator who changed the password.
en: Password changed by %s
tl: Ang password ay binago ng %s

en: Spam protection for registration, comment, and other forms on the website
tl: Proteksyon ng spam para sa pagpaparehistro, komento, at iba pang mga form sa website

en: Unknown label
tl: Hindi kilalang label

note: %s is the name of a website administrator who created the password.
en: User application password created by %s
tl: Password ng user application na ginawa ni %s

en: User application password deleted
tl: Na-delete ang password ng application ng user

note: %s is the name of a website administrator who deleted the password.
en: User application password deleted by %s
tl: Ang password ng application ng user ay tinanggal ni %s

note: %s is the name of a website administrator who created the user.
en: User created by %s
tl: Gumagamit na ginawa ni %s

note: %s is the name of a website administrator who deleted the user.
en: User deleted by %s
tl: Ang user ay tinanggal ni %s

en: View bot events
tl: Tingnan ang mga kaganapan sa bot

en: View reCAPTCHA events
tl: Tingnan ang mga kaganapan sa reCAPTCHA

en: Check for requests from the IP address
tl: Tingnan ang mga kahilingan mula sa IP address

en: Get me notified when such an event occurs
tl: Ipaalam sa akin kapag nangyari ang ganoong kaganapan

en: No events found using the given search criteria
tl: Walang nakitang mga kaganapan gamit ang ibinigay na pamantayan sa paghahanap

en: No requests found using the given search criteria
tl: Walang nakitang mga kahilingan gamit ang ibinigay na pamantayan sa paghahanap

en: No requests have been logged yet.
tl: Wala pang mga kahilingan ang na-log.

en: Note: Logging is currently disabled
tl: Tandaan: Kasalukuyang hindi pinagana ang pag-log

en: View activity in the Dashboard
tl: Tingnan ang aktibidad sa Dashboard

en: View all logged events
tl: Tingnan ang lahat ng naka-log na kaganapan

en: View all logged requests
tl: Tingnan ang lahat ng naka-log na kahilingan

en: View violations in the log
tl: Tingnan ang mga paglabag sa log

en: You will be notified when such an event occurs
tl: Aabisuhan ka kapag nangyari ang naturang kaganapan

en: An optional login form message
tl: Isang opsyonal na mensahe sa form sa pag-login

en: Brief
tl: Maikling

en: By the user
tl: Sa pamamagitan ng gumagamit

en: Channels to send alerts
tl: Mga channel upang magpadala ng mga alerto

en: Citadel mode duration
tl: Ang tagal ng Citadel mode

en: Citadel mode has been activated after %d failed login attempts in %d minutes.
tl: Na-activate na ang Citadel mode pagkatapos ng %d na nabigong pagtatangka sa pag-log in sa %d minuto.

en: Configure email parameters for notifications, reports, and alerts
tl: I-configure ang mga parameter ng email para sa mga notification, ulat, at alerto

en: Date:
tl: Petsa:

en: Disable login language switcher
tl: Huwag paganahin ang switcher ng wika sa pag-log in

en: Field %s contains an invalid value
tl: Ang field na %s ay naglalaman ng di-wastong halaga

en: Field %s may not be empty
tl: Maaaring walang laman ang field na %s

en: From the country
tl: Mula sa bansa

en: From the IP address
tl: Mula sa IP address

en: If empty, the SMTP username is used
tl: Kung walang laman, ginagamit ang SMTP username

en: Last failed attempt was at %s from IP %s using username: %s.
tl: Ang huling nabigong pagtatangka ay sa %s mula sa IP %s gamit ang username: %s.

en: Location:
tl: Lokasyon:

en: Lockout notification
tl: Notification ng lockout

en: Login:
tl: login:

en: Mask sensitive data
tl: I-mask ang sensitibong data

en: Mask usernames and IP addresses in notifications and alerts
tl: I-mask ang mga username at IP address sa mga notification at alerto

en: Message format
tl: Format ng mensahe

en: None
tl: wala

en: Please select at least one channel
tl: Mangyaring pumili ng hindi bababa sa isang channel

note: %s is the email address(es).
en: Send email alerts to %s
tl: Magpadala ng mga alerto sa email sa %s

note: %s is the name of a mobile device.
en: Send mobile alerts to %s
tl: Magpadala ng mga alerto sa mobile sa %s

en: Send notification if the number of active lockouts above
tl: Magpadala ng abiso kung ang bilang ng mga aktibong lockout sa itaas

en: Send notification when a new version of WP Cerber is available
tl: Magpadala ng abiso kapag may available na bagong bersyon ng WP Cerber

en: SMTP From email
tl: SMTP Mula sa email

en: SMTP From name
tl: SMTP Mula sa pangalan

en: TEST MESSAGE
tl: SUBOK NA MENSAHE

en: The WP Cerber Security plugin has been deactivated
tl: Na-deactivate ang WP Cerber Security plugin

en: The WP Cerber Security plugin is now active
tl: Ang WP Cerber Security plugin ay aktibo na ngayon

en: Use SMTP
tl: Gumamit ng SMTP

en: Use SMTP server to send emails
tl: Gamitin ang SMTP server upang magpadala ng mga email

en: Block access to user pages via their usernames
tl: I-block ang access sa mga page ng user sa pamamagitan ng kanilang mga username

en: Check users' settings
tl: Suriin ang mga setting ng mga user

en: Display admin pages of remote websites using my language
tl: Ipakita ang mga pahina ng admin ng mga malalayong website gamit ang aking wika

en: Stop exposing user details
tl: Itigil ang paglalantad ng mga detalye ng user

en: The IP address of the last failed attempt to log in is blocked
tl: Ang IP address ng huling nabigong pagtatangkang mag-log in ay na-block

en: The last attempt to log in was denied due to the following reason
tl: Ang huling pagtatangkang mag-log in ay tinanggihan dahil sa sumusunod na dahilan

en: Use my language
tl: Gamitin ang aking wika

en: User is not allowed to log in
tl: Hindi pinapayagan ang user na mag-log in

en: User Sessions
tl: Mga Session ng User

en: username is prohibited
tl: ipinagbabawal ang username

en: An optional error message to be displayed when attempting to log in with a non-existing username or a non-existing email
tl: Isang opsyonal na mensahe ng error na ipapakita kapag sinusubukang mag-log in gamit ang isang hindi umiiral na username o isang hindi umiiral na email

en: Custom login error message
tl: Pasadyang mensahe ng error sa pag-login

en: For safety reasons, prohibited symbols and invalid values have been removed from the following settings. Please check their values.
tl: Para sa mga kadahilanang pangkaligtasan, ang mga ipinagbabawal na simbolo at di-wastong halaga ay inalis mula sa mga sumusunod na setting. Pakisuri ang kanilang mga halaga.

en: No data for generating reports
tl: Walang data para sa pagbuo ng mga ulat

en: Use WP Cerber's plugin repository
tl: Gamitin ang repositoryo ng plugin ng WP Cerber

en: Access Settings
tl: Mga Setting ng Access

en: Add a remote website
tl: Magdagdag ng malayong website

en: Add managed websites by using access tokens.
tl: Magdagdag ng mga pinamamahalaang website sa pamamagitan ng paggamit ng mga token sa pag-access.

en: Configure this website as main to manage other remote website
tl: I-configure ang website na ito bilang pangunahing upang pamahalaan ang iba pang malayong website

en: Disable managed mode
tl: I-disable ang pinamamahalaang mode

en: Enable main website mode
tl: Paganahin ang pangunahing website mode

en: Enable managed mode
tl: Paganahin ang pinamamahalaang mode

en: Install the access token on the main website.
tl: I-install ang access token sa pangunahing website.

en: Invalid response from the remote website
tl: Di-wastong tugon mula sa malayong website

en: This website can be managed from a main website
tl: Maaaring pamahalaan ang website na ito mula sa isang pangunahing website

en: This website is set as a main website.
tl: Ang website na ito ay nakatakda bilang pangunahing website.

en: This website is set as a managed website.
tl: Ang website na ito ay nakatakda bilang isang pinamamahalaang website.

en: This message was created by
tl: Ang mensaheng ito ay nilikha ni

en: User's browser does not match the one used to log in
tl: Hindi tumutugma ang browser ng user sa ginamit sa pag-log in

en: User's IP address does not match the one used to log in
tl: Hindi tumutugma ang IP address ng user sa ginamit sa pag-log in

en: Activity report is a summary of all logged activities and suspicious events occurred during the selected period of time
tl: Ang ulat ng aktibidad ay isang buod ng lahat ng naka-log na aktibidad at mga kahina-hinalang kaganapan na naganap sa napiling yugto ng panahon

en: Activity Reports
tl: Mga Ulat sa Aktibidad

en: Add-on settings updated
tl: Na-update ang mga setting ng add-on

en: Disable "Remember Me" on the login form
tl: Huwag paganahin ang "Remember Me" sa login form

en: Enable monthly reporting
tl: Paganahin ang buwanang pag-uulat

en: Enable weekly reporting
tl: Paganahin ang lingguhang pag-uulat

en: Generate 30-day reports
tl: Bumuo ng 30-araw na mga ulat

en: Generate 7-day reports
tl: Bumuo ng 7-araw na ulat

en: Generate report for the last 30 days instead of the previous calendar month
tl: Bumuo ng ulat para sa huling 30 araw sa halip na sa nakaraang buwan sa kalendaryo

en: Generate report for the last 7 days instead of the previous calendar week
tl: Bumuo ng ulat para sa huling 7 araw sa halip na sa nakaraang linggo sa kalendaryo

en: Immediately block IP address after any request to wp-login.php
tl: I-block kaagad ang IP address pagkatapos ng anumang kahilingan sa wp-login.php

en: Immediately block IP address when attempting to log in with a non-existing username
tl: I-block kaagad ang IP address kapag sinusubukang mag-log in gamit ang isang hindi umiiral na username

en: IP Access List entries imported: %d
tl: Na-import ang mga entry sa Listahan ng Access sa IP: %d

en: Monthly Report
tl: Buwanang Ulat

en: No IP Access List entries found in the uploaded file
tl: Walang nakitang mga entry sa Listahan ng IP Access sa na-upload na file

en: Non-existing users are strictly prohibited
tl: Mahigpit na ipinagbabawal ang mga hindi umiiral na user

en: Notify admin
tl: Abisuhan ang admin

en: Now, whenever you see a green shield icon in the top right-hand corner of any WP Cerber admin page, it means the professional version works as intended, and your website is protected by WP Cerber Security Cloud.
tl: Ngayon, sa tuwing makakakita ka ng berdeng icon ng kalasag sa kanang sulok sa itaas ng anumang pahina ng admin ng WP Cerber, nangangahulugan ito na gumagana ang propesyonal na bersyon ayon sa nilalayon, at ang iyong website ay protektado ng WP Cerber Security Cloud.

en: Please run a new scan to get consistent and accurate results.
tl: Mangyaring magpatakbo ng bagong pag-scan upang makakuha ng pare-pareho at tumpak na mga resulta.

en: Please use our client portal to manage your subscription, license keys and get support at %s
tl: Mangyaring gamitin ang aming client portal upang pamahalaan ang iyong subscription, mga susi ng lisensya at makakuha ng suporta sa %s

en: Plugin settings have been imported successfully
tl: Matagumpay na na-import ang mga setting ng plugin

en: Plugin settings updated
tl: Na-update ang mga setting ng plugin

en: Requests to wp-login.php are strictly prohibited
tl: Ang mga kahilingan sa wp-login.php ay mahigpit na ipinagbabawal

en: Send email notification to the admin
tl: Magpadala ng abiso sa email sa admin

en: Send monthly reports on the nth day of month
tl: Magpadala ng buwanang ulat sa ika-n araw ng buwan

en: Send weekly reports on
tl: Magpadala ng mga lingguhang ulat sa

en: Specify a relative or absolute URL
tl: Tumukoy ng kamag-anak o ganap na URL

en: Thank you for being our client.
tl: Salamat sa pagiging kliyente namin.

en: The file has been deleted from the quarantine.
tl: Ang file ay tinanggal mula sa quarantine.

en: The following settings have been set to their minimum acceptable values.
tl: Ang mga sumusunod na setting ay naitakda sa kanilang pinakamababang katanggap-tanggap na mga halaga.

en: The Pushbullet token is valid. You can select devices to receive notifications.
tl: May bisa ang Pushbullet token. Maaari kang pumili ng mga device para makatanggap ng mga notification.

en: The scanner schedule has been updated
tl: Ang iskedyul ng scanner ay na-update

en: To generate complete reports, activity log entries will be kept for %d days.
tl: Upang makabuo ng mga kumpletong ulat, ang mga entry sa log ng aktibidad ay pananatilihin sa loob ng %d araw.

en: Unable to update the scanner schedule
tl: Hindi ma-update ang iskedyul ng scanner

en: unlimited
tl: walang limitasyon

en: Disable main website mode
tl: Huwag paganahin ang pangunahing website mode

en: Main website settings
tl: Mga pangunahing setting ng website

en: Redirect to the specified URL
tl: I-redirect sa tinukoy na URL

en: Redirection URL
tl: URL ng pag-redirect

en: You have switched back to the main website
tl: Bumalik ka sa pangunahing website

en: Great! Your license key is valid.
tl: Mahusay! Ang iyong susi ng lisensya ay may bisa.

en: Please run the Full Scan. After the scan is completed, analytics reports will be generated.
tl: Mangyaring patakbuhin ang Buong Pag-scan. Pagkatapos makumpleto ang pag-scan, bubuo ng mga ulat ng analytics.

note: Here %s is the name of a mobile device or/and email addresses.
en: A message has been sent to %s
tl: Isang mensahe ang naipadala kay %s

en: A must-use WP Cerber boot file has been copied to the WordPress must-use directory
tl: Ang isang dapat gamitin na WP Cerber boot file ay nakopya sa WordPress na dapat gamitin na direktoryo

note: Here %s is a name of software package (module).
en: A new version of %s is available
tl: Available ang bagong bersyon ng %s

en: Access to REST API is restricted in the WP Cerber settings.
tl: Ang pag-access sa REST API ay pinaghihigpitan sa mga setting ng WP Cerber.

en: Active:
tl: Aktibo:

en: Allow access to users' data via REST API for these roles
tl: Payagan ang access sa data ng mga user sa pamamagitan ng REST API para sa mga tungkuling ito

en: Available in the professional version of WP Cerber
tl: Magagamit sa propesyonal na bersyon ng WP Cerber

en: Be careful about configuring these settings. Improper configuration may lead to failure to delete malicious files.
tl: Mag-ingat sa pag-configure ng mga setting na ito. Ang hindi tamang configuration ay maaaring humantong sa pagkabigo sa pagtanggal ng mga nakakahamak na file.

en: Brief notification format
tl: Maikling format ng notification

en: Bulk importing IP Access List entries
tl: Bultuhang pag-import ng mga entry sa Listahan ng IP Access

en: Checking frequency
tl: dalas ng pagsusuri

en: Email server for sending emails generated by WP Cerber
tl: Email server para sa pagpapadala ng mga email na binuo ng WP Cerber

en: Hide software versions and website URLs in notifications
tl: Itago ang mga bersyon ng software at URL ng website sa mga notification

en: hours interval check
tl: pagsusuri ng agwat ng oras

en: Import Entries
tl: Mag-import ng mga Entry

en: Installed version:
tl: Naka-install na bersyon:

en: It seems outgoing Internet connections are not allowed on your website.
tl: Mukhang hindi pinapayagan ang mga papalabas na koneksyon sa Internet sa iyong website.

en: Limit on the allowed number of alerts
tl: Limitahan ang pinapayagang bilang ng mga alerto

en: Mail Transport
tl: Transportasyon sa Koreo

en: Manage plugins on your website:
tl: Pamahalaan ang mga plugin sa iyong website:

en: No
tl: Hindi

en: No updates found.
tl: Walang nakitang mga update.

en: Plugin page:
tl: Pahina ng plugin:

en: Plugin update is available
tl: Available ang pag-update ng plugin

en: Send email alerts to my email
tl: Magpadala ng mga alerto sa email sa aking email

en: Send notification when a new version of a plugin is available
tl: Magpadala ng notification kapag may available na bagong bersyon ng isang plugin

en: Tested up to:
tl: Sinubok hanggang sa:

en: The reverse proxy mode has not been enabled. No valid proxy headers found.
tl: Ang reverse proxy mode ay hindi pinagana. Walang nakitang valid na proxy header.

en: This update has not been tested with your version of WordPress
tl: Ang update na ito ay hindi pa nasubok sa iyong bersyon ng WordPress

note: Here %s is a version number like 6.1
en: This update requires PHP version %s or higher, you have %s
tl: Nangangailangan ang update na ito ng bersyon ng PHP na %s o mas mataas, mayroon kang %s

note: Here %s is a version number like 6.1
en: This update requires WordPress version %s or higher, you have %s
tl: Nangangailangan ang update na ito ng bersyon ng WordPress %s o mas mataas, mayroon kang %s

en: Unable to send a message
tl: Hindi makapagpadala ng mensahe

en: Use absolute or relative to the home directory paths. One directory per line.
tl: Gumamit ng absolute o relative sa mga path ng home directory. Isang direktoryo bawat linya.

en: User registration is disabled in the General WordPress Settings.
tl: Ang pagpaparehistro ng user ay hindi pinagana sa Pangkalahatang Mga Setting ng WordPress.

en: Where to email notifications
tl: Kung saan mag-email ng mga notification

en: Where to email reports
tl: Kung saan mag-email ng mga ulat

en: Where to send emails generated by WP Cerber
tl: Saan magpapadala ng mga email na nabuo ni WP Cerber

en: WP Cerber %s is available. Please update.
tl: Available ang WP Cerber %s. Mangyaring mag-update.

en: XML-RPC is disabled in the Hardening settings of WP Cerber.
tl: Hindi pinagana ang XML-RPC sa mga setting ng Hardening ng WP Cerber.

en: Yes
tl: Oo

en: Your IP address
tl: Ang iyong IP address

en: Your IP address is detected as %s. Make sure it is equal to your IP address on this page: %s.
tl: Ang iyong IP address ay nakita bilang %s. Tiyaking katumbas ito ng iyong IP address sa pahinang ito: %s.

en: By user
tl: Sa pamamagitan ng gumagamit

en: Client Request Cookies
tl: Cookie ng Kahilingan ng Kliyente

en: Client Request Headers
tl: Mga Header ng Kahilingan ng Kliyente

en: Files Submitted
tl: Naisumite ang mga File

en: Form Fields
tl: Mga Patlang ng Form

en: New version:
tl: Bagong bersyon:

en: Server Response Cookies
tl: Cookies ng Tugon ng Server

en: Server Response Headers
tl: Mga Header ng Tugon ng Server

en: Software Errors
tl: Mga Error sa Software

en: Warning!
tl: Babala!

en: Automatically install new versions of WP Cerber when they are available
tl: Awtomatikong i-install ang mga bagong bersyon ng WP Cerber kapag available ang mga ito

en: Automatically update WP Cerber
tl: Awtomatikong i-update ang WP Cerber

en: File contents changed
tl: Nagbago ang mga nilalaman ng file

en: New version of WP Cerber is available
tl: Available ang bagong bersyon ng WP Cerber

en: Unable to recover
tl: Hindi makabawi

en: Use proxy server for outgoing network connections
tl: Gumamit ng proxy server para sa mga papalabas na koneksyon sa network

en: Use proxy server to connect to managed websites
tl: Gumamit ng proxy server para kumonekta sa mga pinamamahalaang website

en: Use WordPress proxy settings
tl: Gumamit ng mga setting ng proxy ng WordPress

note: %d will be replaced by the number of terminated user sessions.
en: User session has been terminated | %d user sessions have been terminated
tl[0]: Tinapos na ang session ng user

en: BLOCKED
tl: NA-block

en: PROHIBITED
tl: BAWAL

en: User is blocked
tl: Naka-block ang user

en: Allow users to remember their devices for
tl: Pahintulutan ang mga user na matandaan ang kanilang mga device para sa

en: Clear log
tl: I-clear ang log

en: Download log
tl: Mag-download ng log

en: Exceeded the allowed number of attempts to enter 2FA code
tl: Lumampas sa pinapayagang bilang ng mga pagtatangka na magpasok ng 2FA code

en: Exceeded the allowed number of attempts to reset password
tl: Lumampas sa pinapayagang bilang ng mga pagtatangka na i-reset ang password

en: Exceeded the allowed number of failed reCAPTCHA verifications
tl: Lumampas sa pinapayagang bilang ng mga nabigong pag-verify ng reCAPTCHA

en: Exceeded the allowed number of login attempts
tl: Lumampas sa pinapayagang bilang ng mga pagtatangka sa pag-log in

en: Global Policies
tl: Mga Pandaigdigang Patakaran

en: Invalid user cookies
tl: Di-wastong cookies ng user

en: Invalid user cookies cleared
tl: Na-clear ang di-wastong cookies ng user

en: Learn more about advanced alerting in WP Cerber:
tl: Matuto nang higit pa tungkol sa advanced na pag-aalerto sa WP Cerber:

en: Number of active lockouts at the moment:
tl: Bilang ng mga aktibong lockout sa ngayon:

en: Reason:
tl: Dahilan:

en: Regular time intervals
tl: Mga regular na agwat ng oras

en: Role Policies
tl: Mga Patakaran sa Papel

en: The diagnostic log file is empty.
tl: Walang laman ang diagnostic log file.

en: The log file has not been created yet.
tl: Ang log file ay hindi pa nagagawa.

en: To modify your reporting settings, navigate to:
tl: Upang baguhin ang iyong mga setting ng pag-uulat, mag-navigate sa:

en: To view full report, navigate to:
tl: Upang tingnan ang buong ulat, mag-navigate sa:

en: User has reached the allowed number of concurrent sessions
tl: Naabot ng user ang pinapayagang bilang ng mga kasabay na session

en: View activity for this IP:
tl: Tingnan ang aktibidad para sa IP na ito:

en: View all lockouts:
tl: Tingnan ang lahat ng lockout:

en: View log in reverse
tl: Tingnan ang pag-log in pabalik

en: You are not allowed to proceed. Ask your administrator for assistance.
tl: Hindi ka pinapayagang magpatuloy. Humingi ng tulong sa iyong administrator.

en: Remember this device for %d days
tl: Tandaan ang device na ito sa loob ng %d araw

en: Access denied by plugin settings
tl: Ang pag-access ay tinanggihan ng mga setting ng plugin

en: Allow user to remember devices for
tl: Payagan ang user na matandaan ang mga device para sa

en: Full
tl: Puno

en: Show sign-in attempt details in 2FA emails
tl: Ipakita ang mga detalye ng pagsubok sa pag-sign in sa mga 2FA na email

note: Here %s is the name of the software.
en: These features are provided by %s
tl: Ang mga tampok na ito ay ibinigay ng %s

en: Allow logged-in users
tl: Payagan ang mga naka-log in na user

en: Allow these REST API namespaces
tl: Payagan ang mga namespace ng REST API na ito

en: Cerber Security Cloud connection
tl: Koneksyon sa Cerber Security Cloud

en: Citadel mode activated
tl: Na-activate ang Citadel mode

en: Currently, the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant contains no allowed hosts
tl: Sa kasalukuyan, walang pinapayagang host ang WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant

en: Currently, the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant is defined as: %s
tl: Sa kasalukuyan, ang WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant ay tinukoy bilang: %s

en: Disable the "Remember Me" checkbox on the WordPress login form
tl: Huwag paganahin ang checkbox na "Tandaan Ako" sa form sa pag-login ng WordPress

en: Excessive spam activity detected
tl: Nakita ang labis na aktibidad ng spam

en: Exclude these locations from inspection by the firewall
tl: Ibukod ang mga lokasyong ito mula sa inspeksyon ng firewall

en: Exclude these locations from scanning for spam
tl: Ibukod ang mga lokasyong ito mula sa pag-scan para sa spam

en: Location exception applied
tl: Inilapat ang pagbubukod sa lokasyon

en: Manage
tl: Pamahalaan

en: Multiple suspicious activities detected
tl: Nakita ang maraming kahina-hinalang aktibidad

en: Namespace exception applied
tl: Inilapat ang pagbubukod ng namespace

en: Other related WP Cerber settings
tl: Iba pang nauugnay na mga setting ng WP Cerber

en: Protect other forms
tl: Protektahan ang iba pang mga anyo

en: Protected WordPress settings
tl: Mga protektadong setting ng WordPress

en: Restrict user account creation and management with the following policies
tl: Limitahan ang paggawa at pamamahala ng user account gamit ang mga sumusunod na patakaran

en: Send malicious IP addresses to the Cerber Security Cloud
tl: Magpadala ng mga nakakahamak na IP address sa Cerber Security Cloud

en: Settings that control behavior of WP Cerber
tl: Mga setting na kumokontrol sa gawi ng WP Cerber

en: Site settings protection
tl: Proteksyon sa mga setting ng site

en: Specify a request path to exclude matching requests from firewall inspection. Omit your website domain name and all GET parameters. One exception per line.
tl: Tumukoy ng path ng kahilingan upang ibukod ang mga pagtutugma ng kahilingan mula sa inspeksyon ng firewall. Alisin ang domain name ng iyong website at lahat ng parameter ng GET. Isang pagbubukod bawat linya.

en: Specify any part of a query string or path to exclude matching requests from inspection by the anti-spam engine. One exception per line.
tl: Tukuyin ang anumang bahagi ng string o path ng query upang ibukod ang mga pagtutugma ng kahilingan mula sa inspeksyon ng anti-spam engine. Isang pagbubukod bawat linya.

en: Specify REST API namespaces to permit when the REST API is disabled. One namespace per line.
tl: Tukuyin ang mga namespace ng REST API upang pahintulutan kapag ang REST API ay hindi pinagana. Isang namespace bawat linya.

en: Status
tl: Katayuan

en: Support
tl: Suporta

en: Support Forum
tl: Forum ng Suporta

en: These security measures prevent malware injection by blocking unauthorized changes to vital WordPress settings.
tl: Pinipigilan ng mga hakbang na ito sa seguridad ang pag-iniksyon ng malware sa pamamagitan ng pagharang sa mga hindi awtorisadong pagbabago sa mahahalagang setting ng WordPress.

en: These security measures prevent site takeovers by blocking unauthorized creation of new user roles and escalation of role capabilities.
tl: Pinipigilan ng mga hakbang na pangseguridad na ito ang pagkuha ng site sa pamamagitan ng pagharang sa hindi awtorisadong paggawa ng mga bagong tungkulin ng user at pagdami ng mga kakayahan sa tungkulin.

en: These security measures protect against site takeovers by preventing creation of unauthorized administrator accounts and escalation of user privileges.
tl: Pinoprotektahan ng mga hakbang na pangseguridad na ito laban sa mga pagkuha ng site sa pamamagitan ng pagpigil sa paglikha ng mga hindi awtorisadong account ng administrator at pagdami ng mga pribilehiyo ng user.

en: To enable WP Cerber updates, add "downloads.wpcerber.com" to the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant
tl: Upang paganahin ang mga update sa WP Cerber, idagdag ang "downloads.wpcerber.com" sa WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant

en: To enable WP Cerber updates, add the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant defined as "downloads.wpcerber.com" to your wp-config.php file
tl: Upang paganahin ang mga update sa WP Cerber, idagdag ang WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant na tinukoy bilang "downloads.wpcerber.com" sa iyong wp-config.php file

en: To specify a REGEX pattern, enclose the exception in two braces.
tl: Upang tumukoy ng pattern ng REGEX, ilakip ang exception sa dalawang brace.

en: Too many erroneous requests
tl: Masyadong maraming maling kahilingan

en: Too many suspicious requests
tl: Masyadong maraming kahina-hinalang kahilingan

en: User accounts protection
tl: Proteksyon ng mga user account

en: User roles protection
tl: Proteksyon sa mga tungkulin ng user

en: WP Cerber processed this request according to this setting
tl: Pinoproseso ng WP Cerber ang kahilingang ito ayon sa setting na ito

en: Comment marked as spam
tl: Ang komento ay minarkahan bilang spam

en: Exclude requests with these HTTP headers from inspection by the firewall
tl: Ibukod ang mga kahilingan sa mga HTTP header na ito mula sa inspeksyon ng firewall

en: Exclude requests with these HTTP headers from scanning for spam
tl: Ibukod ang mga kahilingan sa mga HTTP header na ito mula sa pag-scan para sa spam

en: Header exception applied
tl: Inilapat ang pagbubukod sa header

en: Protect comment form
tl: Protektahan ang form ng komento

en: Protect login form
tl: Protektahan ang form sa pag-login

en: Protect lost password form
tl: Protektahan ang nawalang password form

en: Protect registration form
tl: Protektahan ang form ng pagpaparehistro

en: Protect the standard WordPress comment form with bot detection engine
tl: Protektahan ang karaniwang form ng komento sa WordPress gamit ang bot detection engine

en: Protect the standard WordPress registration form with bot detection engine
tl: Protektahan ang karaniwang WordPress registration form gamit ang bot detection engine

en: Protect WooCommerce login form
tl: Protektahan ang form sa pag-login sa WooCommerce

en: Protect WooCommerce lost password form
tl: Protektahan ang form ng nawalang password ng WooCommerce

en: Protect WooCommerce registration form
tl: Protektahan ang form ng pagpaparehistro ng WooCommerce

en: Spam Events
tl: Mga Kaganapan sa Spam

en: Specify colon-separated name and value pairs to exclude matching requests from firewall inspection. One header per line.
tl: Tukuyin ang pangalan at mga pares ng halaga na pinaghihiwalay ng tutuldok upang ibukod ang mga pagtutugmang kahilingan mula sa inspeksyon ng firewall. Isang header bawat linya.

en: Specify colon-separated name and value pairs to exclude matching requests from scanning for spam. One header per line.
tl: Tukuyin ang pangalan at mga pares ng halaga na pinaghihiwalay ng tutuldok upang ibukod ang pagtutugma ng mga kahilingan mula sa pag-scan para sa spam. Isang header bawat linya.

en: A network error occurred while attempting to retrieve plugin data from the plugin repository. We will continue attempts.
tl: Nagkaroon ng error sa network habang sinusubukang kunin ang data ng plugin mula sa repository ng plugin. Magpapatuloy kami sa mga pagtatangka.

en: Abandoned
tl: Inabandona

en: Abandoned plugin
tl: Inabandunang plugin

en: All Users
tl: Lahat ng Gumagamit

en: At the moment, no plugin data is available. It will be collected and included in future reports.
tl: Sa ngayon, walang magagamit na data ng plugin. Ito ay kokolektahin at isasama sa mga susunod na ulat.

en: Checking for abandoned plugins
tl: Sinusuri ang mga inabandunang plugin

en: Checking for plugin ownership changes
tl: Sinusuri ang mga pagbabago sa pagmamay-ari ng plugin

en: Detect and report plugins that received no updates for the specified period of time
tl: I-detect at iulat ang mga plugin na walang natanggap na update para sa tinukoy na yugto ng panahon

en: Detect and report plugins with changes in ownership
tl: I-detect at iulat ang mga plugin na may mga pagbabago sa pagmamay-ari

en: Firewall inspection mode
tl: Mode ng inspeksyon ng firewall

en: If necessary, check and update settings.
tl: Kung kinakailangan, suriin at i-update ang mga setting.

en: If necessary, click here to unblock the IP address.
tl: Kung kinakailangan, mag-click dito upang i-unblock ang IP address.

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for over a month.
tl: Lumilitaw na ang plugin na ito ay inabandona, dahil hindi ito nakatanggap ng anumang mga update sa loob ng higit sa isang buwan.

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for over a year.
tl: Lumilitaw na ang plugin na ito ay inabandona, dahil hindi ito nakatanggap ng anumang mga update sa loob ng higit sa isang taon.

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for several months.
tl: Lumilitaw na ang plugin na ito ay inabandona, dahil hindi ito nakatanggap ng anumang mga update sa loob ng ilang buwan.

en: New owner
tl: Bagong may-ari

en: No integrity data
tl: Walang data ng integridad

en: Plugin data cannot be loaded due to temporary rate limiting enforced by the plugin repository. Please try again in a few minutes.
tl: Hindi ma-load ang data ng plugin dahil sa pansamantalang paglilimita sa rate na ipinapatupad ng repository ng plugin. Pakisubukang muli sa loob ng ilang minuto.

en: Plugin owner has changed
tl: Nagbago ang may-ari ng plugin

en: Processing the file, please wait
tl: Pinoproseso ang file, mangyaring maghintay

en: Scan for abandoned plugins
tl: Mag-scan para sa mga inabandunang plugin

en: Scan for file modifications
tl: I-scan para sa mga pagbabago sa file

en: Scan for new files
tl: Mag-scan para sa mga bagong file

en: Scan for plugin ownership changes
tl: Mag-scan para sa mga pagbabago sa pagmamay-ari ng plugin

en: Scan sessions directory
tl: I-scan ang direktoryo ng mga session

en: Scan temporary directories
tl: I-scan ang mga pansamantalang direktoryo

en: Scan the web server sessions directory for malicious files
tl: I-scan ang direktoryo ng mga session ng web server para sa mga nakakahamak na file

en: Scan web server temporary directories for malicious files
tl: I-scan ang mga pansamantalang direktoryo ng web server para sa mga nakakahamak na file

en: The file is being uploaded, please wait
tl: Ina-upload ang file, mangyaring maghintay

note: Here %s is an email address.
en: The password you entered for the email address %s is incorrect.
tl: Ang password na iyong inilagay para sa email address na %s ay hindi tama.

note: Here %s is a user login.
en: The password you entered for the username %s is incorrect.
tl: Ang password na iyong inilagay para sa username na %s ay hindi tama.

en: The scan is completed
tl: Nakumpleto ang pag-scan

en: There is an update to the plugin installed on your website.
tl: Mayroong update sa plugin na naka-install sa iyong website.

en: To disable remote management and revoke the token, click here:
tl: Upang hindi paganahin ang malayuang pamamahala at bawiin ang token, mag-click dito:

en: Vulnerability
tl: kahinaan

en: Write failed login attempts to the system log file
tl: Isulat ang mga nabigong pagtatangka sa pag-log in sa system log file

en: Months without updates to flag plugin as abandoned
tl: Mga buwang walang update para i-flag ang plugin bilang inabandona

en: Currently, it is defined as:
tl: Sa kasalukuyan, ito ay tinukoy bilang:

en: Unable to detect IP addresses. No HTTP headers containing a valid IP address were detected. Ensure that your proxy server is configured to include the remote IP address in its HTTP headers.
tl: Hindi matukoy ang mga IP address. Walang natukoy na mga header ng HTTP na naglalaman ng wastong IP address. Tiyaking naka-configure ang iyong proxy server na isama ang malayuang IP address sa mga header ng HTTP nito.

en: Unable to detect IP addresses. The constant CERBER_IP_KEY you specified is mistyped or contains invalid characters.
tl: Hindi matukoy ang mga IP address. Ang pare-parehong CERBER_IP_KEY na iyong tinukoy ay mali o naglalaman ng mga hindi wastong character.

en: Unable to detect IP addresses. The defined constant CERBER_IP_KEY cannot be used to retrieve an IP address because the corresponding value does not contain a valid IP address. Ensure that the correct value is specified for this constant.
tl: Hindi matukoy ang mga IP address. Ang tinukoy na pare-parehong CERBER_IP_KEY ay hindi maaaring gamitin upang kunin ang isang IP address dahil ang katumbas na halaga ay hindi naglalaman ng isang wastong IP address. Tiyakin na ang tamang halaga ay tinukoy para sa pare-parehong ito.

en: Unable to detect IP addresses. This might be because your website is behind a proxy server. If that is the case, enable proxy support in the plugin settings.
tl: Hindi matukoy ang mga IP address. Ito ay maaaring dahil ang iyong website ay nasa likod ng isang proxy server. Kung iyon ang kaso, paganahin ang suporta sa proxy sa mga setting ng plugin.

en: Activity Breakdown
tl: Pagkakasira ng Aktibidad

en: Known Users
tl: Mga Kilalang Gumagamit

en: Please select at least one widget
tl: Mangyaring pumili ng kahit isang widget

en: Security Status Monitor
tl: Monitor ng Katayuan ng Seguridad

en: Select widgets to display
tl: Pumili ng mga widget na ipapakita

en: Blocked
tl: Na-block

en: Incidents
tl: Mga pangyayari

en: Login Issues
tl: Mga Isyu sa Pag-login

en: most active in the last 24 hours
tl: pinaka-aktibo sa huling 24 na oras

en: most frequent incidents and events in the last 24 hours
tl: pinakamadalas na insidente at kaganapan sa nakalipas na 24 na oras

en: most recent authentication issues and requests
tl: pinakabagong mga isyu at kahilingan sa pagpapatunay

en: most recent user events
tl: pinakabagong mga kaganapan ng user

en: most recent user registrations
tl: pinakabagong mga pagpaparehistro ng user

en: most recent violations of security rules
tl: pinakabagong mga paglabag sa mga panuntunan sa seguridad

en: New Users
tl: Mga Bagong User

en: No malicious activity detected in the last 24 hours.
tl: Walang nakitang malisyosong aktibidad sa nakalipas na 24 na oras.

en: Top Offending IP Addresses
tl: Mga Nangungunang Nakakasakit na IP Address

en: An optional message displayed when attempting to reset the password for both existing and non-existing usernames or email addresses.
tl: Isang opsyonal na mensahe na ipinapakita kapag sinusubukang i-reset ang password para sa parehong umiiral at hindi umiiral na mga username o email address.

en: Confirm emptying the table. This operation is permanent and cannot be undone.
tl: Kumpirmahin ang pag-alis ng laman ng mesa. Ang operasyong ito ay permanente at hindi na maa-undo.

en: Custom password reset confirmation message
tl: Pasadyang mensahe ng pagkumpirma ng pag-reset ng password

en: Details
tl: Mga Detalye

en: Disable the default password reset error message
tl: Huwag paganahin ang default na mensahe ng error sa pag-reset ng password

en: Do not reveal non-existing usernames and emails in the password reset error message
tl: Huwag ibunyag ang mga hindi umiiral na username at email sa mensahe ng error sa pag-reset ng password

en: Specify a request path to exclude matching requests from logging. Use one path per line. To specify a REGEX pattern, enclose a line in a pair of braces. Requests that start with an excluded path or match a REGEX pattern will not be logged.
tl: Tumukoy ng path ng kahilingan upang ibukod ang mga katugmang kahilingan mula sa pag-log. Gumamit ng isang landas bawat linya. Para tumukoy ng pattern ng REGEX, maglagay ng linya sa isang pares ng braces. Ang mga kahilingan na nagsisimula sa isang ibinukod na landas o tumutugma sa isang pattern ng REGEX ay hindi mai-log.

en: The scan has finished
tl: Tapos na ang pag-scan

en: The scan has finished. Please review the results.
tl: Tapos na ang pag-scan. Mangyaring suriin ang mga resulta.

note: Ago" refers to a period in the past, starting backwards from now. %s will be replaced by a time period in the past, e.g., "2 days ago", "1 hour ago"
en: %s ago
tl: %s nakaraan

en: Invalid Value
tl: Di-wastong Halaga

en: Role-based exception applied
tl: Inilapat ang pagbubukod na nakabatay sa tungkulin

note: Indicates time difference in seconds. %d will be replaced by the number of seconds, e.g., "1 sec" or "45 secs".
en: %d sec | %d secs
tl[0]: %d seg
tl[1]: %d seg

[ctx: Preposition to describe future time]
note: It is used as a preposition to describe future time, e.g., "in 6 hours" or "in 2 days".
en: in %s
tl: sa %s

[ctx: to is a marker of infinitive, e.g. "to use it"]
note: 'selected countries' refers to a list of countries. 'to' is the marker of an infinitive verb, e.g., "to use it". Placeholder %s will be replaced by an action/operation, such as "Submit forms".
en: Only selected countries are permitted to %s. All others are not.
tl: Mga piling bansa lang ang pinahihintulutan sa %s. Lahat ng iba ay hindi.

[ctx: to is a marker of infinitive, e.g. "to use it"]
note: 'selected countries' refers to a list of countries. 'to' is the marker of an infinitive verb, e.g., "to use it". Placeholder %s will be replaced by an action/operation, such as "Submit forms".
en: Selected countries are not permitted to %s. All others are allowed to.
tl: Ang mga piling bansa ay hindi pinahihintulutan sa %s. Lahat ng iba ay pinapayagan.

en: Collect WP Cerber software errors
tl: Kolektahin ang mga error sa software ng WP Cerber

en: Copy To Clipboard
tl: Kopyahin Sa Clipboard

en: Destination directory is not writable
tl: Hindi maisusulat ang direktoryo ng patutunguhan

en: Destination file is not writable
tl: Ang patutunguhang file ay hindi maisusulat

en: Directory
tl: Direktoryo

en: Disable spam checks and bot detection engine for logged-in users
tl: Huwag paganahin ang mga pagsusuri sa spam at bot detection engine para sa mga naka-log in na user

en: Disable spam checks for logged-in users
tl: Huwag paganahin ang mga pagsusuri sa spam para sa mga naka-log in na user

en: Enable safe AJAX mode
tl: Paganahin ang safe AJAX mode

en: Source file not found
tl: Hindi nahanap ang source file

en: To grant access to this website, install this token on the main website. Keep the token secret.
tl: Upang magbigay ng access sa website na ito, i-install ang token na ito sa pangunahing website. Panatilihing sikreto ang token.

en: Unable to copy file
tl: Hindi makopya ang file

en: Unable to create required directory
tl: Hindi makagawa ng kinakailangang direktoryo

en: Use less strict spam filtering for AJAX form submissions. May increase spam risk slightly.
tl: Gumamit ng hindi gaanong mahigpit na pag-filter ng spam para sa mga pagsusumite ng form ng AJAX. Maaaring bahagyang tumaas ang panganib ng spam.

en: Two-factor authentication enforced
tl: Ipinapatupad ang two-factor authentication

en: WP Cerber requires PHP version %s or higher, but your web server is currently running PHP %s.
tl: Ang WP Cerber ay nangangailangan ng PHP na bersyon %s o mas mataas, ngunit ang iyong web server ay kasalukuyang nagpapatakbo ng PHP %s.

en: WP Cerber requires WordPress version %s or higher. Your WordPress version is %s. Please update your WordPress to the latest version.
tl: Nangangailangan ang WP Cerber ng bersyon ng WordPress %s o mas mataas. Ang iyong bersyon ng WordPress ay %s. Paki-update ang iyong WordPress sa pinakabagong bersyon.

en: Allow updating WP Cerber and its translations from the official WP Cerber website
tl: Payagan ang pag-update ng WP Cerber at ang mga pagsasalin nito mula sa opisyal na website ng WP Cerber

note: Here is an example "At August 28, 2025, 9:23:04 PM, the scanner detected that the ownership of the plugin changed from Albert to John."
en: At %s the scanner detected that the ownership of the plugin changed from %s to %s.
tl: Sa %s nakita ng scanner na nagbago ang pagmamay-ari ng plugin mula %s patungong %s.

en: Default language
tl: Default na wika

en: Download File
tl: I-download ang File

en: Export a configuration file to back up your settings and restore them on another site.
tl: Mag-export ng configuration file para i-back up ang iyong mga setting at i-restore ang mga ito sa ibang site.

en: Export WP Cerber Settings to File
tl: I-export ang Mga Setting ng WP Cerber sa File

en: Import a configuration file to replace your existing settings.
tl: Mag-import ng configuration file upang palitan ang iyong mga kasalukuyang setting.

en: Import WP Cerber Settings from File
tl: Mag-import ng Mga Setting ng WP Cerber mula sa File

en: Language files for the selected language will be installed shortly.
tl: Ang mga file ng wika para sa napiling wika ay mai-install sa ilang sandali.

en: Language for the plugin admin pages
tl: Wika para sa mga pahina ng admin ng plugin

en: Last security action: IP address %s was locked out at %s
tl: Huling pagkilos sa seguridad: Ang IP address na %s ay na-lock out sa %s

en: Restore Default Settings
tl: Ibalik ang Mga Default na Setting

en: Restore Default WP Cerber Settings
tl: Ibalik ang Default na Mga Setting ng WP Cerber

en: Revert WP Cerber settings to their defaults. Your Custom Login URL and IP Access Lists will not be changed.
tl: Ibalik ang mga setting ng WP Cerber sa kanilang mga default. Ang iyong Custom Login URL at IP Access Lists ay hindi mababago.

en: Save Changes
tl: I-save ang Mga Pagbabago

note: Here %s is the date.
en: The last update was at %s
tl: Ang huling update ay noong %s

en: Unauthorized access denied
tl: Tinanggihan ang hindi awtorisadong pag-access

en: Upload File
tl: Mag-upload ng File

en: User role is not allowed
tl: Ang tungkulin ng user ay hindi pinapayagan

en: View all activity from this IP address
tl: Tingnan ang lahat ng aktibidad mula sa IP address na ito

en: View recent activity and security-related events for this user
tl: Tingnan ang kamakailang aktibidad at mga kaganapang nauugnay sa seguridad para sa user na ito

en: View the log of suspicious and malicious activity from this IP address
tl: Tingnan ang log ng kahina-hinala at nakakahamak na aktibidad mula sa IP address na ito

en: What do you want to include in the export?
tl: Ano ang gusto mong isama sa pag-export?

note: Here the first placeholder %s is a date of the last user login and the second placeholder %s is the user's IP address.
en: Your last sign-in was at %s from the IP address %s
tl: Ang iyong huling pag-sign in ay sa %s mula sa IP address na %s

en: A new version of WP Cerber Security is available. We strongly recommend updating.
tl: Available ang isang bagong bersyon ng WP Cerber Security. Lubos naming inirerekomenda ang pag-update.

note: Description of the plugin
en: Continuously evolving security solution that defends WordPress against hacker attacks, spam, trojans, and malware. Hardens WordPress with comprehensive security algorithms, limits login attempts, enforces two-factor authentication, and restricts access based on country using GeoIP policies. Features a powerful malware scanner and integrity checker to detect and eliminate threats. Blocks spam using a sophisticated bot detection engine and reCAPTCHA. Tracks user and intruder activity with real-time alerts via email, mobile, and desktop notifications.
tl: Patuloy na umuunlad na solusyon sa seguridad na nagtatanggol sa WordPress laban sa mga pag-atake ng hacker, spam, trojan, at malware. Pinapatigas ang WordPress gamit ang mga komprehensibong algorithm ng seguridad, nililimitahan ang mga pagtatangka sa pag-login, nagpapatupad ng two-factor na pagpapatotoo, at nililimitahan ang pag-access batay sa bansang gumagamit ng mga patakaran sa GeoIP. Nagtatampok ng malakas na malware scanner at integrity checker upang matukoy at maalis ang mga banta. Bina-block ang spam gamit ang isang sopistikadong bot detection engine at reCAPTCHA. Sinusubaybayan ang aktibidad ng user at nanghihimasok gamit ang mga real-time na alerto sa pamamagitan ng email, mobile, at mga notification sa desktop.

en: Save
tl: I-save

en: See what’s new in this version:
tl: Tingnan kung ano ang bago sa bersyong ito:

note: Name of the plugin
en: WP Cerber Security, Anti-spam, and Malware Scan
tl: WP Cerber Security, Anti-spam, at Malware Scan

en: %s registrations are allowed from a single IP address within %s minutes
tl: %s ang mga pagpaparehistro ay pinapayagan mula sa isang IP address sa loob ng %s minuto

en: Abort user authentication
tl: I-abort ang pagpapatotoo ng user

en: Abort user authentication and block remote IP address
tl: I-abort ang pagpapatotoo ng user at i-block ang malayuang IP address

en: Allow access for logged-in users
tl: Payagan ang access para sa mga naka-log-in na user

en: Allow access from trusted IP addresses
tl: Payagan ang pag-access mula sa mga pinagkakatiwalaang IP address

en: Allow registration only for email addresses matching the following
tl: Pahintulutan ang pagpaparehistro para lamang sa mga email address na tumutugma sa sumusunod

en: Block all IP addresses on the same Class C network as the detected attacker's IP address
tl: I-block ang lahat ng IP address sa parehong Class C network gaya ng natukoy na IP address ng attacker

en: Block registration for email addresses matching the following
tl: I-block ang pagpaparehistro para sa mga email address na tumutugma sa sumusunod

en: Block the attacker's subnet
tl: I-block ang subnet ng umaatake

en: Customize how things appear in the login page and admin pages.
tl: I-customize kung paano lumilitaw ang mga bagay sa login page at admin page.

en: Disable the login language switcher on the WordPress login page
tl: I-disable ang login language switcher sa WordPress login page

en: Full or relative URL to redirect request to
tl: Buo o kamag-anak na URL kung saan hilingin sa pag-redirect

en: Hide your website from the public by allowing access only to logged-in users or trusted IP addresses. All other visitors will be redirected to the login page or a custom URL.
tl: Itago ang iyong website mula sa publiko sa pamamagitan ng pagpapahintulot sa pag-access lamang sa mga naka-log-in na user o mga pinagkakatiwalaang IP address. Lahat ng iba pang mga bisita ay ire-redirect sa login page o isang custom na URL.

en: Let visitors from IP addresses in the White IP Access List access your website without logging in
tl: Hayaang ma-access ng mga bisita mula sa mga IP address sa White IP Access List ang iyong website nang hindi nagla-log in

en: Limit registration to trusted IP addresses only
tl: Limitahan ang pagpaparehistro sa mga pinagkakatiwalaang IP address lamang

en: Limit Website Access
tl: Limitahan ang Access sa Website

en: Login page message
tl: Mensahe sa pahina ng pag-login

en: Look and Layout
tl: Tumingin at Layout

en: On the Users admin page, display the most recently registered users first
tl: Sa pahina ng admin ng Mga User, ipakita muna ang mga pinakabagong nakarehistrong user

en: Only registered and logged-in users can access your website
tl: Tanging mga nakarehistro at naka-log-in na user lamang ang makaka-access sa iyong website

en: Only users whose IP addresses are on the White IP Access List can register on the website
tl: Ang mga user lang na ang mga IP address ay nasa White IP Access List ang maaaring magparehistro sa website

en: Optional. Leave blank to show the message above instead of redirecting.
tl: Opsyonal. Iwanang blangko upang ipakita ang mensahe sa itaas sa halip na mag-redirect.

en: Redirect unauthorized visitors to this URL
tl: I-redirect ang mga hindi awtorisadong bisita sa URL na ito

en: Sort users by registration date
tl: Pagbukud-bukurin ang mga user ayon sa petsa ng pagpaparehistro

en: The file you have uploaded (%s) cannot be used.
tl: Hindi magagamit ang file na iyong na-upload (%s).

en: These rules apply to the user login process. Use them to control how users sign in and to protect your website from unauthorized access.
tl: Nalalapat ang mga panuntunang ito sa proseso ng pag-login ng user. Gamitin ang mga ito upang kontrolin kung paano nagsa-sign in ang mga user at para protektahan ang iyong website mula sa hindi awtorisadong pag-access.

en: These rules control the user registration process. Use them to restrict who can register based on your security requirements and preferences.
tl: Kinokontrol ng mga panuntunang ito ang proseso ng pagpaparehistro ng user. Gamitin ang mga ito upang paghigpitan kung sino ang maaaring magparehistro batay sa iyong mga kinakailangan at kagustuhan sa seguridad.

en: This message appears above the login form. Use it to explain why login is required or to give additional instructions to users.
tl: Ang mensaheng ito ay lilitaw sa itaas ng login form. Gamitin ito upang ipaliwanag kung bakit kailangan ang pag-log in o para magbigay ng karagdagang mga tagubilin sa mga user.

en: This optional message is shown if a user's email address is not allowed for registration
tl: Ang opsyonal na mensaheng ito ay ipinapakita kung ang email address ng isang user ay hindi pinapayagan para sa pagpaparehistro

en: This optional message is shown if a user's IP address is not on the White IP Access List
tl: Ang opsyonal na mensaheng ito ay ipinapakita kung ang IP address ng isang user ay wala sa White IP Access List

en: User Authentication
tl: Pagpapatunay ng User

en: Usernames from this list are not allowed to log in or register. Use comma to separate usernames.
tl: Ang mga username mula sa listahang ito ay hindi pinapayagang mag-log in o magparehistro. Gumamit ng kuwit upang paghiwalayin ang mga username.

en: When attempting to access prohibited URLs
tl: Kapag sinusubukang i-access ang mga ipinagbabawal na URL

en: When attempting to log in with prohibited username
tl: Kapag sinusubukang mag-log in gamit ang ipinagbabawal na username

en: WP Cerber: Add-ons
tl: WP Cerber: Mga Add-on

en: WP Cerber: Anti-spam Settings
tl: WP Cerber: Mga Setting ng Anti-spam

en: WP Cerber: Data Shield Policies
tl: WP Cerber: Mga Patakaran sa Data Shield

en: WP Cerber: Security Rules
tl: WP Cerber: Mga Panuntunan sa Seguridad

en: WP Cerber: Tools
tl: WP Cerber: Mga Tool

en: WP Cerber: Traffic Inspector
tl: WP Cerber: Inspektor ng Trapiko

en: WP Cerber: User Security
tl: WP Cerber: Seguridad ng Gumagamit

en: Collect and save WP Cerber software errors to a diagnostic file
tl: Kolektahin at i-save ang mga error ng WP Cerber software sa diagnostic file

en: Query Parameters
tl: Mga Query Parameter

en: You have exceeded the number of allowed login attempts. Please try again in %d minute. | You have exceeded the number of allowed login attempts. Please try again in %d minutes.
tl[0]: Lumampas na sa pinahihintulutang bilang ng pagtatangkang mag-login. Pakisubukang muli pagkalipas ng %d minuto.
tl[1]: Lumampas na sa pinahihintulutang bilang ng mga pagtatangkang mag-login. Pakisubukang muli pagkalipas ng %d minuto.
