WP Cerber Security - en to vi translation catalogue (1291 entries)

en: Limit login attempts
vi: Giới hạn số lần đăng nhập

en: minutes
vi: phút

en: Site connection
vi: Kết nối trang

en: Proactive security rules
vi: Quy tắc bảo mật chủ động

en: Custom login page
vi: Trang đăng nhập tùy chỉnh

en: Custom login URL
vi: URL trang đăng nhập tùy chỉnh

en: Citadel mode
vi: Chế độ phòng thủ

en: Duration
vi: Thời hạn

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Access Lists
vi: Danh sách truy cập

en: Activity
vi: Hoạt động

en: Lockouts
vi: Khoá

en: Date
vi: Ngày

en: Local User
vi: Người dùng cục bộ

en: Username used
vi: Tên người dùng đã sử dụng

en: Logged in
vi: Đăng nhập

en: Logged out
vi: Đăng xuất

en: Login failed
vi: Đăng nhập không thành công

en: IP blocked
vi: IP bị chặn

en: Locked out
vi: Đã bị khóa

en: IP blacklisted
vi: IP bị đưa vào danh sách đen

en: Password changed
vi: Mật khẩu đã được thay đổi

en: Remove
vi: Xoá

en: Lockout for %s was removed
vi: Đã gỡ bỏ khóa cho %s

en: White IP Access List
vi: Danh sách truy cập IP trắng

en: Black IP Access List
vi: Danh sách truy cập IP đen

en: List is empty
vi: Danh sách trống

en: View Activity
vi: Xem hoạt động

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Last login
vi: Lần đăng nhập cuối

en: Never
vi: Chưa bao giờ

en: Are you sure?
vi: Bạn có chắc?

en: My site is behind a reverse proxy
vi: Trang web của tôi đứng sau một reverse proxy

en: Make your protection smarter!
vi: Hãy bảo vệ bạn thông minh hơn!

en: Please enable Permalinks to use this feature. Set Permalink Settings to something other than Default.
vi: Vui lòng bật Permalinks để sử dụng tính năng này. Đặt Permalink Settings thành giá trị khác ngoài Default.

en: Main Settings
vi: Cài đặt chính

en: Help
vi: Hỗ trợ

en: Increase lockout duration to %s hours after %s lockouts in the last %s hours
vi: Tăng thời gian khóa lên %s giờ sau %s lần khóa trong %s giờ qua

en: You are not allowed to log in. Ask your administrator for assistance.
vi: Bạn không được phép đăng nhập. Hãy yêu cầu người quản trị hỗ trợ.

en: Expires
vi: Đã hết hạn

en: No lockouts at the moment. The sky is clear.
vi: Hiện tại không có lệnh đóng cửa. Bầu trời quang đãng.

en: Can't activate WP Cerber due to a database error.
vi: Không thể kích hoạt WP Cerber do lỗi cơ sở dữ liệu.

en: days
vi: ngày

en: Cerber Quick View
vi: Xem nhanh Cerber

en: Click to send test
vi: Nhấp để gửi bài kiểm tra

en: Attention! You have changed the login URL! The new login URL is
vi: Lưu ý! Bạn đã thay đổi URL đăng nhập! URL đăng nhập mới là

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tools
vi: Công cụ

en: Select file to import.
vi: Chọn tệp tin để nhập.

en: What do you want to import?
vi: Bạn có chắc là muốn nhập?

en: Upload file
vi: Tải lên

en: No file was uploaded or file is corrupted
vi: Không có tập tin nào được tải lên hoặc tập tin bị hỏng

en: Error while parsing file
vi: Lỗi khi phân tích tệp

en: Hostname
vi: Tên máy chủ

en: unknown
vi: không rõ

en: active
vi: kích hoạt

en: deactivate
vi: hủy kích hoạt

en: not active
vi: không kích hoạt

en: disabled
vi: vô hiệu hoá

en: failed attempts
vi: những nỗ lực thất bại

en: in 24 hours
vi: trong 24 tiếng

en: view all
vi: xem tất cả

en: lockouts
vi: khóa cửa

en: Lockouts at the moment
vi: Khóa cửa tại thời điểm này

en: Last lockout
vi: Khóa cuối cùng

en: entry | entries
vi[0]: mục ghi

en: New Custom login URL
vi: URL đăng nhập tùy chỉnh mới

en: Use file
vi: Sử dụng tập tin

en: Deactivate
vi: Hủy kích hoạt

en: Reason
vi: Lý do

en: Add IP to the Black List
vi: Thêm IP vào danh sách đen

en: Hardening
vi: Làm cứng

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Hardening WordPress
vi: Làm cứng WordPress

en: Stop user enumeration
vi: Dừng liệt kê người dùng

en: Disable XML-RPC
vi: Vô hiệu hóa XML-RPC

en: Block access to the XML-RPC server (including Pingbacks and Trackbacks)
vi: Chặn quyền truy cập vào máy chủ XML-RPC (bao gồm Pingback và Trackback)

en: Disable feeds
vi: Vô hiệu hóa nguồn cấp dữ liệu

en: Block access to the RSS, Atom and RDF feeds
vi: Chặn quyền truy cập vào các nguồn cấp RSS, Atom và RDF

en: Disable REST API
vi: Vô hiệu hóa REST API

en: WP Cerber is now active and has started protecting your site
vi: WP Cerber hiện đang hoạt động và đã bắt đầu bảo vệ trang web của bạn

en: Action
vi: Hoạt động

en: Incorrect IP address or IP range
vi: Địa chỉ IP hoặc phạm vi IP không đúng

en: Network:
vi: Mạng:

en: Add network to the Black List
vi: Thêm mạng vào Danh sách đen

en: Attention! Citadel mode is now active. Nobody is able to log in.
vi: Lưu ý! Chế độ Citadel hiện đã hoạt động. Không ai có thể đăng nhập.

en: Unknown
vi: Không rõ

en: ERROR:
vi: LỖI:

en: Human verification failed. Please click the square box in the reCAPTCHA block below.
vi: Xác minh của con người không thành công. Vui lòng nhấp vào ô vuông trong khối reCAPTCHA bên dưới.

en: Username is not allowed. Please choose another one.
vi: Tên người dùng không được phép. Vui lòng chọn tên khác.

en: unspecified
vi: không xác định

en: Number of lockouts is increasing
vi: Số lượng các vụ khóa cửa đang tăng lên

en: Website
vi: Trang web

en: Import settings
vi: Nhập cài đặt

en: Prohibited usernames
vi: Tên người dùng bị cấm

en: reCAPTCHA settings
vi: cài đặt reCAPTCHA

en: Site key
vi: Khóa trang web

en: Secret key
vi: Chìa khóa bí mật

en: Enable reCAPTCHA for WordPress registration form
vi: Bật reCAPTCHA cho biểu mẫu đăng ký WordPress

en: Enable reCAPTCHA for WordPress login form
vi: Bật reCAPTCHA cho biểu mẫu đăng nhập WordPress

en: Before you can start using reCAPTCHA, you have to obtain Site key and Secret key on the Google website
vi: Trước khi bạn có thể bắt đầu sử dụng reCAPTCHA, bạn phải lấy Site key và Secret key trên trang web của Google

en: Know more
vi: Tìm hiểu thêm

en: User created
vi: Người dùng tạo ra

en: User registered
vi: Người dùng đã đăng ký

en: reCAPTCHA verification failed
vi: xác minh reCAPTCHA không thành công

en: reCAPTCHA settings are incorrect
vi: Cài đặt reCAPTCHA không chính xác

en: Attempt to access prohibited URL
vi: Cố gắng truy cập URL bị cấm

en: Attempt to log in with prohibited username
vi: Cố gắng đăng nhập bằng tên người dùng bị cấm

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce registration form
vi: Bật reCAPTCHA cho biểu mẫu đăng ký WooCommerce

en: Enable reCAPTCHA for WordPress lost password form
vi: Bật reCAPTCHA cho biểu mẫu mật khẩu bị mất của WordPress

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce lost password form
vi: Bật reCAPTCHA cho biểu mẫu mật khẩu bị mất của WooCommerce

en: Enable reCAPTCHA for WooCommerce login form
vi: Bật reCAPTCHA cho biểu mẫu đăng nhập WooCommerce

en: Request to the Google reCAPTCHA service failed
vi: Yêu cầu dịch vụ Google reCAPTCHA không thành công

en: View all
vi: Xem tất cả

en: Recently locked out IP addresses
vi: Địa chỉ IP bị khóa gần đây

en: OK, nail them all
vi: Được rồi, đóng đinh tất cả chúng

en: NO, maybe later
vi: KHÔNG, có thể sau

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Want to make WP Cerber even more powerful?
vi: Bạn có muốn WP Cerber trở nên mạnh mẽ hơn nữa không?

en: Allow WP Cerber to send locked out malicious IP addresses to Cerber Lab. This helps the plugin team to develop new algorithms for WP Cerber that will defend WordPress against new threats and botnets that are appearing  everyday. You can disable the sending in the plugin settings at any time.
vi: Cho phép WP Cerber gửi các địa chỉ IP độc hại bị khóa đến Cerber Lab. Điều này giúp nhóm plugin phát triển các thuật toán mới cho WP Cerber để bảo vệ WordPress khỏi các mối đe dọa và botnet mới xuất hiện hàng ngày. Bạn có thể tắt chức năng gửi trong cài đặt plugin bất kỳ lúc nào.

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: User login
vi: Đăng nhập người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Export
vi: Xuất khẩu

en: Search for IP or username
vi: Tìm kiếm IP hoặc tên người dùng

en: Filter
vi: Lọc

en: User
vi: Người sử dụng

en: Search string
vi: Chuỗi tìm kiếm

en: Date format
vi: Định dạng ngày tháng

en: if empty, the default format %s will be used
vi: nếu để trống, định dạng mặc định %s sẽ được sử dụng

en: Push notifications
vi: Thông báo đẩy

en: Email notifications
vi: Thông báo qua email

en: Use comma to specify multiple values
vi: Sử dụng dấu phẩy để chỉ định nhiều giá trị

en: All connected devices
vi: Tất cả các thiết bị được kết nối

en: No devices found
vi: Không tìm thấy thiết bị nào

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Password reset requested
vi: Yêu cầu đặt lại mật khẩu

en: Apply limit login rules to IP addresses in the White IP Access List
vi: Áp dụng các quy tắc giới hạn đăng nhập cho các địa chỉ IP trong Danh sách truy cập IP trắng

en: Invisible reCAPTCHA
vi: reCAPTCHA vô hình

en: Enable invisible reCAPTCHA
vi: Bật reCAPTCHA ẩn

en: (do not enable it unless you get and enter the Site and Secret keys for the invisible version)
vi: (không bật tính năng này trừ khi bạn nhận được và nhập Site và Secret keys cho phiên bản ẩn)

en: Enable reCAPTCHA for WordPress comment form
vi: Bật reCAPTCHA cho biểu mẫu bình luận WordPress

en: Limit attempts
vi: Giới hạn số lần thử

en: Lock out IP address for %s minutes after %s failed attempts within %s minutes
vi: Khóa địa chỉ IP trong %s phút sau %s lần thử không thành công trong vòng %s phút

en: In the Citadel mode nobody is able to log in except IPs from the White IP Access List. Active user sessions will not be affected.
vi: Ở chế độ Citadel, không ai có thể đăng nhập ngoại trừ các IP từ Danh sách truy cập IP trắng. Các phiên người dùng đang hoạt động sẽ không bị ảnh hưởng.

en: Event
vi: Sự kiện

en: Spam comments denied
vi: Bình luận spam bị từ chối

en: Malicious IP addresses detected
vi: Đã phát hiện địa chỉ IP độc hại

en: Lockouts occurred
vi: Đã xảy ra tình trạng khóa máy

en: You are not allowed to register.
vi: Bạn không được phép đăng ký.

en: Spam comment denied
vi: Bình luận spam bị từ chối

en: Attempt to log in denied
vi: Cố gắng đăng nhập bị từ chối

en: Attempt to register denied
vi: Cố gắng đăng ký bị từ chối

en: Malicious activities mitigated
vi: Các hoạt động độc hại được giảm nhẹ

en: Diagnostic
vi: Chẩn đoán

en: License
vi: Giấy phép

en: Sorry, human verification failed.
vi: Xin lỗi, xác minh của con người không thành công.

en: Comment processing
vi: Xử lý bình luận

en: If a spam comment detected
vi: Nếu phát hiện thấy bình luận spam

en: Trash spam comments
vi: Xóa bình luận rác

en: Move spam comments to trash after
vi: Di chuyển các bình luận spam vào thùng rác sau

en: Spam form submission denied
vi: Đã từ chối gửi biểu mẫu thư rác

en: Protect all forms on the website with bot detection engine
vi: Bảo vệ tất cả các biểu mẫu trên trang web bằng công cụ phát hiện bot

en: Country
vi: Quốc gia

en: Security Rules
vi: Quy tắc bảo mật

en: Failed login attempts
vi: Các nỗ lực đăng nhập không thành công

en: Registered
vi: Đăng ký

en: You
vi: Bạn

en: Spam form submissions denied
vi: Đã từ chối gửi biểu mẫu thư rác

en: Getting Started Guide
vi: Hướng dẫn bắt đầu

en: Countries
vi: Các quốc gia

en: Permitted for one country | Permitted for %d countries
vi[0]: Được phép cho %d quốc gia

en: No rule
vi: Không có quy tắc

en: Security rules have been updated
vi: Các quy tắc bảo mật đã được cập nhật

en: Form submission denied
vi: Biểu mẫu gửi bị từ chối

en: Comment denied
vi: Bình luận bị từ chối

en: Request to REST API denied
vi: Yêu cầu tới REST API bị từ chối

en: Bot detected
vi: Bot đã được phát hiện

en: Citadel mode is active
vi: Chế độ Citadel đang hoạt động

en: Malicious activity detected
vi: Đã phát hiện hoạt động độc hại

en: Blocked by country rule
vi: Bị chặn bởi quy định của quốc gia

en: Limit reached
vi: Đã đạt đến giới hạn

en: Multiple suspicious activities
vi: Nhiều hoạt động đáng ngờ

en: Registration limit
vi: Giới hạn đăng ký

en: Start typing here to find a country
vi: Bắt đầu nhập ở đây để tìm một quốc gia

en: Click on a country name to add it to the list of selected countries
vi: Nhấp vào tên quốc gia để thêm vào danh sách các quốc gia đã chọn

en: Submit forms
vi: Nộp biểu mẫu

en: Post comments
vi: Đăng bình luận

en: Register on the website
vi: Đăng ký trên trang web

en: Use XML-RPC
vi: Sử dụng XML-RPC

en: Use REST API
vi: Sử dụng REST API

en: Deny it completely
vi: Phủ nhận nó hoàn toàn

en: Mark it as spam
vi: Đánh dấu nó là thư rác

en: If you use a caching plugin, you have to add your new login URL to the list of pages not to cache.
vi: Nếu bạn sử dụng plugin lưu trữ đệm, bạn phải thêm URL đăng nhập mới vào danh sách các trang không cần lưu trữ đệm.

en: To change reporting settings visit
vi: Để thay đổi cài đặt báo cáo hãy truy cập

en: Your login page:
vi: Trang đăng nhập của bạn:

en: Your license is valid until
vi: Giấy phép của bạn có hiệu lực cho đến

en: Activity details
vi: Chi tiết hoạt động

en: Click to send now
vi: Nhấp để gửi ngay

en: Not permitted for one country | Not permitted for %d countries
vi[0]: Không được phép đối với %d quốc gia

en: Weekly Report
vi: Báo cáo hàng tuần

en: Use 404 template from the active theme
vi: Sử dụng mẫu 404 từ chủ đề đang hoạt động

en: Display simple 404 page
vi: Hiển thị trang 404 đơn giản

en: Optional comment for this entry
vi: Bình luận tùy chọn cho mục nhập này

en: You cannot add your IP address or network
vi: Bạn không thể thêm địa chỉ IP hoặc mạng của mình

en: To specify a REGEX pattern wrap a pattern in two forward slashes.
vi: Để chỉ định một mẫu REGEX, hãy bao quanh một mẫu bằng hai dấu gạch chéo về phía trước.

en: Traffic Inspector
vi: Thanh tra giao thông

en: Traffic
vi: Giao thông

en: Request
vi: Lời yêu cầu

en: Host Info
vi: Thông tin máy chủ

en: User Agent
vi: Đại lý người dùng

en: Form submissions
vi: Nộp biểu mẫu

en: Page Not Found
vi: Không tìm thấy trang

en: Longer than
vi: Dài hơn

en: Refresh
vi: Làm cho khỏe lại

en: Check for requests
vi: Kiểm tra yêu cầu

en: Not specified
vi: Không xác định

en: Logging mode
vi: Chế độ ghi nhật ký

en: Logging disabled
vi: Đã tắt chức năng ghi nhật ký

en: Smart
vi: Thông minh

en: All traffic
vi: Tất cả giao thông

en: Mask these form fields
vi: Che dấu các trường biểu mẫu này

en: milliseconds
vi: mili giây

en: Save request fields
vi: Lưu các trường yêu cầu

en: Page generation time threshold
vi: Ngưỡng thời gian tạo trang

en: enabled
vi: đã bật

en: no connection
vi: không có kết nối

en: Last seen
vi: Lần cuối nhìn thấy

en: We're sorry, you are not allowed to proceed
vi: Chúng tôi rất tiếc, bạn không được phép tiếp tục

en: Save request headers
vi: Lưu tiêu đề yêu cầu

en: Save $_SERVER
vi: Lưu $_SERVER

en: Save request cookies
vi: Lưu yêu cầu cookie

en: Protect admin scripts
vi: Bảo vệ tập lệnh quản trị

en: Block unauthorized access to load-scripts.php and load-styles.php
vi: Chặn truy cập trái phép vào load-scripts.php và load-styles.php

en: Unable to delete the file
vi: Không thể xóa tập tin

en: Load security engine
vi: Tải động cơ bảo mật

en: Legacy mode
vi: Chế độ cũ

en: Standard mode
vi: Chế độ chuẩn

en: Plugin initialization mode has not been changed
vi: Chế độ khởi tạo plugin không được thay đổi

en: File upload denied
vi: Tải tập tin bị từ chối

en: Be careful about enabling these options.
vi: Hãy cẩn thận khi bật những tùy chọn này.

en: If you forget your Custom login URL, you will be unable to log in.
vi: Nếu bạn quên URL đăng nhập tùy chỉnh, bạn sẽ không thể đăng nhập.

en: Site Integrity
vi: Tính toàn vẹn của trang web

en: Disabled
vi: Tàn tật

en: Quick Scan
vi: Quét nhanh

en: Full Scan
vi: Quét toàn bộ

en: Denied
vi: Từ chối

en: Use White IP Access List
vi: Sử dụng danh sách truy cập IP trắng

en: Disable dashboard redirection
vi: Vô hiệu hóa chuyển hướng bảng điều khiển

en: Disable automatic redirection to the login page when /wp-admin/ is requested by an unauthorized request
vi: Vô hiệu hóa chuyển hướng tự động đến trang đăng nhập khi /wp-admin/ được yêu cầu bởi một yêu cầu trái phép

en: Scanner settings
vi: Cài đặt máy quét

en: Custom signatures
vi: Chữ ký tùy chỉnh

en: Specify custom PHP code signatures. One item per line. To specify a REGEX pattern, enclose a whole line in two braces.
vi: Chỉ định chữ ký mã PHP tùy chỉnh. Một mục trên mỗi dòng. Để chỉ định mẫu REGEX, hãy đặt toàn bộ một dòng trong hai dấu ngoặc nhọn.

en: Unwanted file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin không mong muốn

en: Specify file extensions to search for. Full scan only. Use comma to separate items.
vi: Chỉ định phần mở rộng tệp để tìm kiếm. Chỉ quét toàn bộ. Sử dụng dấu phẩy để phân tách các mục.

en: Directories to exclude
vi: Thư mục để loại trừ

en: Delete quarantined files after
vi: Xóa các tập tin bị cách ly sau

en: Launch Quick Scan
vi: Khởi chạy Quét nhanh

en: Every hour
vi: Mỗi giờ

en: Every 3 hours
vi: Mỗi 3 giờ

en: Every 6 hours
vi: Mỗi 6 giờ

en: Launch Full Scan
vi: Khởi chạy Quét toàn bộ

en: Low severity
vi: Mức độ nghiêm trọng thấp

en: Medium severity
vi: Mức độ nghiêm trọng trung bình

en: High severity
vi: Mức độ nghiêm trọng cao

en: Report an issue if any of the following is true
vi: Báo cáo sự cố nếu bất kỳ điều nào sau đây là đúng

en: Send email report
vi: Gửi báo cáo qua email

en: After every scan
vi: Sau mỗi lần quét

en: If any changes in scan results occurred
vi: Nếu có bất kỳ thay đổi nào trong kết quả quét xảy ra

en: Include file sizes
vi: Bao gồm kích thước tập tin

en: Include scan errors
vi: Bao gồm lỗi quét

en: Security Scanner
vi: Máy quét an ninh

en: Scheduling
vi: Lên lịch

en: Currently a scheduled scan in progress. Please wait until it is finished.
vi: Hiện tại đang tiến hành quét theo lịch trình. Vui lòng đợi cho đến khi hoàn tất.

en: Previous scan started %s has not been completed. Continue scanning?
vi: Quá trình quét trước đó đã bắt đầu %s vẫn chưa hoàn tất. Tiếp tục quét?

en: It seems this website has never been scanned. To start scanning click the button below.
vi: Có vẻ như trang web này chưa bao giờ được quét. Để bắt đầu quét, hãy nhấp vào nút bên dưới.

en: Start Quick Scan
vi: Bắt đầu quét nhanh

en: Start Full Scan
vi: Bắt đầu quét toàn bộ

en: Stop Scanning
vi: Dừng quét

en: Continue Scanning
vi: Tiếp tục quét

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Verified
vi: Đã xác minh

en: Integrity data not found
vi: Không tìm thấy dữ liệu toàn vẹn

en: Unable to check the integrity of the plugin due to a network error
vi: Không thể kiểm tra tính toàn vẹn của plugin do lỗi mạng

en: Unable to check the integrity of WordPress files due to a network error
vi: Không thể kiểm tra tính toàn vẹn của các tệp WordPress do lỗi mạng

en: Unable to check the integrity of the theme due to a network error
vi: Không thể kiểm tra tính toàn vẹn của chủ đề do lỗi mạng

en: Unable to process file
vi: Không thể xử lý tập tin

en: Unable to open file
vi: Không thể mở tập tin

en: Checksum mismatch
vi: Kiểm tra không khớp

en: Suspicious code found
vi: Đã tìm thấy mã đáng ngờ

en: Unattended suspicious file
vi: Tệp tin đáng ngờ không được giám sát

en: Executable code found
vi: Đã tìm thấy mã thực thi

en: Unwanted file extension
vi: Phần mở rộng tập tin không mong muốn

en: New file
vi: Tập tin mới

en: Custom signature found
vi: Đã tìm thấy chữ ký tùy chỉnh

en: Parsing the list of files
vi: Phân tích danh sách các tập tin

en: Checking for new and modified files
vi: Kiểm tra các tập tin mới và đã sửa đổi

en: Verifying the integrity of WordPress
vi: Xác minh tính toàn vẹn của WordPress

en: Verifying the integrity of the plugins
vi: Xác minh tính toàn vẹn của các plugin

en: Verifying the integrity of the themes
vi: Xác minh tính toàn vẹn của các chủ đề

en: Searching for malicious code
vi: Tìm kiếm mã độc hại

en: Finalizing the scan
vi: Hoàn tất quá trình quét

en: Files to scan
vi: Các tập tin để quét

en: Critical issues
vi: Các vấn đề quan trọng

en: Issues total
vi: Tổng số vấn đề

en: Scanner Report
vi: Báo cáo máy quét

en: If new issues found
vi: Nếu phát hiện vấn đề mới

en: Suspicious directives found
vi: Chỉ thị đáng ngờ được tìm thấy

en: Suspicious code instruction found
vi: Đã tìm thấy hướng dẫn mã đáng ngờ

en: Suspicious code signatures found
vi: Đã tìm thấy chữ ký mã đáng ngờ

en: To solve this issue you have to reinstall %s or update it to the latest version.
vi: Để giải quyết vấn đề này, bạn phải cài đặt lại %s hoặc cập nhật lên phiên bản mới nhất.

en: Please upload a reference ZIP archive
vi: Vui lòng tải lên tệp ZIP tham khảo

en: Resolve issue
vi: Giải quyết vấn đề

en: We have not found any integrity data to verify
vi: Chúng tôi không tìm thấy bất kỳ dữ liệu toàn vẹn nào để xác minh

en: You have to upload a ZIP archive from which you've installed it. This enables the security scanner to verify the integrity of the code and detect malware.
vi: Bạn phải tải lên tệp ZIP mà bạn đã cài đặt. Điều này cho phép trình quét bảo mật xác minh tính toàn vẹn của mã và phát hiện phần mềm độc hại.

en: Full Scan Report
vi: Báo cáo quét toàn bộ

en: Quick Scan Report
vi: Báo cáo quét nhanh

en: Files scanned
vi: Các tập tin đã quét

en: Check for activities
vi: Kiểm tra hoạt động

en: Activated
vi: Đã kích hoạt

en: Malicious request denied
vi: Yêu cầu độc hại bị từ chối

en: User activated
vi: Người dùng đã kích hoạt

en: Suspicious number of fields
vi: Số lượng trường đáng ngờ

en: Suspicious number of nested values
vi: Số lượng giá trị lồng nhau đáng ngờ

en: Malicious code detected
vi: Đã phát hiện mã độc hại

en: Attempt to upload a file with malicious code
vi: Cố gắng tải lên một tập tin có mã độc hại

en: Bytes
vi: Byte

en: Vulnerability found
vi: Đã tìm thấy lỗ hổng

en: Unable to check the integrity due to a DB error
vi: Không thể kiểm tra tính toàn vẹn do lỗi DB

en: Automated recurring scan schedule
vi: Lịch trình quét định kỳ tự động

en: Scan results reporting
vi: Báo cáo kết quả quét

en: Suspicious activity
vi: Hoạt động đáng ngờ

en: Errors
vi: Lỗi

[ctx: preposition of time like: at 11:00]
note: 'at' is a preposition of time, used in contexts like "at 11:00" or "at midnight".
en: at
vi: Tại

en: Quarantine
vi: Cách ly

en: Started
vi: Bắt đầu

en: Finished
vi: Hoàn thành

en: Performance
vi: Hiệu suất

en: Vulnerabilities
vi: Điểm yếu

en: New files
vi: Tập tin mới

en: Changed files
vi: Đã thay đổi tập tin

en: Unwanted extensions
vi: Tiện ích mở rộng không mong muốn

en: Unattended files
vi: Các tập tin không được giám sát

en: Scanned
vi: Đã quét

en: There are no files in the quarantine at the moment.
vi: Hiện tại không có tệp nào trong vùng cách ly.

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Automatic deletion
vi: Tự động xóa

en: Size
vi: Kích cỡ

en: File
vi: Tài liệu

en: The file has been restored to its original location.
vi: Tập tin đã được khôi phục về vị trí ban đầu.

en: Integrity
vi: Chính trực

en: Attempt to upload malicious file denied
vi: Cố gắng tải lên tệp độc hại bị từ chối

en: Awesome!
vi: Tuyệt vời!

en: Automatic cleanup of malware and suspicious files
vi: Tự động dọn dẹp phần mềm độc hại và các tập tin đáng ngờ

en: Files in the sessions directory
vi: Các tập tin trong thư mục phiên

en: Files in these directories
vi: Các tập tin trong các thư mục này

en: Files with these extensions
vi: Các tập tin có phần mở rộng này

en: Use comma to separate items.
vi: Sử dụng dấu phẩy để phân tách các mục.

en: Cleaning up
vi: Dọn dẹp

en: Malicious code found
vi: Đã tìm thấy mã độc hại

en: This file contains executable code and may contain obfuscated malware. If this file is a part of a theme or a plugin, it must be located in the theme or the plugin folder. No exception, no excuses.
vi: Tệp này chứa mã thực thi và có thể chứa phần mềm độc hại được che giấu. Nếu tệp này là một phần của chủ đề hoặc plugin, tệp này phải nằm trong thư mục chủ đề hoặc plugin. Không có ngoại lệ, không có lý do.

en: The scanner recognizes this file as "ownerless" or "not bundled" because it does not belong to any known part of the website and should not be here.
vi: Máy quét nhận dạng tệp này là "không có chủ sở hữu" hoặc "không được đóng gói" vì nó không thuộc về bất kỳ phần nào đã biết của trang web và không nên có ở đây.

en: It may remain after upgrading to a newer version of %s. It also may be a piece of obfuscated malware. In a rare case it might be a part of a custom-made (bespoke) plugin or theme.
vi: Nó có thể vẫn còn sau khi nâng cấp lên phiên bản mới hơn của %s. Nó cũng có thể là một phần của phần mềm độc hại được che giấu. Trong một số trường hợp hiếm hoi, nó có thể là một phần của plugin hoặc chủ đề tùy chỉnh (bespoke).

en: The contents of the file have been changed and do not match what exists in the official WordPress repository or a reference file you have uploaded earlier. The file may have been altered by malware, infected by a virus or has been tampered with.
vi: Nội dung của tệp đã bị thay đổi và không khớp với nội dung có trong kho lưu trữ WordPress chính thức hoặc tệp tham chiếu mà bạn đã tải lên trước đó. Tệp có thể đã bị phần mềm độc hại thay đổi, bị nhiễm vi-rút hoặc đã bị can thiệp.

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Automatically moved to quarantine
vi: Tự động chuyển đến khu vực cách ly

en: Suspicious SQL code detected
vi: Mã SQL đáng ngờ được phát hiện

[ctx: Example: Last malware scan: 23 Jan 2018]
en: Last malware scan
vi: Lần quét phần mềm độc hại cuối cùng

en: Live Traffic
vi: Giao thông trực tiếp

en: Disable PHP in uploads
vi: Vô hiệu hóa PHP khi tải lên

en: Disable PHP error displaying
vi: Tắt hiển thị lỗi PHP

en: Ignore List
vi: Bỏ qua danh sách

en: Ignore
vi: Phớt lờ

note: For translators
en: Apply
vi: Áp dụng

en: Added
vi: Đã thêm

en: Remove from the list
vi: Xóa khỏi danh sách

en: User Insights
vi: Thông tin chi tiết về người dùng

en: Traffic Insights
vi: Thông tin chi tiết về giao thông

en: Activity Insights
vi: Thông tin chi tiết về hoạt động

en: Are you sure you want to delete selected files?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa các tập tin đã chọn không?

en: These files have been moved to the quarantine
vi: Những tập tin này đã được chuyển đến nơi cách ly

en: Do you want to add selected files to the ignore list?
vi: Bạn có muốn thêm các tập tin đã chọn vào danh sách bỏ qua không?

en: These files have been added to the ignore list
vi: Những tập tin này đã được thêm vào danh sách bỏ qua

en: Some errors occurred
vi: Một số lỗi đã xảy ra

en: All files have been processed
vi: Tất cả các tập tin đã được xử lý

en: Know more about all advantages at
vi: Tìm hiểu thêm về tất cả các lợi thế tại

en: Suspicious JavaScript code detected
vi: Đã phát hiện mã JavaScript đáng ngờ

en: All scans
vi: Tất cả các lần quét

en: The list is empty.
vi: Danh sách trống.

en: No files match the specified filter.
vi: Không có tệp nào khớp với bộ lọc đã chỉ định.

en: Click here to see the full list of files
vi: Nhấp vào đây để xem danh sách đầy đủ các tập tin

en: Page generation time
vi: Thời gian tạo trang

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Register
vi: Đăng ký

en: WooCommerce Log In
vi: Đăng nhập WooCommerce

en: WooCommerce Log Out
vi: WooCommerce Đăng xuất

en: IP address is locked out
vi: Địa chỉ IP bị khóa

en: Traffic Inspection
vi: Kiểm tra giao thông

en: Maximum compatibility
vi: Khả năng tương thích tối đa

en: Maximum security
vi: Bảo mật tối đa

en: Erroneous Request Shielding
vi: Bảo vệ yêu cầu sai

en: Save software errors
vi: Lưu lỗi phần mềm

en: Preparing for the scan
vi: Chuẩn bị quét

en: Blocked by administrator
vi: Bị chặn bởi quản trị viên

en: Block User
vi: Chặn người dùng

en: User is not permitted to log into the website
vi: Người dùng không được phép đăng nhập vào trang web

en: User Message
vi: Tin nhắn người dùng

en: An optional message for this user
vi: Một tin nhắn tùy chọn cho người dùng này

en: Blocked Users
vi: Người dùng bị chặn

en: Block access to user pages like /?author=n
vi: Chặn quyền truy cập vào các trang người dùng như /?author=n

en: Access to WordPress REST API
vi: Truy cập vào WordPress REST API

en: Block access to WordPress REST API except any of the following
vi: Chặn quyền truy cập vào WordPress REST API ngoại trừ bất kỳ điều nào sau đây

en: Allow REST API for these roles
vi: Cho phép REST API cho các vai trò này

en: These restrictions do not apply to IP addresses in the White IP Access List
vi: Những hạn chế này không áp dụng cho các địa chỉ IP trong Danh sách truy cập IP trắng

en: Select one or more roles
vi: Chọn một hoặc nhiều vai trò

en: Filter by registered user
vi: Lọc theo người dùng đã đăng ký

en: Only registered and logged in users are allowed to view this website
vi: Chỉ những người dùng đã đăng ký và đăng nhập mới được phép xem trang web này

en: Changelog
vi: Nhật ký thay đổi

en: Default settings have been loaded
vi: Cài đặt mặc định đã được tải

en: Save all rules
vi: Lưu tất cả các quy tắc

en: Invalid master credentials
vi: Thông tin đăng nhập chính không hợp lệ

en: Return to the website list
vi: Quay lại danh sách trang web

en: Show "Switched to" notification
vi: Hiển thị thông báo "Đã chuyển sang"

en: Add @ site to the page title
vi: Thêm @ site vào tiêu đề trang

en: Enable diagnostic logging
vi: Bật ghi nhật ký chẩn đoán

en: Limit access by IP address
vi: Giới hạn truy cập theo địa chỉ IP

en: Access to this website
vi: Truy cập vào trang web này

en: Full access mode
vi: Chế độ truy cập đầy đủ

en: Read-only mode
vi: Chế độ chỉ đọc

en: The full access mode requires the PRO version of WP Cerber
vi: Chế độ truy cập đầy đủ yêu cầu phiên bản PRO của WP Cerber

en: Malware Scan
vi: Quét phần mềm độc hại

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Search results for:
vi: Kết quả tìm kiếm cho:

en: Edit
vi: Biên tập

en: Switch to
vi: Chuyển sang

en: No websites configured.
vi: Không có trang web nào được cấu hình.

en: Add a new one
vi: Thêm một cái mới

en: Website Properties
vi: Thuộc tính trang web

en: Website URL
vi: URL trang web

en: Display as
vi: Hiển thị dưới dạng

en: Website Owner
vi: Chủ sở hữu trang web

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: The website you are trying to add is already in the list
vi: Trang web bạn đang cố gắng thêm đã có trong danh sách

en: The website has been added successfully
vi: Trang web đã được thêm thành công

en: Click to edit
vi: Nhấp để chỉnh sửa

en: Switch to the Dashboard
vi: Chuyển sang Bảng điều khiển

en: Keep in mind: You have added the website that does not support SSL encryption. This may lead to data leakage.
vi: Lưu ý: Bạn đã thêm trang web không hỗ trợ mã hóa SSL. Điều này có thể dẫn đến rò rỉ dữ liệu.

note: %d will be replaced by the number of deleted websites.
en: Website has been deleted | %d websites have been deleted
vi[0]: %d website đã được xóa

en: You have switched to %s
vi: Bạn đã chuyển sang %s

en: You are here:
vi: Bạn đang ở đây:

en: My Websites
vi: Trang web của tôi

en: To proceed, please select the mode for this website
vi: Để tiếp tục, vui lòng chọn chế độ cho trang web này

en: Secret Access Token
vi: Mã thông báo truy cập bí mật

en: Are you sure? This permanently invalidates the token.
vi: Bạn có chắc không? Việc này sẽ làm mất hiệu lực vĩnh viễn mã thông báo.

en: Updates
vi: Cập nhật

en: Group
vi: Nhóm

en: Upgrade WP Cerber
vi: Nâng cấp WP Cerber

en: Upgrade all active plugins
vi: Nâng cấp tất cả các plugin đang hoạt động

en: Delete website
vi: Xóa trang web

en: All groups
vi: Tất cả các nhóm

en: Are you sure you want to delete selected websites?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa các trang web đã chọn không?

en: Block
vi: Khối

en: Select an existing group or enter a new one to add it
vi: Chọn một nhóm hiện có hoặc nhập một nhóm mới để thêm vào

en: Company
vi: Công ty

en: Attempt to log in with non-existing username
vi: Cố gắng đăng nhập bằng tên người dùng không tồn tại

en: Attempts to log in with non-existing usernames
vi: Cố gắng đăng nhập bằng tên người dùng không tồn tại

en: Owner
vi: Người sở hữu

en: Block execution of PHP scripts in the WordPress media folder
vi: Chặn thực thi các tập lệnh PHP trong thư mục phương tiện WordPress

en: Active plugins and updates on
vi: Các plugin và bản cập nhật đang hoạt động trên

en: A newer version is available
vi: Một phiên bản mới hơn đã có sẵn

en: New users
vi: Người dùng mới

en: My activity
vi: Hoạt động của tôi

en: Create Alert
vi: Tạo cảnh báo

en: Delete Alert
vi: Xóa cảnh báo

en: The alert has been created
vi: Cảnh báo đã được tạo

en: The alert has been deleted
vi: Cảnh báo đã bị xóa

en: Advanced Search
vi: Tìm kiếm nâng cao

note: Author of the plugin
en: Cerber Tech Inc.
vi: Công ty TNHH Công nghệ Cerber

en: To delete the alert, click here
vi: Để xóa cảnh báo, hãy nhấp vào đây

en: Custom login URL may contain Latin alphanumeric characters, dashes and underscores only
vi: URL đăng nhập tùy chỉnh chỉ có thể chứa các ký tự chữ và số La-tinh, dấu gạch ngang và dấu gạch dưới

en: Site-specific settings
vi: Cài đặt cụ thể cho trang web

en: Prefix for plugin cookies
vi: Tiền tố cho cookie plugin

en: Prefix may contain only Latin alphanumeric characters and underscores
vi: Tiền tố chỉ có thể chứa các ký tự chữ và số La-tinh và dấu gạch dưới

en: Pushbullet access token
vi: Mã thông báo truy cập Pushbullet

en: Pushbullet device
vi: Thiết bị Pushbullet

en: Delete unattended files
vi: Xóa các tập tin không được giám sát

en: Automatic recovery of modified and infected files
vi: Tự động phục hồi các tập tin đã sửa đổi và bị nhiễm

en: Recover WordPress files
vi: Phục hồi các tập tin WordPress

en: File deleted
vi: Tập tin đã xóa

en: File recovered
vi: Tập tin đã được phục hồi

en: Recovering WordPress files
vi: Phục hồi các tập tin WordPress

en: Recovering plugins files
vi: Phục hồi các tập tin plugin

en: Recovered
vi: Đã phục hồi

en: Automatically deleted
vi: Đã tự động xóa

en: Automatically recovered
vi: Tự động phục hồi

en: User Policies
vi: Chính sách người dùng

en: A new version is available
vi: Một phiên bản mới đã có sẵn

en: Site policy enforcement
vi: Thực thi chính sách trang web

en: 2FA code verified
vi: Mã 2FA đã được xác minh

en: Initiated by the user
vi: Được khởi tạo bởi người dùng

en: Email address is not permitted.
vi: Địa chỉ email không được phép.

en: Please choose another one.
vi: Vui lòng chọn cái khác.

en: Two-Factor Authentication
vi: Xác thực hai yếu tố

en: Determined by user role policies
vi: Được xác định bởi chính sách vai trò người dùng

en: Always enabled
vi: Luôn luôn được bật

en: 2FA PIN Code
vi: Mã PIN 2FA

en: Save All Changes
vi: Lưu tất cả thay đổi

en: Block access to WordPress Dashboard
vi: Chặn quyền truy cập vào Bảng điều khiển WordPress

en: Hide Toolbar when viewing site
vi: Ẩn thanh công cụ khi xem trang web

en: Redirection rules
vi: Quy tắc chuyển hướng

en: Redirect user after login
vi: Chuyển hướng người dùng sau khi đăng nhập

en: Redirect user after logout
vi: Chuyển hướng người dùng sau khi đăng xuất

en: User session expiration time
vi: Thời gian hết hạn phiên người dùng

en: Two-factor authentication
vi: Xác thực hai yếu tố

en: Advanced mode
vi: Chế độ nâng cao

en: Enforce two-factor authentication if any of the following conditions is true
vi: Thực thi xác thực hai yếu tố nếu bất kỳ điều kiện nào sau đây là đúng

en: Login from a different country
vi: Đăng nhập từ một quốc gia khác

en: Login from a different network Class C
vi: Đăng nhập từ một mạng khác Lớp C

en: Login from a different IP address
vi: Đăng nhập từ một địa chỉ IP khác

en: Enforce two-factor authentication with fixed intervals
vi: Thực thi xác thực hai yếu tố với khoảng thời gian cố định

en: Fixed number of logins
vi: Số lượng đăng nhập cố định

en: number of logins
vi: số lượng đăng nhập

en: Policies have been updated
vi: Chính sách đã được cập nhật

en: Restrict email addresses
vi: Hạn chế địa chỉ email

en: No restrictions
vi: Không có hạn chế

en: Specify email addresses, wildcards or REGEX patterns. Use comma to separate items.
vi: Chỉ định địa chỉ email, ký tự đại diện hoặc mẫu REGEX. Sử dụng dấu phẩy để phân tách các mục.

en: These files will never be deleted during automatic cleanup.
vi: Những tập tin này sẽ không bao giờ bị xóa trong quá trình dọn dẹp tự động.

en: This verification PIN code is expired. We have just sent a new one to your email.
vi: Mã PIN xác minh này đã hết hạn. Chúng tôi vừa gửi mã mới đến email của bạn.

en: You have entered an incorrect verification PIN code
vi: Bạn đã nhập mã PIN xác minh không đúng

en: Please verify that it’s you
vi: Vui lòng xác minh rằng đó là bạn

en: Here are the details of the sign-in attempt
vi: Sau đây là thông tin chi tiết về nỗ lực đăng nhập

en: only digits are allowed
vi: chỉ cho phép chữ số

en: We've sent a verification PIN code to your email
vi: Chúng tôi đã gửi mã PIN xác minh đến email của bạn

en: Enter the code from the email in the field below.
vi: Nhập mã từ email vào ô bên dưới.

en: Try again
vi: Thử lại

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: or
vi: hoặc

en: Verify it's you
vi: Xác minh đó là bạn

en: Verify
vi: Xác minh

en: Two-Factor Authentication Email
vi: Email xác thực hai yếu tố

en: Role-based rules are configured
vi: Các quy tắc dựa trên vai trò được cấu hình

[ctx: e.g. blocked by John at 11:00]
note: Describes by whom and when a website user was blocked. Placeholder %s will be replaced with the name of the person (e.g., "John") and the time (e.g., "11:00").
en: blocked by %s at %s
vi: bị chặn bởi %s tại %s

en: The code is valid for %s minutes.
vi: Mã có hiệu lực trong %s phút.

en: IP address %s has been added to White IP Access List
vi: Địa chỉ IP %s đã được thêm vào Danh sách truy cập IP trắng

en: IP address %s has been added to Black IP Access List
vi: Địa chỉ IP %s đã được thêm vào Danh sách truy cập IP đen

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Any country is permitted
vi: Bất kỳ quốc gia nào cũng được phép

en: Sessions
vi: Phiên họp

en: Created
vi: Tạo

en: Terminate session
vi: Kết thúc phiên làm việc

en: Block user
vi: Chặn người dùng

en: Profile
vi: Hồ sơ

en: All Logins
vi: Tất cả các đăng nhập

en: User Activity
vi: Hoạt động của người dùng

en: Terminate
vi: chấm dứt

en: user | users
vi[0]: người dùng

en: Block access to users' data via REST API
vi: Chặn quyền truy cập vào dữ liệu của người dùng thông qua REST API

en: Unable to delete
vi: Không thể xóa

en: Data Shield
vi: Lá chắn dữ liệu

en: Data Shield Policies
vi: Chính sách bảo vệ dữ liệu

en: Accounts & Roles
vi: Tài khoản & Vai trò

en: Site Settings
vi: Cài đặt trang web

en: User creation denied
vi: Việc tạo người dùng bị từ chối

en: Role update denied
vi: Cập nhật vai trò bị từ chối

en: Setting update denied
vi: Cài đặt cập nhật bị từ chối

en: Permission denied
vi: Quyền bị từ chối

en: Invalid user
vi: Người dùng không hợp lệ

en: Incorrect password
vi: Mật khẩu không đúng

en: Protect user accounts
vi: Bảo vệ tài khoản người dùng

en: User registrations are limited to these roles
vi: Đăng ký người dùng bị giới hạn ở những vai trò này

en: Users with these roles are permitted to create new accounts
vi: Người dùng có những vai trò này được phép tạo tài khoản mới

en: Users with these roles are permitted to change sensitive user data
vi: Người dùng có các vai trò này được phép thay đổi dữ liệu người dùng nhạy cảm

en: Do not apply these policies to the IP addresses in the White IP Access List
vi: Không áp dụng các chính sách này cho các địa chỉ IP trong Danh sách truy cập IP trắng

en: Protect user roles
vi: Bảo vệ vai trò người dùng

en: Restrict roles and capabilities management with the following policies
vi: Hạn chế quản lý vai trò và khả năng bằng các chính sách sau

en: Users with these roles are permitted to add new roles
vi: Người dùng có những vai trò này được phép thêm vai trò mới

en: Users with these roles are permitted to change role capabilities
vi: Người dùng có những vai trò này được phép thay đổi khả năng vai trò

en: Protect site settings
vi: Bảo vệ cài đặt trang web

en: Restrict updating site settings with the following policies
vi: Hạn chế cập nhật cài đặt trang web bằng các chính sách sau

en: Users with these roles are permitted to change protected settings
vi: Người dùng có các vai trò này được phép thay đổi các thiết lập được bảo vệ

en: Server
vi: Máy chủ

en: Server Country
vi: Quốc gia máy chủ

en: All servers
vi: Tất cả máy chủ

en: All countries
vi: Tất cả các nước

en: Show homepage in the Website column
vi: Hiển thị trang chủ trong cột Website

en: Hide server IP address
vi: Ẩn địa chỉ IP của máy chủ

en: IP address, range, wildcard, or CIDR
vi: Địa chỉ IP, phạm vi, ký tự đại diện hoặc CIDR

en: Add Entry
vi: Thêm mục nhập

en: The IP address you are trying to add is already in the list
vi: Địa chỉ IP bạn đang cố gắng thêm đã có trong danh sách

en: IP subnet blocked
vi: Mạng con IP bị chặn

en: User row update denied
vi: Cập nhật hàng người dùng bị từ chối

en: User metadata update denied
vi: Cập nhật siêu dữ liệu người dùng bị từ chối

en: Any activity
vi: Bất kỳ hoạt động nào

en: A database error occurred while importing access list entries
vi: Đã xảy ra lỗi cơ sở dữ liệu khi nhập mục danh sách truy cập

en: Enable authentication log monitoring
vi: Bật giám sát nhật ký xác thực

en: Keep log records of not logged in visitors for
vi: Lưu giữ hồ sơ nhật ký của những khách truy cập không đăng nhập

en: Keep log records of logged in users for
vi: Lưu giữ hồ sơ nhật ký của người dùng đã đăng nhập

en: Admin Note
vi: Ghi chú của quản trị viên

en: Personal Data
vi: Dữ liệu cá nhân

en: Enable data erase
vi: Cho phép xóa dữ liệu

en: Terminate user sessions
vi: Kết thúc phiên người dùng

en: Delete user sessions data when user data is erased
vi: Xóa dữ liệu phiên người dùng khi dữ liệu người dùng bị xóa

en: Enable data export
vi: Cho phép xuất dữ liệu

en: Include activity log events
vi: Bao gồm các sự kiện nhật ký hoạt động

en: Include traffic log entries
vi: Bao gồm các mục nhật ký giao thông

en: Request URL
vi: Yêu cầu URL

en: Form fields data
vi: Dữ liệu trường biểu mẫu

en: Cookies
vi: Bánh quy

en: Anti-spam
vi: Chống thư rác

en: Add-ons
vi: Tiện ích bổ sung

en: Anti-spam and bot detection settings
vi: Cài đặt chống thư rác và phát hiện bot

en: Anti-spam engine
vi: Công cụ chống thư rác

en: %s retries are allowed within %s minutes
vi: %s lần thử lại được phép trong vòng %s phút

en: Enable after %s failed login attempts in the last %s minutes
vi: Bật sau %s lần đăng nhập không thành công trong %s phút qua

en: Restrict or completely block access to the WordPress REST API according to your needs
vi: Hạn chế hoặc chặn hoàn toàn quyền truy cập vào WordPress REST API theo nhu cầu của bạn

en: These features help your organization to be in compliance with personal data protection laws
vi: Những tính năng này giúp tổ chức của bạn tuân thủ luật bảo vệ dữ liệu cá nhân

en: if empty, the website administrator email %s will be used
vi: nếu để trống, email của quản trị viên trang web %s sẽ được sử dụng

en: notifications are allowed per hour (0 means unlimited)
vi: thông báo được phép mỗi giờ (0 nghĩa là không giới hạn)

en: Get notified instantly with mobile and desktop notifications
vi: Nhận thông báo ngay lập tức với thông báo trên thiết bị di động và máy tính để bàn

en: if empty, the email addresses from the notification settings will be used
vi: nếu để trống, địa chỉ email từ cài đặt thông báo sẽ được sử dụng

en: Traffic Inspector is a context-aware web application firewall (WAF) that protects your website by recognizing and denying malicious HTTP requests
vi: Traffic Inspector là tường lửa ứng dụng web nhận biết ngữ cảnh (WAF) bảo vệ trang web của bạn bằng cách nhận dạng và từ chối các yêu cầu HTTP độc hại

en: Block IP addresses that send excessive requests for non-existing pages or scan website for security breaches
vi: Chặn các địa chỉ IP gửi yêu cầu quá mức cho các trang không tồn tại hoặc quét trang web để tìm vi phạm bảo mật

en: Traffic Logging
vi: Ghi nhật ký giao thông

en: Enable optional traffic logging if you need to monitor suspicious and malicious activity or solve security issues
vi: Bật tính năng ghi nhật ký lưu lượng tùy chọn nếu bạn cần theo dõi hoạt động đáng ngờ và độc hại hoặc giải quyết các vấn đề bảo mật

en: The scanner monitors file changes, verifies the integrity of WordPress, plugins, and themes, and detects malware
vi: Máy quét theo dõi các thay đổi của tệp, xác minh tính toàn vẹn của WordPress, plugin và chủ đề và phát hiện phần mềm độc hại

en: Specify directories to exclude from scanning. One directory per line.
vi: Chỉ định các thư mục để loại trừ khỏi quá trình quét. Mỗi thư mục trên một dòng.

en: The scanner automatically scans the website, removes malware and sends email reports with the results of a scan
vi: Máy quét tự động quét trang web, xóa phần mềm độc hại và gửi báo cáo qua email với kết quả quét

en: Configure what issues to include in the email report and the condition for sending reports
vi: Cấu hình những vấn đề cần đưa vào báo cáo email và điều kiện gửi báo cáo

en: Cerber anti-spam engine
vi: Công cụ chống thư rác Cerber

en: Adjust anti-spam engine
vi: Điều chỉnh công cụ chống thư rác

en: These settings enable you to fine-tune the behavior of anti-spam algorithms and avoid false positives
vi: Các thiết lập này cho phép bạn tinh chỉnh hành vi của các thuật toán chống thư rác và tránh các kết quả dương tính giả

en: How the plugin processes comments submitted through the standard comment form
vi: Cách plugin xử lý các bình luận được gửi qua biểu mẫu bình luận chuẩn

en: Request ID
vi: Yêu cầu ID

en: Search in URL
vi: Tìm kiếm trong URL

en: Executable files
vi: Các tập tin thực thi

en: All files
vi: Tất cả các tập tin

en: Active sessions
vi: Phiên hoạt động

en: minutes (leave empty to use the default WordPress value)
vi: phút (để trống để sử dụng giá trị mặc định của WordPress)

en: Load entries
vi: Tải bản ghi

en: My IP
vi: IP của tôi

en: Analytics
vi: Phân tích

en: Manage Settings
vi: Quản lý cài đặt

en: Diagnostic Log
vi: Nhật ký chẩn đoán

en: User deleted
vi: Người dùng đã xóa

en: Email address is prohibited
vi: Địa chỉ email bị cấm

en: Quarantined
vi: Đã cách ly

en: Modified
vi: Đã sửa đổi

en: Files without extension
vi: Các tập tin không có phần mở rộng

en: Back to list
vi: Quay lại danh sách

en: Brief summary
vi: Tóm tắt ngắn gọn

en: Path
vi: Con đường

en: Files
vi: Tập tin

en: Space Occupied
vi: Không gian bị chiếm đóng

en: No extension
vi: Không có phần mở rộng

en: File extensions statistics
vi: Thống kê phần mở rộng tập tin

en: Extension
vi: Sự mở rộng

en: Smallest
vi: Nhỏ nhất

en: Largest
vi: Lớn nhất

en: Average Size
vi: Kích thước trung bình

en: Oldest
vi: Cũ nhất

en: Newest
vi: Mới nhất

en: Top 10 largest files
vi: Top 10 tập tin lớn nhất

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Date format for CSV export
vi: Định dạng ngày tháng để xuất CSV

en: Use ISO 8601 date format for CSV export files
vi: Sử dụng định dạng ngày ISO 8601 cho tệp xuất CSV

en: My IP address
vi: Địa chỉ IP của tôi

en: Do not add my IP address to the White IP Access List upon plugin activation
vi: Không thêm địa chỉ IP của tôi vào Danh sách truy cập IP trắng khi kích hoạt plugin

en: To get the most out of WP Cerber, follow these steps:
vi: Để tận dụng tối đa WP Cerber, hãy làm theo các bước sau:

en: IP whitelisted
vi: IP được đưa vào danh sách trắng

en: My requests
vi: Yêu cầu của tôi

en: Log into the website
vi: Đăng nhập vào trang web

en: Probing for vulnerable code
vi: Dò tìm mã dễ bị tấn công

en: Your IP address %s has been added to the White IP Access List
vi: Địa chỉ IP của bạn %s đã được thêm vào Danh sách truy cập IP trắng

en: Search for IP address
vi: Tìm kiếm địa chỉ IP

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: Do not log known crawlers
vi: Không ghi lại các trình thu thập thông tin đã biết

en: Do not log these locations
vi: Không ghi lại những địa điểm này

en: Do not log these User-Agents
vi: Không ghi lại các User-Agent này

en: Specify User-Agents to exclude requests from logging. One item per line.
vi: Chỉ định User-Agents để loại trừ các yêu cầu khỏi việc ghi nhật ký. Một mục trên mỗi dòng.

en: Unknown Google's bot
vi: Bot của Google không xác định

en: IP address is not allowed
vi: Địa chỉ IP không được phép

en: User message
vi: Tin nhắn người dùng

en: File is missing
vi: Tập tin bị thiếu

note: Mandatory
en: This file is missing. It's been deleted or it's not been installed.
vi: Tệp này bị thiếu. Tệp đã bị xóa hoặc chưa được cài đặt.

en: Please upload another file.
vi: Vui lòng tải lên tệp khác.

en: Deferred rendering
vi: Kết xuất bị trì hoãn

en: Defer rendering the custom login page
vi: Hoãn việc hiển thị trang đăng nhập tùy chỉnh

en: You have only one login attempt remaining.
vi: Bạn chỉ còn một lần đăng nhập nữa thôi.

en: Number of allowed concurrent user sessions
vi: Số lượng phiên người dùng đồng thời được phép

en: When the limit on concurrent user sessions is reached
vi: Khi đạt đến giới hạn về số lượng phiên người dùng đồng thời

en: Terminate the oldest user session on a new login
vi: Kết thúc phiên người dùng cũ nhất khi đăng nhập mới

en: Deny further login attempts
vi: Từ chối các nỗ lực đăng nhập tiếp theo

en: Login from a different browser or device
vi: Đăng nhập từ một trình duyệt hoặc thiết bị khác

en: If the number of concurrent user sessions is greater
vi: Nếu số lượng phiên người dùng đồng thời lớn hơn

en: These features are available in the professional version of WP Cerber.
vi: Những tính năng này có sẵn trong phiên bản chuyên nghiệp của WP Cerber.

en: User session terminated
vi: Phiên người dùng đã kết thúc

en: It is visible only to website administrators
vi: Chỉ có người quản trị trang web mới nhìn thấy được

en: Authorized
vi: Được ủy quyền

en: Authorization Failed
vi: Ủy quyền không thành công

en: Important note if you have a caching plugin in place
vi: Lưu ý quan trọng nếu bạn có plugin lưu trữ bộ nhớ đệm

en: To avoid false positives and get better anti-spam performance, please clear the plugin cache.
vi: Để tránh kết quả dương tính giả và cải thiện hiệu suất chống thư rác, vui lòng xóa bộ nhớ đệm của plugin.

en: API request authorized
vi: Yêu cầu API đã được ủy quyền

en: API request authorization failed
vi: Yêu cầu API ủy quyền không thành công

en: Request to XML-RPC API denied
vi: Yêu cầu tới XML-RPC API bị từ chối

en: Block IP address for
vi: Chặn địa chỉ IP cho

en: Mitigate aggressive attempts
vi: Giảm thiểu các nỗ lực hung hăng

en: Do not show PHP errors on my website
vi: Không hiển thị lỗi PHP trên trang web của tôi

en: Log all REST API requests
vi: Ghi lại tất cả các yêu cầu REST API

en: Log all XML-RPC requests
vi: Ghi lại tất cả các yêu cầu XML-RPC

en: Custom comment URL
vi: URL bình luận tùy chỉnh

en: Use custom URL for the WordPress comment form
vi: Sử dụng URL tùy chỉnh cho biểu mẫu bình luận WordPress

en: Logged-in users
vi: Người dùng đã đăng nhập

en: Personal Preferences
vi: Sở thích cá nhân

en: Allow access to REST API for logged-in users
vi: Cho phép truy cập vào REST API cho người dùng đã đăng nhập

en: User registration
vi: Đăng ký người dùng

en: Miscellaneous Settings
vi: Cài đặt khác nhau

en: Application Passwords
vi: Mật khẩu ứng dụng

en: Enabled, access to API using standard user passwords is allowed
vi: Đã bật, cho phép truy cập API bằng mật khẩu người dùng chuẩn

en: Enabled, no access to API using standard user passwords
vi: Đã bật, không thể truy cập API bằng mật khẩu người dùng chuẩn

en: Ignore logged-in users
vi: Bỏ qua người dùng đã đăng nhập

en: Disable reCAPTCHA for logged-in users
vi: Tắt reCAPTCHA cho người dùng đã đăng nhập

en: Use global policies
vi: Sử dụng chính sách toàn cầu

en: You have %d login attempt remaining. | You have %d login attempts remaining.
vi[0]: Còn %d lần đăng nhập.

en: Display this message if an attempt to log in is denied because the limit on concurrent user sessions has been reached
vi: Hiển thị thông báo này nếu nỗ lực đăng nhập bị từ chối vì đã đạt đến giới hạn về số phiên người dùng đồng thời

en: User application password created
vi: Mật khẩu ứng dụng người dùng đã được tạo

en: Initialization Mode
vi: Chế độ khởi tạo

en: Save response headers
vi: Lưu tiêu đề phản hồi

en: Save response cookies
vi: Lưu cookie phản hồi

en: We need your support to keep moving forward
vi: Chúng tôi cần sự ủng hộ của bạn để tiếp tục tiến về phía trước

en: By sharing your unique opinion on WP Cerber, you help the engineers behind the plugin make greater progress and help other professionals find the right software. You can leave your review on one of the following websites. Feel free to use your native language. Thanks!
vi: Bằng cách chia sẻ ý kiến độc đáo của bạn về WP Cerber, bạn giúp các kỹ sư đằng sau plugin đạt được tiến bộ lớn hơn và giúp các chuyên gia khác tìm thấy phần mềm phù hợp. Bạn có thể để lại đánh giá của mình trên một trong các trang web sau. Hãy thoải mái sử dụng ngôn ngữ mẹ đẻ của bạn. Cảm ơn!

en: Secret Access Token is invalid
vi: Mã thông báo truy cập bí mật không hợp lệ

en: Click the IP address to see its activity
vi: Nhấp vào địa chỉ IP để xem hoạt động của nó

en: Login issues
vi: Vấn đề đăng nhập

en: Non-authenticated
vi: Không xác thực

en: No activity has been logged yet.
vi: Chưa có hoạt động nào được ghi lại.

en: Users' Activity
vi: Hoạt động của người dùng

en: Malicious Activity
vi: Hoạt động độc hại

en: Suspicious requests
vi: Yêu cầu đáng ngờ

en: Users
vi: Người sử dụng

en: Forbidden URL
vi: URL bị cấm

en: How WP Cerber loads its core and security mechanisms
vi: WP Cerber tải cơ chế cốt lõi và bảo mật của nó như thế nào

en: Login Security
vi: Bảo mật đăng nhập

en: A unique string that does not overlap with slugs of the existing pages or posts
vi: Một chuỗi duy nhất không trùng lặp với các slug của các trang hoặc bài đăng hiện có

en: Processing wp-login.php authentication requests
vi: Xử lý yêu cầu xác thực wp-login.php

en: Default processing
vi: Xử lý mặc định

en: Block access to wp-login.php
vi: Chặn quyền truy cập vào wp-login.php

en: Shift admin menu
vi: Chuyển menu quản trị

en: You or someone else trying to log into the website. We have to verify that it's you. If this wasn't you, please immediately reset your password to safeguard your account.
vi: Bạn hoặc người khác đang cố gắng đăng nhập vào trang web. Chúng tôi phải xác minh rằng đó là bạn. Nếu không phải bạn, vui lòng đặt lại mật khẩu ngay lập tức để bảo vệ tài khoản của bạn.

en: Did not receive the email?
vi: Không nhận được email?

en: Please use the following verification PIN code to verify your identity.
vi: Vui lòng sử dụng mã PIN xác minh sau để xác minh danh tính của bạn.

en: You have disabled the default login page. Ensure that you have configured an alternative login page. Otherwise, you will not be able to log in.
vi: Bạn đã vô hiệu hóa trang đăng nhập mặc định. Đảm bảo rằng bạn đã cấu hình một trang đăng nhập thay thế. Nếu không, bạn sẽ không thể đăng nhập.

en: Brute-force attack mitigation and user authentication settings
vi: Cài đặt giảm thiểu tấn công Brute-force và xác thực người dùng

en: Disable the default login error message
vi: Vô hiệu hóa thông báo lỗi đăng nhập mặc định

en: Do not reveal non-existing usernames and emails in the failed login attempt message
vi: Không tiết lộ tên người dùng và email không tồn tại trong thông báo đăng nhập không thành công

en: Deny authentication through wp-login.php
vi: Từ chối xác thực thông qua wp-login.php

en: If we have found your account, we have sent the confirmation link to the email address on the account.
vi: Nếu chúng tôi tìm thấy tài khoản của bạn, chúng tôi sẽ gửi liên kết xác nhận đến địa chỉ email trên tài khoản.

en: Prevent username discovery
vi: Ngăn chặn việc phát hiện tên người dùng

en: Prevent username discovery via oEmbed
vi: Ngăn chặn việc phát hiện tên người dùng thông qua oEmbed

en: Prevent username discovery via user XML sitemaps
vi: Ngăn chặn việc phát hiện tên người dùng thông qua sơ đồ trang web XML của người dùng

en: Once enabled, the log is available here: %s
vi: Sau khi bật, nhật ký sẽ có tại đây: %s

en: The scanner identifies this file as missing based on the integrity data (checksums) provided by the developer of %s.
vi: Máy quét xác định tệp này bị thiếu dựa trên dữ liệu toàn vẹn (tổng kiểm tra) do nhà phát triển của %s cung cấp.

en: Retrieve IP address WHOIS information when viewing the logs
vi: Truy xuất thông tin WHOIS địa chỉ IP khi xem nhật ký

en: Shift the WP Cerber admin menu to the top when navigating through WP Cerber admin pages
vi: Chuyển menu quản trị WP Cerber lên trên cùng khi điều hướng qua các trang quản trị WP Cerber

en: Show IP WHOIS data
vi: Hiển thị dữ liệu IP WHOIS

en: Analyze the uploads directory
vi: Phân tích thư mục tải lên

en: Analyze the WordPress uploads directory to detect injected files
vi: Phân tích thư mục tải lên của WordPress để phát hiện các tệp đã chèn

en: Change file and directory permissions if it is required to delete files
vi: Thay đổi quyền của tệp và thư mục nếu cần xóa tệp

en: Change filesystem permissions
vi: Thay đổi quyền hệ thống tập tin

en: Delete files in the WordPress uploads directory
vi: Xóa các tập tin trong thư mục tải lên của WordPress

en: Delete files with unwanted extensions
vi: Xóa các tập tin có phần mở rộng không mong muốn

en: Delete publicly accessible files with these extensions
vi: Xóa các tệp có thể truy cập công khai với các phần mở rộng này

en: Detecting injected files in the WordPress uploads directory
vi: Phát hiện các tập tin được chèn vào thư mục tải lên của WordPress

en: Executable file extension detected
vi: Đã phát hiện phần mở rộng tệp thực thi

en: Filename is prohibited
vi: Tên tập tin bị cấm

en: Files in temporary directories
vi: Các tập tin trong thư mục tạm thời

en: Global Exclusions
vi: Loại trừ toàn cầu

en: Ignore files with these extensions
vi: Bỏ qua các tập tin có phần mở rộng này

en: Injected file
vi: Tệp đã tiêm

en: Injected files
vi: Các tập tin được tiêm

en: KB/sec
vi: KB/giây

en: Keep the WordPress uploads directory clean and secure. Detect injected files with public web access, report them, and remove malicious ones.
vi: Giữ thư mục tải lên WordPress sạch sẽ và an toàn. Phát hiện các tệp bị tiêm nhiễm với quyền truy cập web công khai, báo cáo chúng và xóa các tệp độc hại.

en: Local hash not found
vi: Không tìm thấy băm cục bộ

en: once a day at
vi: một lần một ngày tại

en: Prohibited extensions
vi: Phần mở rộng bị cấm

en: Recover plugins' files
vi: Phục hồi các tập tin plugin

en: Scanning server's temporary directories for files
vi: Quét các thư mục tạm thời của máy chủ để tìm tệp

en: Scanning the sessions directory for files
vi: Quét thư mục phiên để tìm tệp

en: Scanning the temporary upload directory for files
vi: Quét thư mục tải lên tạm thời để tìm tệp

en: Scanning website directories for files
vi: Quét các thư mục trang web để tìm tệp

en: Skip files with these extensions
vi: Bỏ qua các tập tin có phần mở rộng này

en: These policies are automatically enforced at the end of every scan based on its results. All affected files are moved to the quarantine.
vi: Các chính sách này được tự động thực thi vào cuối mỗi lần quét dựa trên kết quả. Tất cả các tệp bị ảnh hưởng đều được chuyển đến khu vực cách ly.

en: This scan report was generated by the previous version of WP Cerber. Please run a new scan to get consistent and accurate results.
vi: Báo cáo quét này được tạo bởi phiên bản trước của WP Cerber. Vui lòng chạy một lần quét mới để có được kết quả nhất quán và chính xác.

en: Use comma to separate multiple extensions
vi: Sử dụng dấu phẩy để phân tách nhiều phần mở rộng

en: WordPress uploads analysis
vi: Phân tích tải lên WordPress

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: High
vi: Cao

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: Low
vi: Thấp

[ctx: This is a risk level.]
note: This is a risk level.
en: Medium
vi: Trung bình

en: If you believe you should be able to perform this request, please let us know.
vi: Nếu bạn tin rằng mình có thể thực hiện yêu cầu này, vui lòng cho chúng tôi biết.

en: Your request looks suspiciously similar to automated requests from spam posting software or it has been denied by a security policy configured by the website administrator.
vi: Yêu cầu của bạn trông giống một cách đáng ngờ với các yêu cầu tự động từ phần mềm đăng thư rác hoặc đã bị từ chối bởi chính sách bảo mật do quản trị viên trang web cấu hình.

en: Disable bot detection engine for IP addresses in the White IP Access List
vi: Vô hiệu hóa công cụ phát hiện bot cho các địa chỉ IP trong Danh sách truy cập IP trắng

en: Disable reCAPTCHA for IP addresses in the White IP Access List
vi: Vô hiệu hóa reCAPTCHA cho các địa chỉ IP trong Danh sách truy cập IP trắng

en: Executable files are not supported. Please upload a ZIP archive.
vi: Không hỗ trợ các tệp thực thi. Vui lòng tải lên tệp ZIP.

en: Human verification failed.
vi: Xác minh của con người không thành công.

en: Logged out everywhere
vi: Đã đăng xuất ở khắp mọi nơi

en: Password reset request denied
vi: Yêu cầu đặt lại mật khẩu bị từ chối

en: reCAPTCHA verified
vi: reCAPTCHA đã xác minh

en: Sorry, password reset is not allowed for this user.
vi: Xin lỗi, người dùng này không được phép đặt lại mật khẩu.

en: This type of file is not supported. Please upload a ZIP archive.
vi: Loại tệp này không được hỗ trợ. Vui lòng tải lên tệp ZIP.

en: Use less restrictive security filters for IP addresses in the White IP Access List
vi: Sử dụng bộ lọc bảo mật ít hạn chế hơn cho các địa chỉ IP trong Danh sách truy cập IP trắng

en: User application password updated
vi: Mật khẩu ứng dụng người dùng đã được cập nhật

en: User blocked by administrator
vi: Người dùng bị chặn bởi quản trị viên

note: %s is the name of a website administrator who terminated the session.
en: User session terminated by %s
vi: Phiên người dùng đã kết thúc bởi %s

en: Username is prohibited
vi: Tên người dùng bị cấm

en: View all REST API requests
vi: Xem tất cả các yêu cầu REST API

en: View denied REST API requests
vi: Xem các yêu cầu REST API bị từ chối

en: A new activity has occurred
vi: Một hoạt động mới đã xảy ra

en: Do not send alerts after this date
vi: Không gửi cảnh báo sau ngày này

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Email alerts will be sent to these emails:
vi: Cảnh báo qua email sẽ được gửi tới các email sau:

en: Email alerts will be sent to this email:
vi: Cảnh báo qua email sẽ được gửi tới email này:

en: Ignore global rate limits
vi: Bỏ qua giới hạn tỷ lệ toàn cầu

en: Maximum number of alerts to send
vi: Số lượng cảnh báo tối đa để gửi

en: Mobile alerts are not configured
vi: Cảnh báo di động không được cấu hình

note: %s is the name of a mobile device.
en: Mobile alerts will be sent to %s
vi: Cảnh báo trên thiết bị di động sẽ được gửi đến %s

en: No limit
vi: Không giới hạn

en: OK
vi: ĐƯỢC RỒI

en: Optional alert limits
vi: Giới hạn cảnh báo tùy chọn

note: %s is the name of a website administrator who changed the password.
en: Password changed by %s
vi: Mật khẩu đã được thay đổi bởi %s

en: Spam protection for registration, comment, and other forms on the website
vi: Bảo vệ thư rác cho các hình thức đăng ký, bình luận và các hình thức khác trên trang web

en: Unknown label
vi: Nhãn không xác định

note: %s is the name of a website administrator who created the password.
en: User application password created by %s
vi: Mật khẩu ứng dụng người dùng được tạo bởi %s

en: User application password deleted
vi: Mật khẩu ứng dụng người dùng đã bị xóa

note: %s is the name of a website administrator who deleted the password.
en: User application password deleted by %s
vi: Mật khẩu ứng dụng người dùng đã bị xóa bởi %s

note: %s is the name of a website administrator who created the user.
en: User created by %s
vi: Người dùng được tạo bởi %s

note: %s is the name of a website administrator who deleted the user.
en: User deleted by %s
vi: Người dùng đã bị xóa bởi %s

en: View bot events
vi: Xem sự kiện bot

en: View reCAPTCHA events
vi: Xem sự kiện reCAPTCHA

en: Check for requests from the IP address
vi: Kiểm tra các yêu cầu từ địa chỉ IP

en: Get me notified when such an event occurs
vi: Nhận thông báo cho tôi khi sự kiện như vậy xảy ra

en: No events found using the given search criteria
vi: Không tìm thấy sự kiện nào sử dụng tiêu chí tìm kiếm đã cho

en: No requests found using the given search criteria
vi: Không tìm thấy yêu cầu nào sử dụng tiêu chí tìm kiếm đã cho

en: No requests have been logged yet.
vi: Chưa có yêu cầu nào được ghi lại.

en: Note: Logging is currently disabled
vi: Lưu ý: Ghi nhật ký hiện đang bị vô hiệu hóa

en: View activity in the Dashboard
vi: Xem hoạt động trong Bảng điều khiển

en: View all logged events
vi: Xem tất cả các sự kiện đã ghi lại

en: View all logged requests
vi: Xem tất cả các yêu cầu đã đăng nhập

en: View violations in the log
vi: Xem các vi phạm trong nhật ký

en: You will be notified when such an event occurs
vi: Bạn sẽ được thông báo khi sự kiện như vậy xảy ra

en: An optional login form message
vi: Một thông báo biểu mẫu đăng nhập tùy chọn

en: Brief
vi: Ngắn gọn

en: Browser:
vi: Trình duyệt:

en: By the user
vi: Bởi người sử dụng

en: Channels to send alerts
vi: Các kênh để gửi cảnh báo

en: Citadel mode duration
vi: Thời gian của chế độ Citadel

en: Citadel mode has been activated after %d failed login attempts in %d minutes.
vi: Chế độ Citadel đã được kích hoạt sau %d lần đăng nhập không thành công trong %d phút.

en: Citadel mode threshold
vi: Ngưỡng chế độ Citadel

en: Configure email parameters for notifications, reports, and alerts
vi: Cấu hình các tham số email cho thông báo, báo cáo và cảnh báo

en: Date:
vi: Ngày:

en: Disable login language switcher
vi: Tắt công cụ chuyển đổi ngôn ngữ đăng nhập

en: Field %s contains an invalid value
vi: Trường %s chứa giá trị không hợp lệ

en: Field %s may not be empty
vi: Trường %s không được để trống

en: From the country
vi: Từ đất nước

en: From the IP address
vi: Từ địa chỉ IP

en: If empty, the SMTP username is used
vi: Nếu để trống, tên người dùng SMTP được sử dụng

en: IP address:
vi: Địa chỉ IP:

en: Last failed attempt was at %s from IP %s using username: %s.
vi: Lần thử thất bại cuối cùng là tại %s từ IP %s sử dụng tên người dùng: %s.

en: Location:
vi: Vị trí:

en: Lockout notification
vi: Thông báo khóa

en: Login:
vi: Đăng nhập:

en: Mask sensitive data
vi: Che giấu dữ liệu nhạy cảm

en: Mask usernames and IP addresses in notifications and alerts
vi: Che tên người dùng và địa chỉ IP trong thông báo và cảnh báo

en: Message format
vi: Định dạng tin nhắn

en: None
vi: Không có

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Please select at least one channel
vi: Vui lòng chọn ít nhất một kênh

note: %s is the email address(es).
en: Send email alerts to %s
vi: Gửi cảnh báo qua email tới %s

note: %s is the name of a mobile device.
en: Send mobile alerts to %s
vi: Gửi cảnh báo di động tới %s

en: Send notification if the number of active lockouts above
vi: Gửi thông báo nếu số lượng khóa đang hoạt động ở trên

en: Send notification when a new version of WP Cerber is available
vi: Gửi thông báo khi có phiên bản mới của WP Cerber

en: SMTP encryption
vi: Mã hóa SMTP

en: SMTP From email
vi: SMTP Từ email

en: SMTP From name
vi: SMTP Từ tên

en: SMTP host
vi: Máy chủ SMTP

en: SMTP password
vi: Mật khẩu SMTP

en: SMTP port
vi: Cổng SMTP

en: SMTP username
vi: Tên người dùng SMTP

en: TEST MESSAGE
vi: TIN NHẮN KIỂM TRA

en: The WP Cerber Security plugin has been deactivated
vi: Plugin WP Cerber Security đã bị vô hiệu hóa

en: The WP Cerber Security plugin is now active
vi: Plugin WP Cerber Security hiện đã hoạt động

en: Use SMTP
vi: Sử dụng SMTP

en: Use SMTP server to send emails
vi: Sử dụng máy chủ SMTP để gửi email

en: Verbose
vi: Dài dòng

en: Block access to user pages via their usernames
vi: Chặn quyền truy cập vào trang người dùng thông qua tên người dùng của họ

en: Check users' settings
vi: Kiểm tra cài đặt của người dùng

en: Display admin pages of remote websites using my language
vi: Hiển thị các trang quản trị của các trang web từ xa bằng ngôn ngữ của tôi

en: Stop exposing user details
vi: Ngừng tiết lộ thông tin chi tiết của người dùng

en: The IP address of the last failed attempt to log in is blocked
vi: Địa chỉ IP của lần đăng nhập không thành công cuối cùng đã bị chặn

en: The last attempt to log in was denied due to the following reason
vi: Lần thử đăng nhập cuối cùng đã bị từ chối vì lý do sau

en: Use my language
vi: Sử dụng ngôn ngữ của tôi

en: User is not allowed to log in
vi: Người dùng không được phép đăng nhập

en: User Sessions
vi: Phiên người dùng

en: username is prohibited
vi: tên người dùng bị cấm

en: An optional error message to be displayed when attempting to log in with a non-existing username or a non-existing email
vi: Một thông báo lỗi tùy chọn sẽ được hiển thị khi cố gắng đăng nhập bằng tên người dùng không tồn tại hoặc email không tồn tại

en: Custom login error message
vi: Thông báo lỗi đăng nhập tùy chỉnh

en: For safety reasons, prohibited symbols and invalid values have been removed from the following settings. Please check their values.
vi: Vì lý do an toàn, các ký hiệu bị cấm và giá trị không hợp lệ đã bị xóa khỏi các cài đặt sau. Vui lòng kiểm tra giá trị của chúng.

en: No data for generating reports
vi: Không có dữ liệu để tạo báo cáo

en: Use WP Cerber's plugin repository
vi: Sử dụng kho plugin của WP Cerber

en: Access Settings
vi: Cài đặt truy cập

en: Add a remote website
vi: Thêm một trang web từ xa

en: Add managed websites by using access tokens.
vi: Thêm các trang web được quản lý bằng cách sử dụng mã thông báo truy cập.

en: Configure this website as main to manage other remote website
vi: Cấu hình trang web này làm trang web chính để quản lý các trang web từ xa khác

en: Disable managed mode
vi: Tắt chế độ được quản lý

en: Enable main website mode
vi: Bật chế độ trang web chính

en: Enable managed mode
vi: Bật chế độ được quản lý

en: Install the access token on the main website.
vi: Cài đặt mã thông báo truy cập trên trang web chính.

en: Invalid response from the remote website
vi: Phản hồi không hợp lệ từ trang web từ xa

en: This website can be managed from a main website
vi: Trang web này có thể được quản lý từ một trang web chính

en: This website is set as a main website.
vi: Trang web này được thiết lập làm trang web chính.

en: This website is set as a managed website.
vi: Trang web này được thiết lập là trang web được quản lý.

en: This message was created by
vi: Tin nhắn này được tạo ra bởi

en: User's browser does not match the one used to log in
vi: Trình duyệt của người dùng không khớp với trình duyệt được sử dụng để đăng nhập

en: User's IP address does not match the one used to log in
vi: Địa chỉ IP của người dùng không khớp với địa chỉ được sử dụng để đăng nhập

en: Activity report is a summary of all logged activities and suspicious events occurred during the selected period of time
vi: Báo cáo hoạt động là bản tóm tắt tất cả các hoạt động đã ghi lại và các sự kiện đáng ngờ xảy ra trong khoảng thời gian đã chọn

en: Activity Reports
vi: Báo cáo hoạt động

en: Add-on settings updated
vi: Đã cập nhật cài đặt bổ sung

en: Disable "Remember Me" on the login form
vi: Tắt "Ghi nhớ tôi" trên biểu mẫu đăng nhập

en: Enable monthly reporting
vi: Cho phép báo cáo hàng tháng

en: Enable weekly reporting
vi: Bật báo cáo hàng tuần

en: Generate 30-day reports
vi: Tạo báo cáo 30 ngày

en: Generate 7-day reports
vi: Tạo báo cáo 7 ngày

en: Generate report for the last 30 days instead of the previous calendar month
vi: Tạo báo cáo cho 30 ngày qua thay vì tháng dương lịch trước đó

en: Generate report for the last 7 days instead of the previous calendar week
vi: Tạo báo cáo cho 7 ngày qua thay vì tuần dương lịch trước đó

en: Immediately block IP address after any request to wp-login.php
vi: Ngay lập tức chặn địa chỉ IP sau bất kỳ yêu cầu nào tới wp-login.php

en: Immediately block IP address when attempting to log in with a non-existing username
vi: Ngay lập tức chặn địa chỉ IP khi cố gắng đăng nhập bằng tên người dùng không tồn tại

en: IP Access List entries imported: %d
vi: Các mục nhập Danh sách truy cập IP đã nhập: %d

en: Monthly Report
vi: Báo cáo hàng tháng

en: No IP Access List entries found in the uploaded file
vi: Không tìm thấy mục nhập Danh sách truy cập IP trong tệp đã tải lên

en: Non-existing users are strictly prohibited
vi: Người dùng không tồn tại bị nghiêm cấm

en: Notify admin
vi: Thông báo cho quản trị viên

en: Now, whenever you see a green shield icon in the top right-hand corner of any WP Cerber admin page, it means the professional version works as intended, and your website is protected by WP Cerber Security Cloud.
vi: Bây giờ, bất cứ khi nào bạn nhìn thấy biểu tượng khiên màu xanh lá cây ở góc trên bên phải của bất kỳ trang quản trị WP Cerber nào, điều đó có nghĩa là phiên bản chuyên nghiệp hoạt động như mong đợi và trang web của bạn được bảo vệ bởi WP Cerber Security Cloud.

en: Please run a new scan to get consistent and accurate results.
vi: Vui lòng chạy một lần quét mới để có được kết quả chính xác và nhất quán.

en: Please use our client portal to manage your subscription, license keys and get support at %s
vi: Vui lòng sử dụng cổng thông tin khách hàng của chúng tôi để quản lý đăng ký, khóa cấp phép và nhận hỗ trợ tại %s

en: Plugin settings have been imported successfully
vi: Cài đặt plugin đã được nhập thành công

en: Plugin settings updated
vi: Cài đặt plugin đã được cập nhật

en: Requests to wp-login.php are strictly prohibited
vi: Yêu cầu đến wp-login.php bị nghiêm cấm

en: Send email notification to the admin
vi: Gửi thông báo qua email cho người quản trị

en: Send monthly reports on the nth day of month
vi: Gửi báo cáo hàng tháng vào ngày thứ n của tháng

en: Send weekly reports on
vi: Gửi báo cáo hàng tuần về

en: Specify a relative or absolute URL
vi: Chỉ định URL tương đối hoặc tuyệt đối

en: Thank you for being our client.
vi: Cảm ơn bạn đã là khách hàng của chúng tôi.

en: The file has been deleted from the quarantine.
vi: Tệp đã bị xóa khỏi vùng cách ly.

en: The following settings have been set to their minimum acceptable values.
vi: Các cài đặt sau đây đã được đặt ở mức giá trị tối thiểu có thể chấp nhận được.

en: The Pushbullet token is valid. You can select devices to receive notifications.
vi: Mã thông báo Pushbullet hợp lệ. Bạn có thể chọn thiết bị để nhận thông báo.

en: The scanner schedule has been updated
vi: Lịch trình quét đã được cập nhật

en: To generate complete reports, activity log entries will be kept for %d days.
vi: Để tạo báo cáo đầy đủ, các mục nhật ký hoạt động sẽ được lưu giữ trong %d ngày.

en: Unable to update the scanner schedule
vi: Không thể cập nhật lịch trình quét

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Disable main website mode
vi: Tắt chế độ trang web chính

en: Main website settings
vi: Cài đặt trang web chính

en: Redirect to the specified URL
vi: Chuyển hướng đến URL đã chỉ định

en: Redirection URL
vi: URL chuyển hướng

en: You have switched back to the main website
vi: Bạn đã chuyển trở lại trang web chính

en: Great! Your license key is valid.
vi: Tuyệt! Khóa cấp phép của bạn hợp lệ.

en: Please run the Full Scan. After the scan is completed, analytics reports will be generated.
vi: Vui lòng chạy Quét toàn bộ. Sau khi quét hoàn tất, báo cáo phân tích sẽ được tạo.

note: Here %s is the name of a mobile device or/and email addresses.
en: A message has been sent to %s
vi: Một tin nhắn đã được gửi đến %s

en: A must-use WP Cerber boot file has been copied to the WordPress must-use directory
vi: Một tệp khởi động WP Cerber phải sử dụng đã được sao chép vào thư mục phải sử dụng của WordPress

note: Here %s is a name of software package (module).
en: A new version of %s is available
vi: Phiên bản mới của %s đã có sẵn

en: Access to REST API is restricted in the WP Cerber settings.
vi: Quyền truy cập vào REST API bị hạn chế trong cài đặt WP Cerber.

en: Active:
vi: Tích cực:

en: Allow access to users' data via REST API for these roles
vi: Cho phép truy cập vào dữ liệu của người dùng thông qua REST API cho các vai trò này

en: Available in the professional version of WP Cerber
vi: Có sẵn trong phiên bản chuyên nghiệp của WP Cerber

en: Be careful about configuring these settings. Improper configuration may lead to failure to delete malicious files.
vi: Hãy cẩn thận khi cấu hình các thiết lập này. Cấu hình không đúng có thể dẫn đến việc không xóa được các tệp độc hại.

en: Brief notification format
vi: Định dạng thông báo ngắn gọn

en: Bulk importing IP Access List entries
vi: Nhập hàng loạt mục nhập Danh sách truy cập IP

en: Checking frequency
vi: Kiểm tra tần số

en: Email server for sending emails generated by WP Cerber
vi: Máy chủ email để gửi email được tạo bởi WP Cerber

en: Heads up!
vi: Hãy chú ý!

en: Hide software versions and website URLs in notifications
vi: Ẩn phiên bản phần mềm và URL trang web trong thông báo

en: hours interval check
vi: kiểm tra khoảng thời gian giờ

en: Import Entries
vi: Nhập mục nhập

en: Installed version:
vi: Phiên bản đã cài đặt:

en: It seems outgoing Internet connections are not allowed on your website.
vi: Có vẻ như kết nối Internet đi không được phép trên trang web của bạn.

en: Limit on the allowed number of alerts
vi: Giới hạn số lượng cảnh báo được phép

en: Mail Transport
vi: Vận chuyển thư

en: Manage plugins on your website:
vi: Quản lý plugin trên trang web của bạn:

en: No
vi: KHÔNG

en: No updates found.
vi: Không tìm thấy bản cập nhật nào.

en: Plugin page:
vi: Trang plugin:

en: Plugin update is available
vi: Bản cập nhật plugin đã có sẵn

en: Plugin:
vi: Tiện ích bổ sung:

en: Send email alerts to my email
vi: Gửi cảnh báo qua email đến email của tôi

en: Send notification when a new version of a plugin is available
vi: Gửi thông báo khi có phiên bản mới của plugin

en: Tested up to:
vi: Đã thử nghiệm tới:

en: The reverse proxy mode has not been enabled. No valid proxy headers found.
vi: Chế độ proxy ngược chưa được bật. Không tìm thấy tiêu đề proxy hợp lệ.

en: This update has not been tested with your version of WordPress
vi: Bản cập nhật này chưa được thử nghiệm với phiên bản WordPress của bạn

note: Here %s is a version number like 6.1
en: This update requires PHP version %s or higher, you have %s
vi: Bản cập nhật này yêu cầu phiên bản PHP %s trở lên, bạn có %s

note: Here %s is a version number like 6.1
en: This update requires WordPress version %s or higher, you have %s
vi: Bản cập nhật này yêu cầu WordPress phiên bản %s trở lên, bạn có %s

en: Unable to send a message
vi: Không thể gửi tin nhắn

en: Use absolute or relative to the home directory paths. One directory per line.
vi: Sử dụng đường dẫn tuyệt đối hoặc tương đối tới thư mục gốc. Mỗi thư mục trên một dòng.

en: User registration is disabled in the General WordPress Settings.
vi: Đăng ký người dùng bị vô hiệu hóa trong Cài đặt chung của WordPress.

en: Website:
vi: Trang web:

en: Where to email notifications
vi: Nơi gửi thông báo qua email

en: Where to email reports
vi: Gửi báo cáo qua email ở đâu

en: Where to send emails generated by WP Cerber
vi: Nơi gửi email được tạo bởi WP Cerber

en: WP Cerber %s is available. Please update.
vi: WP Cerber %s hiện đã có sẵn. Vui lòng cập nhật.

en: XML-RPC is disabled in the Hardening settings of WP Cerber.
vi: XML-RPC bị vô hiệu hóa trong cài đặt Hardening của WP Cerber.

en: Yes
vi: Đúng

en: Your IP address
vi: Địa chỉ IP của bạn

en: Your IP address is detected as %s. Make sure it is equal to your IP address on this page: %s.
vi: Địa chỉ IP của bạn được phát hiện là %s. Hãy đảm bảo rằng nó giống với địa chỉ IP của bạn trên trang này: %s.

en: By user
vi: Theo người dùng

en: Client Request Cookies
vi: Yêu cầu của khách hàng Cookie

en: Client Request Headers
vi: Tiêu đề yêu cầu của khách hàng

en: Error shielding mode
vi: Chế độ che chắn lỗi

en: Files Submitted
vi: Các tập tin đã nộp

en: Form Fields
vi: Các trường biểu mẫu

en: JSON Payload
vi: Tải trọng JSON

en: New version:
vi: Phiên bản mới:

en: Server Response Cookies
vi: Cookie phản hồi của máy chủ

en: Server Response Headers
vi: Tiêu đề phản hồi của máy chủ

en: Software Errors
vi: Lỗi phần mềm

en: Warning!
vi: Cảnh báo!

en: XML-RPC Payload
vi: Tải trọng XML-RPC

en: Automatically install new versions of WP Cerber when they are available
vi: Tự động cài đặt phiên bản mới của WP Cerber khi chúng có sẵn

en: Automatically update WP Cerber
vi: Tự động cập nhật WP Cerber

en: File contents changed
vi: Nội dung tập tin đã thay đổi

en: New version of WP Cerber is available
vi: Phiên bản mới của WP Cerber đã có sẵn

en: Unable to recover
vi: Không thể phục hồi

en: Use proxy server for outgoing network connections
vi: Sử dụng máy chủ proxy cho các kết nối mạng đi

en: Use proxy server to connect to managed websites
vi: Sử dụng máy chủ proxy để kết nối đến các trang web được quản lý

en: Use WordPress proxy settings
vi: Sử dụng cài đặt proxy WordPress

note: %d will be replaced by the number of terminated user sessions.
en: User session has been terminated | %d user sessions have been terminated
vi[0]: Phiên làm việc của người dùng đã bị chấm dứt

en: BLOCKED
vi: ĐÃ CHẶN

en: Hostname:
vi: Tên máy chủ:

en: PROHIBITED
vi: CẤM

en: User is blocked
vi: Người dùng bị chặn

en: Allow users to remember their devices for
vi: Cho phép người dùng nhớ thiết bị của họ

en: Clear log
vi: Xóa nhật ký

en: Download log
vi: Tải xuống nhật ký

en: Exceeded the allowed number of attempts to enter 2FA code
vi: Vượt quá số lần nhập mã 2FA được phép

en: Exceeded the allowed number of attempts to reset password
vi: Vượt quá số lần thử đặt lại mật khẩu được phép

en: Exceeded the allowed number of failed reCAPTCHA verifications
vi: Vượt quá số lần xác minh reCAPTCHA không thành công được phép

en: Exceeded the allowed number of login attempts
vi: Vượt quá số lần đăng nhập được phép

en: Global Policies
vi: Chính sách toàn cầu

en: Invalid user cookies
vi: Cookie người dùng không hợp lệ

en: Invalid user cookies cleared
vi: Đã xóa cookie người dùng không hợp lệ

en: Learn more about advanced alerting in WP Cerber:
vi: Tìm hiểu thêm về cảnh báo nâng cao trong WP Cerber:

en: Number of active lockouts at the moment:
vi: Số lượng khóa đang hoạt động tại thời điểm hiện tại:

en: Reason:
vi: Lý do:

en: Regular time intervals
vi: Khoảng thời gian đều đặn

en: Role Policies
vi: Chính sách vai trò

en: The diagnostic log file is empty.
vi: Tệp nhật ký chẩn đoán trống.

en: The log file has not been created yet.
vi: Tệp nhật ký vẫn chưa được tạo.

en: To modify your reporting settings, navigate to:
vi: Để sửa đổi cài đặt báo cáo, hãy điều hướng đến:

en: To view full report, navigate to:
vi: Để xem báo cáo đầy đủ, hãy điều hướng đến:

en: User has reached the allowed number of concurrent sessions
vi: Người dùng đã đạt đến số lượng phiên đồng thời được phép

en: View activity for this IP:
vi: Xem hoạt động của IP này:

en: View all lockouts:
vi: Xem tất cả các lần khóa:

en: View log in reverse
vi: Xem nhật ký ngược lại

en: You are not allowed to proceed. Ask your administrator for assistance.
vi: Bạn không được phép tiếp tục. Hãy yêu cầu quản trị viên hỗ trợ.

en: Remember this device for %d days
vi: Ghi nhớ thiết bị này trong %d ngày

en: Access denied by plugin settings
vi: Truy cập bị từ chối bởi cài đặt plugin

en: Allow user to remember devices for
vi: Cho phép người dùng nhớ các thiết bị cho

en: Full
vi: Đầy

en: Show sign-in attempt details in 2FA emails
vi: Hiển thị chi tiết nỗ lực đăng nhập trong email 2FA

note: Here %s is the name of the software.
en: These features are provided by %s
vi: Các tính năng này được cung cấp bởi %s

en: Allow logged-in users
vi: Cho phép người dùng đã đăng nhập

en: Allow these REST API namespaces
vi: Cho phép các không gian tên REST API này

en: Cerber Security Cloud connection
vi: Kết nối Cerber Security Cloud

en: Citadel mode activated
vi: Chế độ Citadel được kích hoạt

en: Currently, the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant contains no allowed hosts
vi: Hiện tại, hằng số WP_ACCESSIBLE_HOSTS không chứa máy chủ nào được phép

en: Currently, the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant is defined as: %s
vi: Hiện tại, hằng số WP_ACCESSIBLE_HOSTS được định nghĩa là: %s

en: Disable the "Remember Me" checkbox on the WordPress login form
vi: Vô hiệu hóa hộp kiểm "Ghi nhớ tôi" trên biểu mẫu đăng nhập WordPress

en: Excessive spam activity detected
vi: Phát hiện hoạt động spam quá mức

en: Exclude these locations from inspection by the firewall
vi: Loại trừ các vị trí này khỏi sự kiểm tra của tường lửa

en: Exclude these locations from scanning for spam
vi: Loại trừ các vị trí này khỏi việc quét thư rác

en: Location exception applied
vi: Ngoại lệ vị trí được áp dụng

en: Manage
vi: Quản lý

en: Multiple suspicious activities detected
vi: Nhiều hoạt động đáng ngờ được phát hiện

en: Namespace exception applied
vi: Ngoại lệ không gian tên được áp dụng

en: Other related WP Cerber settings
vi: Các thiết lập WP Cerber liên quan khác

en: Protect other forms
vi: Bảo vệ các hình thức khác

en: Protected WordPress settings
vi: Cài đặt WordPress được bảo vệ

en: Restrict user account creation and management with the following policies
vi: Hạn chế việc tạo và quản lý tài khoản người dùng bằng các chính sách sau

en: Send malicious IP addresses to the Cerber Security Cloud
vi: Gửi địa chỉ IP độc hại đến Cerber Security Cloud

en: Settings that control behavior of WP Cerber
vi: Thiết lập kiểm soát hành vi của WP Cerber

en: Site settings protection
vi: Bảo vệ cài đặt trang web

en: Specify a request path to exclude matching requests from firewall inspection. Omit your website domain name and all GET parameters. One exception per line.
vi: Chỉ định đường dẫn yêu cầu để loại trừ các yêu cầu khớp khỏi quá trình kiểm tra tường lửa. Bỏ qua tên miền trang web của bạn và tất cả các tham số GET. Một ngoại lệ cho mỗi dòng.

en: Specify any part of a query string or path to exclude matching requests from inspection by the anti-spam engine. One exception per line.
vi: Chỉ định bất kỳ phần nào của chuỗi truy vấn hoặc đường dẫn để loại trừ các yêu cầu khớp khỏi việc kiểm tra của công cụ chống thư rác. Một ngoại lệ trên mỗi dòng.

en: Specify REST API namespaces to permit when the REST API is disabled. One namespace per line.
vi: Chỉ định không gian tên REST API để cho phép khi REST API bị vô hiệu hóa. Một không gian tên trên mỗi dòng.

en: Status
vi: Trạng thái

en: Support
vi: Ủng hộ

en: Support Forum
vi: Diễn đàn hỗ trợ

en: These security measures prevent malware injection by blocking unauthorized changes to vital WordPress settings.
vi: Các biện pháp bảo mật này ngăn chặn việc lây nhiễm phần mềm độc hại bằng cách chặn các thay đổi trái phép vào các cài đặt quan trọng của WordPress.

en: These security measures prevent site takeovers by blocking unauthorized creation of new user roles and escalation of role capabilities.
vi: Các biện pháp bảo mật này ngăn chặn việc chiếm đoạt trang web bằng cách chặn việc tạo vai trò người dùng mới trái phép và nâng cao năng lực vai trò.

en: These security measures protect against site takeovers by preventing creation of unauthorized administrator accounts and escalation of user privileges.
vi: Các biện pháp bảo mật này bảo vệ trang web khỏi việc chiếm đoạt bằng cách ngăn chặn việc tạo tài khoản quản trị viên trái phép và leo thang quyền hạn của người dùng.

en: To enable WP Cerber updates, add "downloads.wpcerber.com" to the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant
vi: Để bật cập nhật WP Cerber, hãy thêm "downloads.wpcerber.com" vào hằng số WP_ACCESSIBLE_HOSTS

en: To enable WP Cerber updates, add the WP_ACCESSIBLE_HOSTS constant defined as "downloads.wpcerber.com" to your wp-config.php file
vi: Để bật cập nhật WP Cerber, hãy thêm hằng số WP_ACCESSIBLE_HOSTS được định nghĩa là "downloads.wpcerber.com" vào tệp wp-config.php của bạn

en: To specify a REGEX pattern, enclose the exception in two braces.
vi: Để chỉ định một mẫu REGEX, hãy đặt ngoại lệ trong hai dấu ngoặc nhọn.

en: Too many erroneous requests
vi: Quá nhiều yêu cầu sai

en: Too many suspicious requests
vi: Quá nhiều yêu cầu đáng ngờ

en: User accounts protection
vi: Bảo vệ tài khoản người dùng

en: User roles protection
vi: Bảo vệ vai trò người dùng

en: WP Cerber processed this request according to this setting
vi: WP Cerber đã xử lý yêu cầu này theo cài đặt này

en: Comment marked as spam
vi: Bình luận được đánh dấu là thư rác

en: Exclude requests with these HTTP headers from inspection by the firewall
vi: Loại trừ các yêu cầu có tiêu đề HTTP này khỏi sự kiểm tra của tường lửa

en: Exclude requests with these HTTP headers from scanning for spam
vi: Loại trừ các yêu cầu có tiêu đề HTTP này khỏi việc quét thư rác

en: Header exception applied
vi: Ngoại lệ tiêu đề được áp dụng

en: Protect comment form
vi: Bảo vệ biểu mẫu bình luận

en: Protect login form
vi: Bảo vệ biểu mẫu đăng nhập

en: Protect lost password form
vi: Bảo vệ mẫu mật khẩu bị mất

en: Protect registration form
vi: Bảo vệ mẫu đăng ký

en: Protect the standard WordPress comment form with bot detection engine
vi: Bảo vệ biểu mẫu bình luận WordPress chuẩn bằng công cụ phát hiện bot

en: Protect the standard WordPress registration form with bot detection engine
vi: Bảo vệ biểu mẫu đăng ký WordPress chuẩn bằng công cụ phát hiện bot

en: Protect WooCommerce login form
vi: Bảo vệ biểu mẫu đăng nhập WooCommerce

en: Protect WooCommerce lost password form
vi: Bảo vệ biểu mẫu mật khẩu bị mất của WooCommerce

en: Protect WooCommerce registration form
vi: Bảo vệ biểu mẫu đăng ký WooCommerce

en: Spam Events
vi: Sự kiện thư rác

en: Specify colon-separated name and value pairs to exclude matching requests from firewall inspection. One header per line.
vi: Chỉ định cặp tên và giá trị được phân tách bằng dấu hai chấm để loại trừ các yêu cầu khớp khỏi quá trình kiểm tra tường lửa. Một tiêu đề trên mỗi dòng.

en: Specify colon-separated name and value pairs to exclude matching requests from scanning for spam. One header per line.
vi: Chỉ định cặp tên và giá trị được phân tách bằng dấu hai chấm để loại trừ các yêu cầu trùng khớp khỏi việc quét thư rác. Một tiêu đề trên mỗi dòng.

en: A network error occurred while attempting to retrieve plugin data from the plugin repository. We will continue attempts.
vi: Đã xảy ra lỗi mạng khi cố gắng lấy dữ liệu plugin từ kho lưu trữ plugin. Chúng tôi sẽ tiếp tục thử.

en: Abandoned
vi: Bị bỏ rơi

en: Abandoned plugin
vi: Plugin bị bỏ rơi

en: All Users
vi: Tất cả người dùng

en: At the moment, no plugin data is available. It will be collected and included in future reports.
vi: Hiện tại, không có dữ liệu plugin nào khả dụng. Dữ liệu sẽ được thu thập và đưa vào các báo cáo trong tương lai.

en: Checking for abandoned plugins
vi: Kiểm tra các plugin bị bỏ rơi

en: Checking for plugin ownership changes
vi: Kiểm tra các thay đổi về quyền sở hữu plugin

en: Detect and report plugins that received no updates for the specified period of time
vi: Phát hiện và báo cáo các plugin không nhận được bản cập nhật trong khoảng thời gian đã chỉ định

en: Detect and report plugins with changes in ownership
vi: Phát hiện và báo cáo các plugin có thay đổi về quyền sở hữu

en: Error
vi: Lỗi

en: Firewall inspection mode
vi: Chế độ kiểm tra tường lửa

en: If necessary, check and update settings.
vi: Nếu cần, hãy kiểm tra và cập nhật cài đặt.

en: If necessary, click here to unblock the IP address.
vi: Nếu cần, hãy nhấp vào đây để bỏ chặn địa chỉ IP.

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for over a month.
vi: Có vẻ như plugin này đã bị bỏ rơi vì nó không nhận được bất kỳ bản cập nhật nào trong hơn một tháng.

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for over a year.
vi: Có vẻ như plugin này đã bị bỏ rơi vì nó không nhận được bất kỳ bản cập nhật nào trong hơn một năm.

en: It appears this plugin is abandoned, as it has not received any updates for several months.
vi: Có vẻ như plugin này đã bị bỏ rơi vì nó không nhận được bất kỳ bản cập nhật nào trong nhiều tháng.

en: New owner
vi: Chủ sở hữu mới

en: No integrity data
vi: Không có dữ liệu toàn vẹn

en: Plugin data cannot be loaded due to temporary rate limiting enforced by the plugin repository. Please try again in a few minutes.
vi: Không thể tải dữ liệu plugin do giới hạn tốc độ tạm thời được áp dụng bởi kho lưu trữ plugin. Vui lòng thử lại sau vài phút.

en: Plugin owner has changed
vi: Chủ sở hữu plugin đã thay đổi

en: Processing the file, please wait
vi: Đang xử lý tệp, vui lòng đợi

en: Scan for abandoned plugins
vi: Quét các plugin bị bỏ rơi

en: Scan for file modifications
vi: Quét để sửa đổi tập tin

en: Scan for new files
vi: Quét các tập tin mới

en: Scan for plugin ownership changes
vi: Quét để tìm thay đổi quyền sở hữu plugin

en: Scan sessions directory
vi: Thư mục phiên quét

en: Scan temporary directories
vi: Quét các thư mục tạm thời

en: Scan the web server sessions directory for malicious files
vi: Quét thư mục phiên máy chủ web để tìm các tệp độc hại

en: Scan web server temporary directories for malicious files
vi: Quét các thư mục tạm thời của máy chủ web để tìm các tệp độc hại

en: The file is being uploaded, please wait
vi: Tệp đang được tải lên, vui lòng đợi

note: Here %s is an email address.
en: The password you entered for the email address %s is incorrect.
vi: Mật khẩu bạn nhập cho địa chỉ email %s không đúng.

note: Here %s is a user login.
en: The password you entered for the username %s is incorrect.
vi: Mật khẩu bạn nhập cho tên người dùng %s không đúng.

en: The scan is completed
vi: Quá trình quét đã hoàn tất

en: There is an update to the plugin installed on your website.
vi: Có bản cập nhật cho plugin được cài đặt trên trang web của bạn.

en: To disable remote management and revoke the token, click here:
vi: Để tắt chức năng quản lý từ xa và thu hồi mã thông báo, hãy nhấp vào đây:

en: Vulnerability
vi: Sự dễ bị tổn thương

en: Write failed login attempts to the system log file
vi: Ghi các lần đăng nhập không thành công vào tệp nhật ký hệ thống

en: Months without updates to flag plugin as abandoned
vi: Nhiều tháng không cập nhật để đánh dấu plugin là đã bị bỏ rơi

en: Currently, it is defined as:
vi: Hiện nay, nó được định nghĩa như sau:

en: Unable to detect IP addresses. No HTTP headers containing a valid IP address were detected. Ensure that your proxy server is configured to include the remote IP address in its HTTP headers.
vi: Không thể phát hiện địa chỉ IP. Không phát hiện thấy tiêu đề HTTP nào chứa địa chỉ IP hợp lệ. Đảm bảo rằng máy chủ proxy của bạn được cấu hình để bao gồm địa chỉ IP từ xa trong tiêu đề HTTP của nó.

en: Unable to detect IP addresses. The constant CERBER_IP_KEY you specified is mistyped or contains invalid characters.
vi: Không thể phát hiện địa chỉ IP. Hằng số CERBER_IP_KEY bạn chỉ định bị nhập sai hoặc chứa các ký tự không hợp lệ.

en: Unable to detect IP addresses. The defined constant CERBER_IP_KEY cannot be used to retrieve an IP address because the corresponding value does not contain a valid IP address. Ensure that the correct value is specified for this constant.
vi: Không thể phát hiện địa chỉ IP. Không thể sử dụng hằng số CERBER_IP_KEY đã xác định để truy xuất địa chỉ IP vì giá trị tương ứng không chứa địa chỉ IP hợp lệ. Đảm bảo rằng giá trị chính xác được chỉ định cho hằng số này.

en: Unable to detect IP addresses. This might be because your website is behind a proxy server. If that is the case, enable proxy support in the plugin settings.
vi: Không thể phát hiện địa chỉ IP. Có thể là do trang web của bạn nằm sau máy chủ proxy. Nếu đúng như vậy, hãy bật hỗ trợ proxy trong cài đặt plugin.

en: Activity Breakdown
vi: Phân tích hoạt động

en: Known Users
vi: Người dùng đã biết

en: Please select at least one widget
vi: Vui lòng chọn ít nhất một tiện ích

en: Security Status Monitor
vi: Giám sát trạng thái bảo mật

en: Select widgets to display
vi: Chọn tiện ích để hiển thị

en: Blocked
vi: Bị chặn

en: Incidents
vi: Sự cố

en: Login Issues
vi: Vấn đề đăng nhập

en: most active in the last 24 hours
vi: hoạt động nhiều nhất trong 24 giờ qua

en: most frequent incidents and events in the last 24 hours
vi: những sự cố và sự kiện thường xuyên nhất trong 24 giờ qua

en: most recent authentication issues and requests
vi: các vấn đề và yêu cầu xác thực gần đây nhất

en: most recent user events
vi: sự kiện người dùng gần đây nhất

en: most recent user registrations
vi: đăng ký người dùng gần đây nhất

en: most recent violations of security rules
vi: vi phạm quy tắc an ninh gần đây nhất

en: New Users
vi: Người dùng mới

en: No malicious activity detected in the last 24 hours.
vi: Không phát hiện hoạt động độc hại nào trong 24 giờ qua.

en: Spam
vi: Thư rác

en: Top Offending IP Addresses
vi: Địa chỉ IP vi phạm hàng đầu

en: An optional message displayed when attempting to reset the password for both existing and non-existing usernames or email addresses.
vi: Một thông báo tùy chọn hiển thị khi cố gắng đặt lại mật khẩu cho cả tên người dùng hoặc địa chỉ email hiện có và không tồn tại.

en: Confirm emptying the table. This operation is permanent and cannot be undone.
vi: Xác nhận việc xóa bảng. Thao tác này là vĩnh viễn và không thể hoàn tác.

en: Custom password reset confirmation message
vi: Tin nhắn xác nhận đặt lại mật khẩu tùy chỉnh

en: Details
vi: Chi tiết

en: Disable the default password reset error message
vi: Vô hiệu hóa thông báo lỗi đặt lại mật khẩu mặc định

en: Do not reveal non-existing usernames and emails in the password reset error message
vi: Không tiết lộ tên người dùng và email không tồn tại trong thông báo lỗi đặt lại mật khẩu

en: Error:
vi: Lỗi:

en: Specify a request path to exclude matching requests from logging. Use one path per line. To specify a REGEX pattern, enclose a line in a pair of braces. Requests that start with an excluded path or match a REGEX pattern will not be logged.
vi: Chỉ định đường dẫn yêu cầu để loại trừ các yêu cầu khớp khỏi việc ghi nhật ký. Sử dụng một đường dẫn trên mỗi dòng. Để chỉ định mẫu REGEX, hãy đặt một dòng trong cặp dấu ngoặc nhọn. Các yêu cầu bắt đầu bằng đường dẫn bị loại trừ hoặc khớp với mẫu REGEX sẽ không được ghi nhật ký.

en: The scan has finished
vi: Quá trình quét đã hoàn tất

en: The scan has finished. Please review the results.
vi: Quá trình quét đã hoàn tất. Vui lòng xem lại kết quả.

note: Ago" refers to a period in the past, starting backwards from now. %s will be replaced by a time period in the past, e.g., "2 days ago", "1 hour ago"
en: %s ago
vi: %s trước đây

en: Invalid Value
vi: Giá trị không hợp lệ

en: Role-based exception applied
vi: Ngoại lệ dựa trên vai trò được áp dụng

note: Indicates time difference in seconds. %d will be replaced by the number of seconds, e.g., "1 sec" or "45 secs".
en: %d sec | %d secs
vi[0]: %d giây

[ctx: Preposition to describe future time]
note: It is used as a preposition to describe future time, e.g., "in 6 hours" or "in 2 days".
en: in %s
vi: trong %s

[ctx: to is a marker of infinitive, e.g. "to use it"]
note: 'selected countries' refers to a list of countries. 'to' is the marker of an infinitive verb, e.g., "to use it". Placeholder %s will be replaced by an action/operation, such as "Submit forms".
en: Only selected countries are permitted to %s. All others are not.
vi: Chỉ những quốc gia được chọn mới được phép sử dụng %s. Những quốc gia khác thì không.

[ctx: to is a marker of infinitive, e.g. "to use it"]
note: 'selected countries' refers to a list of countries. 'to' is the marker of an infinitive verb, e.g., "to use it". Placeholder %s will be replaced by an action/operation, such as "Submit forms".
en: Selected countries are not permitted to %s. All others are allowed to.
vi: Các quốc gia được chọn không được phép %s. Tất cả các quốc gia khác được phép.

en: Collect WP Cerber software errors
vi: Thu thập lỗi phần mềm WP Cerber

en: Copy To Clipboard
vi: Sao chép vào bảng tạm

en: Destination directory is not writable
vi: Thư mục đích không thể ghi được

en: Destination file is not writable
vi: Tệp đích không thể ghi được

en: Directory
vi: Thư mục

en: Disable spam checks and bot detection engine for logged-in users
vi: Vô hiệu hóa kiểm tra thư rác và công cụ phát hiện bot cho người dùng đã đăng nhập

en: Disable spam checks for logged-in users
vi: Tắt kiểm tra thư rác cho người dùng đã đăng nhập

en: Enable safe AJAX mode
vi: Bật chế độ AJAX an toàn

en: Pre-authentication block
vi: Khối xác thực trước

en: Source file not found
vi: Không tìm thấy tệp nguồn

en: To grant access to this website, install this token on the main website. Keep the token secret.
vi: Để cấp quyền truy cập vào trang web này, hãy cài đặt mã thông báo này trên trang web chính. Giữ bí mật mã thông báo.

en: Unable to copy file
vi: Không thể sao chép tập tin

en: Unable to create required directory
vi: Không thể tạo thư mục cần thiết

en: Use less strict spam filtering for AJAX form submissions. May increase spam risk slightly.
vi: Sử dụng bộ lọc thư rác ít nghiêm ngặt hơn cho các biểu mẫu AJAX. Có thể làm tăng nhẹ nguy cơ thư rác.

en: Two-factor authentication enforced
vi: Xác thực hai yếu tố được thực thi

en: WP Cerber requires PHP version %s or higher, but your web server is currently running PHP %s.
vi: WP Cerber yêu cầu PHP phiên bản %s trở lên, nhưng máy chủ web của bạn hiện đang chạy PHP %s.

en: WP Cerber requires WordPress version %s or higher. Your WordPress version is %s. Please update your WordPress to the latest version.
vi: WP Cerber yêu cầu WordPress phiên bản %s trở lên. Phiên bản WordPress của bạn là %s. Vui lòng cập nhật WordPress của bạn lên phiên bản mới nhất.

en: Allow updating WP Cerber and its translations from the official WP Cerber website
vi: Cho phép cập nhật WP Cerber và các bản dịch của nó từ trang web chính thức của WP Cerber

note: Here is an example "At August 28, 2025, 9:23:04 PM, the scanner detected that the ownership of the plugin changed from Albert to John."
en: At %s the scanner detected that the ownership of the plugin changed from %s to %s.
vi: Tại %s, máy quét phát hiện quyền sở hữu của plugin đã thay đổi từ %s thành %s.

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Download File
vi: Tải xuống tập tin

en: Export a configuration file to back up your settings and restore them on another site.
vi: Xuất tệp cấu hình để sao lưu cài đặt của bạn và khôi phục chúng trên một trang web khác.

en: Export WP Cerber Settings to File
vi: Xuất cài đặt WP Cerber ra File

en: Import a configuration file to replace your existing settings.
vi: Nhập tệp cấu hình để thay thế cài đặt hiện tại của bạn.

en: Import WP Cerber Settings from File
vi: Nhập Cài đặt WP Cerber từ File

en: Language files for the selected language will be installed shortly.
vi: Các tệp ngôn ngữ cho ngôn ngữ đã chọn sẽ sớm được cài đặt.

en: Language for the plugin admin pages
vi: Ngôn ngữ cho các trang quản trị plugin

en: Last security action: IP address %s was locked out at %s
vi: Hành động bảo mật cuối cùng: Địa chỉ IP %s đã bị khóa tại %s

en: Restore Default Settings
vi: Khôi phục cài đặt mặc định

en: Restore Default WP Cerber Settings
vi: Khôi phục cài đặt mặc định của WP Cerber

en: Revert WP Cerber settings to their defaults. Your Custom Login URL and IP Access Lists will not be changed.
vi: Khôi phục cài đặt WP Cerber về mặc định. URL đăng nhập tùy chỉnh và Danh sách truy cập IP của bạn sẽ không bị thay đổi.

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

note: Here %s is the date.
en: The last update was at %s
vi: Bản cập nhật cuối cùng là vào lúc %s

en: Unauthorized access denied
vi: Truy cập trái phép bị từ chối

en: Upload File
vi: Tải lên tập tin

en: User role is not allowed
vi: Vai trò người dùng không được phép

en: View all activity from this IP address
vi: Xem tất cả hoạt động từ địa chỉ IP này

en: View recent activity and security-related events for this user
vi: Xem hoạt động gần đây và các sự kiện liên quan đến bảo mật cho người dùng này

en: View the log of suspicious and malicious activity from this IP address
vi: Xem nhật ký hoạt động đáng ngờ và độc hại từ địa chỉ IP này

en: What do you want to include in the export?
vi: Bạn muốn đưa những gì vào bản xuất?

note: Here the first placeholder %s is a date of the last user login and the second placeholder %s is the user's IP address.
en: Your last sign-in was at %s from the IP address %s
vi: Lần đăng nhập cuối cùng của bạn là tại %s từ địa chỉ IP %s

en: A new version of WP Cerber Security is available. We strongly recommend updating.
vi: Phiên bản mới của WP Cerber Security đã có sẵn. Chúng tôi đặc biệt khuyên bạn nên cập nhật.

note: Description of the plugin
en: Continuously evolving security solution that defends WordPress against hacker attacks, spam, trojans, and malware. Hardens WordPress with comprehensive security algorithms, limits login attempts, enforces two-factor authentication, and restricts access based on country using GeoIP policies. Features a powerful malware scanner and integrity checker to detect and eliminate threats. Blocks spam using a sophisticated bot detection engine and reCAPTCHA. Tracks user and intruder activity with real-time alerts via email, mobile, and desktop notifications.
vi: Giải pháp bảo mật liên tục phát triển bảo vệ WordPress khỏi các cuộc tấn công của tin tặc, thư rác, trojan và phần mềm độc hại. Tăng cường bảo mật cho WordPress bằng các thuật toán bảo mật toàn diện, hạn chế các nỗ lực đăng nhập, thực thi xác thực hai yếu tố và hạn chế quyền truy cập dựa trên quốc gia bằng chính sách GeoIP. Có trình quét phần mềm độc hại mạnh mẽ và trình kiểm tra tính toàn vẹn để phát hiện và loại bỏ các mối đe dọa. Chặn thư rác bằng công cụ phát hiện bot tinh vi và reCAPTCHA. Theo dõi hoạt động của người dùng và kẻ xâm nhập bằng các cảnh báo theo thời gian thực qua email, thiết bị di động và thông báo trên máy tính để bàn.

en: Save
vi: Cứu

en: See what’s new in this version:
vi: Xem có gì mới trong phiên bản này:

note: Name of the plugin
en: WP Cerber Security, Anti-spam, and Malware Scan
vi: WP Cerber Security, Chống thư rác và Quét phần mềm độc hại

en: %s registrations are allowed from a single IP address within %s minutes
vi: %s đăng ký được phép từ một địa chỉ IP duy nhất trong vòng %s phút

en: Abort user authentication
vi: Hủy xác thực người dùng

en: Abort user authentication and block remote IP address
vi: Hủy xác thực người dùng và chặn địa chỉ IP từ xa

en: Allow access for logged-in users
vi: Cho phép người dùng đã đăng nhập truy cập

en: Allow access from trusted IP addresses
vi: Cho phép truy cập từ các địa chỉ IP đáng tin cậy

en: Allow registration only for email addresses matching the following
vi: Chỉ cho phép đăng ký đối với các địa chỉ email khớp với các thông tin sau

en: Block all IP addresses on the same Class C network as the detected attacker's IP address
vi: Chặn tất cả các địa chỉ IP trên cùng một mạng Lớp C với địa chỉ IP của kẻ tấn công đã phát hiện

en: Block registration for email addresses matching the following
vi: Chặn đăng ký cho các địa chỉ email khớp với các địa chỉ sau

en: Block the attacker's subnet
vi: Chặn mạng con của kẻ tấn công

en: Customize how things appear in the login page and admin pages.
vi: Tùy chỉnh cách hiển thị trên trang đăng nhập và trang quản trị.

en: Disable the login language switcher on the WordPress login page
vi: Vô hiệu hóa trình chuyển đổi ngôn ngữ đăng nhập trên trang đăng nhập WordPress

en: Full or relative URL to redirect request to
vi: URL đầy đủ hoặc tương đối để chuyển hướng yêu cầu đến

en: Hide your website from the public by allowing access only to logged-in users or trusted IP addresses. All other visitors will be redirected to the login page or a custom URL.
vi: Ẩn trang web của bạn khỏi công chúng bằng cách chỉ cho phép người dùng đã đăng nhập hoặc địa chỉ IP đáng tin cậy truy cập. Tất cả những người truy cập khác sẽ được chuyển hướng đến trang đăng nhập hoặc URL tùy chỉnh.

en: Let visitors from IP addresses in the White IP Access List access your website without logging in
vi: Cho phép khách truy cập từ các địa chỉ IP trong Danh sách truy cập IP trắng truy cập trang web của bạn mà không cần đăng nhập

en: Limit registration to trusted IP addresses only
vi: Giới hạn đăng ký chỉ với các địa chỉ IP đáng tin cậy

en: Limit Website Access
vi: Giới hạn quyền truy cập trang web

en: Login page message
vi: Tin nhắn trang đăng nhập

en: Look and Layout
vi: Giao diện và bố cục

en: On the Users admin page, display the most recently registered users first
vi: Trên trang quản trị Người dùng, hiển thị những người dùng đã đăng ký gần đây nhất trước

en: Only registered and logged-in users can access your website
vi: Chỉ những người dùng đã đăng ký và đăng nhập mới có thể truy cập trang web của bạn

en: Only users whose IP addresses are on the White IP Access List can register on the website
vi: Chỉ những người dùng có địa chỉ IP nằm trong Danh sách truy cập IP trắng mới có thể đăng ký trên trang web

en: Optional. Leave blank to show the message above instead of redirecting.
vi: Tùy chọn. Để trống để hiển thị thông báo ở trên thay vì chuyển hướng.

en: Redirect unauthorized visitors to this URL
vi: Chuyển hướng khách truy cập trái phép đến URL này

en: Sort users by registration date
vi: Sắp xếp người dùng theo ngày đăng ký

en: The file you have uploaded (%s) cannot be used.
vi: Không thể sử dụng tệp bạn đã tải lên (%s).

en: These rules apply to the user login process. Use them to control how users sign in and to protect your website from unauthorized access.
vi: Các quy tắc này áp dụng cho quy trình đăng nhập của người dùng. Sử dụng chúng để kiểm soát cách người dùng đăng nhập và bảo vệ trang web của bạn khỏi truy cập trái phép.

en: These rules control the user registration process. Use them to restrict who can register based on your security requirements and preferences.
vi: Các quy tắc này kiểm soát quá trình đăng ký người dùng. Sử dụng chúng để hạn chế những người có thể đăng ký dựa trên yêu cầu bảo mật và sở thích của bạn.

en: This message appears above the login form. Use it to explain why login is required or to give additional instructions to users.
vi: Thông báo này xuất hiện phía trên biểu mẫu đăng nhập. Sử dụng thông báo này để giải thích lý do cần phải đăng nhập hoặc cung cấp hướng dẫn bổ sung cho người dùng.

en: This optional message is shown if a user's email address is not allowed for registration
vi: Thông báo tùy chọn này được hiển thị nếu địa chỉ email của người dùng không được phép đăng ký

en: This optional message is shown if a user's IP address is not on the White IP Access List
vi: Thông báo tùy chọn này được hiển thị nếu địa chỉ IP của người dùng không có trong Danh sách truy cập IP trắng

en: User Authentication
vi: Xác thực người dùng

en: Usernames from this list are not allowed to log in or register. Use comma to separate usernames.
vi: Tên người dùng trong danh sách này không được phép đăng nhập hoặc đăng ký. Sử dụng dấu phẩy để phân tách tên người dùng.

en: When attempting to access prohibited URLs
vi: Khi cố gắng truy cập vào các URL bị cấm

en: When attempting to log in with prohibited username
vi: Khi cố gắng đăng nhập bằng tên người dùng bị cấm

en: WP Cerber Dashboard
vi: Bảng điều khiển WP Cerber

en: WP Cerber: Add-ons
vi: WP Cerber: Tiện ích bổ sung

en: WP Cerber: Anti-spam Settings
vi: WP Cerber: Cài đặt chống thư rác

en: WP Cerber: Data Shield Policies
vi: WP Cerber: Chính sách bảo vệ dữ liệu

en: WP Cerber: Security Rules
vi: WP Cerber: Quy tắc bảo mật

en: WP Cerber: Tools
vi: WP Cerber: Công cụ

en: WP Cerber: Traffic Inspector
vi: WP Cerber: Thanh tra giao thông

en: WP Cerber: User Security
vi: WP Cerber: Bảo mật người dùng

en: Collect and save WP Cerber software errors to a diagnostic file
vi: Thu thập và lưu lỗi phần mềm WP Cerber vào tệp chẩn đoán

en: Query Parameters
vi: Tham số truy vấn

en: You have exceeded the number of allowed login attempts. Please try again in %d minute. | You have exceeded the number of allowed login attempts. Please try again in %d minutes.
vi[0]: Số lần đăng nhập cho phép đã bị vượt quá. Vui lòng thử lại sau %d phút.
